Tất cả các loại quần áo trong GTA : SA

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi hieutrann, 28/7/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Post bài vào đây có bị coi là spam ko nhỉ?Bác hieu cho em bổ sung vài ý vào đây nhá:bộ cánh of police do con Barbara tặng mình giúp mình vào khu vực quân đội mà ko dính* thì phải(em ko nhớ lắm,hình như ngày trc vào area 69 lấy cái xe tăng ra nhờ bộ này)còn mấy bộ cánh khác hầu như chả có td j cả,mặc cho độc thui=>chỉ cần làm wen vs gf+đến lúc đc uống cafe là đc òy,chả cần 100%làm j :D

2. hieutrann

hieutrann C O N T R A

ok , cảm ơn ý kiến của neik , nhưng mà phải tán cho đến khi nào nó hiện lên cái bảng ở góc trái của mặt hình là ..... check your wardrobe thì mới có cơ mà :D:D

3. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Em bít cái đó òy nhg ý em là:khi đã kưa đc 100% òy thì kinh nghiệm rút ra cho ng chưa kưa đc or cho lần sau chơi lại là:chả cần 100% làm j cho mệt,có hơn cái j đâu...

4. StJohn-TheEagle

StJohn-TheEagle Persian Prince GameOver

@hieuttran: rỗi thế anh bạn, mà lại còn dùng tiếng Pháp nữa chứ. Đoán ko nhầm thì anh bạn copy từ đâu đó, phải thế ko?
    English đọc còn vấp tới vấp lui chết lên hết xuống, đến French thì thôi rồi, như vịt nghe sấm. ^^

5. hieutrann

hieutrann C O N T R A

Copy cái đầu cậu á =)) , làm mệt chết đi được lại bảo người ta copy , cậu thử vào trang nào của French xem có ghi giống như tôi ko =)) , còn dùng tiếng Pháp cho vui thôi , vì dùng tiếng Anh nhiều quá cũng ... chán :p:p :))

6. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Từ "rỗi" của bác có mang tính mỉa mai ko đấy?Nói thế khác nào bác Hieu đang làm 1 chiện rỗi hơi?(!)
    @hieu:topic này bác lập cũng hay đó,nhg em thấy hơi dài dòng,vì chẳng mấy ng đọc đc hết tất cả các bài bác post cũng như xem đc tất cả đống quần áo ấy.Theo em,bác nên tổng hợp nhg bộ nào có R,SA cao nhất òy post lên,như thế hay hơn.Từ trc đến nay em mua đồ toàn chọn nhg bộ đắt nhất vì nghĩ nó có SA cao nhất,nhg hóa ra ko phải,nay có topic này thì mua đồ sẽ tiện hơn:)
    Mà nếu bác tìm đc thông tin về tattoo thì post lên lun nhá,em cũng mún bít SA của tattoos nhg ko bít xem ở đâu,ngày trc bác ALY có post nhg chỉ có hình ảnh thui,ko có thông tìn.
    Thêm nữa nếu post có lẽ bác chỉ cần post tên+thông tin(R,SA) về clothes,tattoos thôi,ko cần hình ảnh đâu cho đỡ mất công+load chậm,với lại theo em thông tin mới wan trọng,chứ ai cũng bít hình ảnh òy
    Sozy vì em viết hơi bị dài dòng,ngày trc toàn đc cộng MP mà:D

7. hieutrann

hieutrann C O N T R A

8. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Em mún bít thông tin về tattoo cơ,giống như topic bác lập đây này,còn hình ảnh thì em thấy ko wan trọng,ai cũng bít òy,wan trọng là R,SA ý chứ!

9. StJohn-TheEagle

StJohn-TheEagle Persian Prince GameOver

Khi Mod Tools đã ở trong tay, thì có chi mà khó nhỉ? Dùng GTA SA Ultimate Editor, và bạn có tất cả những gì bạn cần, làm được tất cả những gì bạn muốn.
    Nếu thích, thì 1 cái underwear cũng có thể + cho bạn vài chục SA & R. ^^

10. HellGames

HellGames Youtube Master Race

ai có cái mũ lưỡi bằng hiphop không cho em với.Mà em xem hình thấy có quả giày converse bác kiếm ở đâu vậy

11. HellGames

HellGames Youtube Master Race

Ai có thể chỉ luôn cho em cách dùng skill trên trang gtagaming.com với

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.