(TCG) Heroes of the Realm

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi summoner12345, 14/12/12.

1. frost

frost Mr & Ms Pac-Man

àh kinh nghiệm của tớ là đầu tiên canh lúc sever ít lag thường là 3 giờ chiều vn lúc này tụi USA thường đi ngủ hết vì bển bển 12 tối , khi mở dùng phải ít nhất 10 k trở lên , lúc bắt đầu mở 1 nữa ss ban đâu ko quan trọng, quan trọng là phải để ý slot nào xuất hiện 2 sao nhiều nhất , ví dụ ở đây bác có 10 k , 5 k đầu mở random và phải để ý slot nào xuất nào ra 2 sao nhiều nhất , thỉnh thoảng nếu xuất hiện 3 sao cũng đừng có để ý , sau khi dùng toàn bộ 5 k chắc chắn bạn sẽ biết slot nào có sao nhiều nhất lúc này dùng toàn bộ ss còn lại mở đúng cái slot đó nhớ mở thật nhanh đừng có dừng lại nhìn card mình mở là gì hoặc nhìn mấy card kia miss gì , 3 con T4 lấy bằng cách đó nghe hơi phiêu nhưng thử xem hehe

@ summoner12345 ko có con có skill đó nên chịu dù sao bác cứ luộc hết đồ quăng qua cho account chính cho lẹ , acc này đó bác cứ chơi vài ngày sẽ thấy có vài thẳng nó rất *tình thương mến thương mình* cứ qua hỏi thăm sức khỏe hoài hehe , chắc do lv 31 nên đánh có thể trên 50 ss , àh có 2 cái đây chuyền poten rất ngon đùng quên nó lv 27 và lv 30 chỉ cộng str ko có chỉ số rác nào

2. raisemeup

raisemeup T.E.T.Я.I.S

Ai ko chơi cho mình xin acc với, bạn mình nó mới chơi nên ko đuổi kịp bọn mình, cần acc được để chơi cho vui :)

- - - Updated - - -

@frost:

Tôi bó tay ông, acc của ông chắc cả server chỉ có 10-15 thằng ngon hơn là cùng, ko biết sao ông cứ chê này nọ @@
    p/s: đi pvp 1 lần dưới 80ss là tôi ko đánh rồi đấy, acc tôi chỉ có 1 Emlle, T3 bình thường ko có rare, T2 ko có margaret, thật ko biết ông đòi hỏi cái j nữa @@

3. Charizard152

Charizard152 Donkey Kong GameOver

Hên xui. Ngày đen thì mở 10k toàn ra 1 sao với 2 sao ko hề thấy bóng dáng 3 sao luôn. Hôm chán chán mở 5 cái ra luôn 1 con 4 sao. Giờ ko cần gấp thì có lẽ nên đợi pol thì may ra cửa nó cao hơn tí.

4. raisemeup

raisemeup T.E.T.Я.I.S

Đợi POL khó quá, trừ khi ngồi canh 18/24 chứ ko cũng khó.

5. AN_angle

AN_angle Donkey Kong

Mới chơi đc 3 ngày mà làm sao để kiếm đc nhiều ss vậy bà con,
    chứ có mấy con đánh hoài chán quá

6. frost

frost Mr & Ms Pac-Man

vấn đề là toàn thua ko àh , từ hồi có T4 tới giờ lv 10 wall tổng army toàn trên 110 k khi thủ nhưng toàn thua ko hiểu gì cả , đổi đội hình như thế nào cũng ko thể thắng chắc do xếp ngu :/ mà nghe đồn có hacktool giúp tăng dam khi đánh ko biết có thiệt ko nữa
    ss thì đầu tiên ráng nâng cái temp lên lv 10 max , sau đó lên lv 10 cho nhân vật (không phải hero ) lúc này có thể đánh người chơi khác mỗi ngày 15 lần phẩn thưởng mỗi trận thắng là 30 ~ 120 ss

7. raisemeup

raisemeup T.E.T.Я.I.S

Vấn đề là ông thua bao nhiêu người, nếu hằng ngày chỉ bị 1-2 người đánh thì bình thường thôi :)

8. lehongduc

lehongduc Mr & Ms Pac-Man

Chúc các bạn chơi vui vẻ , mình qui ẩn giang hồ đây ^^. Đây webgame đâu tiên mà mình chơi lâu đến như vậy ,hihi.

9. fanhero3

fanhero3 The Warrior of Light Lão Làng GVN

mình con *** ai qua đánh luôn , mà đánh nhau cũng ảo lắm , bem thằng rank 90-120 win mà bem thằng 800 lại thua chỉ vì nó có con cung 4 sao rare đập chết con nuker khủng của mình :7cool_extreme_sexy_

10. frost

frost Mr & Ms Pac-Man

khoảng 5 người hehe mà thôi nghỉ game rồi nên giờ có bức xúc cũng vô dụng

cái thằng có cung 4 sao rare hình như biết tên Sya thì phải con đó đểu lắm có skill + 2 range mị đứng tuốt ở sau bắn được tòan bộ team ko chạy đâu đựợc cả

game này mới chơi thấy hay nhưng càng chơi càng thấy sao sao đó chơi online gì mà giống offline , chả có hoạt động đồng đội gì cả cứ tự kỷ ngày vào đánh map ép độ lật card , guild cũng hơn 30 người mà ko lấy ai nói chuyện

đang chờ game này nghe nói khoảng 2 tuần nữa sẽ ra :

http://ecoltactics.gamescampus.com/teaser

11. AN_angle

AN_angle Donkey Kong

Nhìn hình cũng đẹp quá chắc cũng đợi ra chơi thử xem
    mà thằng này nó ban ip vn hay sao ấy

12. ZzKuBongzZ

ZzKuBongzZ Fire in the hole! Lão Làng GVN

Ủa cha Frost kia nick ingame là gì vậy, mình là Sya nè =))
    À à ra là Ranark lol. Ủa mà cùng kingdom với tôi thì làm sao mà đụng được ta :-?

Chỉnh sửa cuối: 21/2/13
  13. buongvkl

buongvkl Mr & Ms Pac-Man

vừa mở hết ss thì có event one more cay vl :2cool_beated:

14. karen0990

karen0990 Dragon Quest

Ranrark à ? mình nhớ là có vài tuần mình thường xuyên thăm hỏi nick này =))

15. lightray1310

lightray1310 Legend of Zelda

=.= ............. thua , hóa ra các bác VN bem nhau à @@

16. Tranluong

Tranluong Youtube Master Race

Thua, việt nam bem nhau là chính...
    zzz
    Buồn đừng hỏi.

17. summoner12345

summoner12345 Mario & Luigi Lão Làng GVN

nick ông ấy là Phoenix chứ ko phải Ranark, mình luột gần hết mớ uni rồi, còn lại làm nguồn cung cấp gold :))

18. lightray1310

lightray1310 Legend of Zelda

@@ , ông này cũng ít có tham lắm

19. frost

frost Mr & Ms Pac-Man

Sya tôi gặp ở võ đài đánh ko lại hehe 3 trận toàn thua xếp rank 2 hehe , thằng ranark là thằng chuyên hỏi thăm sức khỏe nhà tôi lần cuối ảnh có thêm con T4 là monaca , còn cái game kia thì ban IP VN cứ fake ip là đăng ký được , nghỉ game rồi để đó cũng vô dụng có người dùng nó coi như còn đất dụng võ hehe

20. karen0990

karen0990 Dragon Quest

chán các bác, đến cái game này mà cũng vào thở :" vn bem nhau ... " hài quá.