Team 1st.Noob - Căn cứ chính quyền trực thuộc L2F

Thảo luận trong 'Đột Kích' bắt đầu bởi [VA], 3/8/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tawasaki91

tawasaki91 Donkey Kong Lão Làng GVN

được được =P~

2. kysirongthieng*

kysirongthieng* Ngày Mai Trời Lại Sáng

Không ai bắn ban đêm với ta thì ta đi solo 1 mình vậy :wink:, dù sao ta cũng gà ko xứng đáng lắm :hug:

Bye bye ........ :hug:

#%!#% Cà rốt : cho anh ra khỏi team SoE của em luôn nhé ! , cái nick [SoE]-Angel đó ... thanks ku ! :D .... Chỉ mang danh L2F là đủ rồi :x

3. tranghoai432

tranghoai432 Mr & Ms Pac-Man

ok nếu bạn đăng ký vào 1St.Noob làm rifle thì mai từ 7-10h tối pm nick YH: atula_mg132@yahoo.com, hoặc pm nick CF TrangHoai để test, nói thật hôm qua mình bắn ko nhiệt tình nên để feed map Đài Quan Sát, thích thì ngày mai pm mình,còn chuyện chú cháu thi ko phải, dân L2F xưng hô như vậy nên quen rồi, chưa chắc mình lớn tuổi hơn bạn ;));))
    còn việc tôi nhận là gà thì công nhận lúc đó tôi nhận là gà thật, lúc đó anh em L2F bảo sao lại tự nhận là gà thì tôi nói để cậu ấy tự TS tí xíu,nhưng suy cho cùng thì tôi đã tự nhận là gà còn ngày mai,tôi hứa sẽ bắn hết mình với cậu: kiểu test sẽ là các map DM, nếu ván nào cậu thấy bên đội mình quá ngu thì có thể đổi bên, sẽ bắn tầm 5-6 ván ( đó là riêng cậu, rifle nhá, còn awm tôi ko quan tâm), khi nào cậu bắn = hoặc hơn tôi thì đủ tư cách vào team.
    Còn việc bạn chữi thề thì anh em L2F cũng thấy, lúc bắn bạn chữi tôi bắn gà, chỉ được cái quăng bom mù là giỏi, tôi không nói gì tôi chỉ nhận là mình gà không bằng bạn, nhưng bạn hãy suy nghĩ lại lời nói của mình, khi thi đáu người ta xài boom gì thì kệ người ta, quăng boom mù đâu có phạm luật mà bạn lại nói mình chơi xấu >.<
    Nếu tối mai bạn không pm mình để test thì coi như bạn không muốn vào team và nhường lại vị trí cho người khác.
    Chào bạn.

4. tmhoang

tmhoang Mayor of SimCity

map ĐQS hôm qua tớ cũng toàn feed :'>
    tớ gà quá :-s

5. tranghoai432

Cháu kysirongthieng toàn bắn ban đêm thì khi war thế nào nhỉ ;));), rù đội bạn sau 12h thì war hã ;));))

6. nhoxboy

nhoxboy Youtube Master Race

Ngày mai em đc tự do nên sẽ cố gắng đi giao hữu với các Bố AG3:D

7. tranghoai432

cứ vào 9-9, room GVN pub hoặc G4V pub, nếu bắn hay thì tự khắc sẽ có được pass của room GVN, còn chuyện giao hữu với team AG3, có 1 mình em thì bắn = niềm tin ( như cách nói của dân SRo =))=)))
    ta nhớ cái hồi bắn thua tả tơi trước các mem FiTH thì tập luyện ngày đêm, đến khi lần đầu tiên bắn với room GVN thì có được pass của room ngay cho dù chẳng phải suy nghĩ gì để kiếm pass :D:D:D:D

8. tawasaki91

thế mai ko có kèo àh :-<
    ta lại phải típ tục train N4 :-<

9. vulcan300

vulcan300 Chrono Trigger/Cross

cứ hẹn giờ mà không thằng AG3 nào online sáng thì các cậu quay tay cả sáng à :|

10. tawasaki91

em kêu VA liên lạc lại thời gian với pác roài mà :-?

11. zzHoangSonZZ

zzHoangSonZZ Donkey Kong

-Hình như Ag3 chưa từng lỡ hẹn với ai chỉ có người ta lỡ hẹn với mình :-??

12. tranghoai432

bạn này ko biết gì thì đừng nói nhãm, hôm đó vô tình lúc bạn này dăng ký thì lại bắn chung với tớ vài ván DM thấy toàn feed, lúc sau vào forum với VA nói nên tớ mới nói là chưa đủ trình rifle nên mới không cho vào, mình thật sự không có ác ý gì đối với những mem đăng ký vào team cả, ai có khả năng thật sự thì được nhận vào team thôi
    P/S solochojku: nói thật ra ván tớ feed map DQS thì cũng có để ý, bạn bắn AWM cũng tạm nhưng toàn ở những vị trí canh sẵn chỉ chờ người ta ra là phệt nên mới nhận xét thế, còn những map DM thì chưa đủ tuổi ^)^

13. songchetcunggame

songchetcunggame Gaming Scholar of GVN Moderator

tranghoai edit lại bài đi. quote bài của hoangha làm gì :|. hiểu nhầm rồi

chắc tranghoai ko tỉnh táo nên mới post lung tung 8-}

14. tranghoai432

nghe người ta nói bạn là HoangHa lúc xưa quả thật hồi trước như bài trên mình đã nói, bạn bắn hay thật nhưng đó là lúc trước, còn bây giờ thì chưa chăc ^_^, tại vì bạn không biết nên mới nói thế, không tin cứ hỏi k49 là tình hình lúc đấy thế nào, chẳng qua là vì bạn ấy post bài nói mình không đủ tư cách để xét duyệt vào team nên mình mới nói thế

15. vulcan300

em chưa nhận được tin nhắn gì từ phía 1st.Noob :|
    thứ 2 là các cậu rảnh giờ đó chắc quái gì team tớ đã onl giờ đó :|

16. tranghoai432

không phải đâu Tyranus ơi, bài tớ edit của bạn kia là bài thứ 143, còn bài edit của hoangha là bài thứ 152, tức là sau bài viết đó, mình không say đâu Tyranus ^_^, tại vì hoangha không biết nên mình mới edit lại bài của hoangha với lại không biết đó là hoangha, chứ nếu biết thì đã om yh rồi :D

17. tawasaki91

nếu VA chưa nhắn thì em sry :-s
    nếu về thời gian 9h-12h sáng của VA , thì em nghĩ các pác AG3 đã online đầy đủ , mọi ngày em thấy 9h hơn tí là đông đủ roài :-?

18. zzHoangSonZZ

zzHoangSonZZ Donkey Kong

-Cái này thì tranghoai co vẻ hơi nhầm. Camp sẵn và chờ người ta ra mà phệt được ko phải chuyện dễ đâu :-?? .
    btw :Mình có đôi lời góp ý thế này muốn nhận xét skill 1 ai đó thì phải xem họ ứng biến trong trận thế nào ,có khả gánh team ko ,tactic thế nào ...

19. vulcan300

freestyle :cool:
    DM thì gánh thoải mái :>

20. tranghoai432

không phải đâu kul ơi, có thể hôm qua tui lơ đãng, kill 5/die 17 >.<, nên mới như thế chứ bình thường canh sẵn thì làm gì có cửa kill dược tui, với lại hôm qua map ĐQS đội bên đó có blade ( mem AG3),với [G4V]Jerry gì đấy của G4V nên không thể gọi là gà được :D.
    Còn về chuyên môn, nếu về rifle thì bạn này không đủ trình, nhưng thôi, phải có ngoại lệ, tối mai từ 7-10h bạn cứ pm nick YH của mình hoặc nick CF để mình test skill, nếu vào được thì hoan nghênh bạn gia nhập team 1St.Noob ^_^
    Về góp ý của cháu kul thì ta thấy cái đó phù hợp với nhận xét đội trưởng của team chứ không phải mem :)):))
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    cái này thì cháu vulcan có thể biết, ta bắn DM nếu map TCH ( map ruột) không bao giờ feed, còn XTH với TTBH ít ra cũng = mạng chứ không feed :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.