TGG làm tui mất 21K =>> tiếc quá X(

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi Asakura Love You, 13/7/05.

1. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

Vẫn còn đang bàn về các game trên báo TGG mà :)),có gì đi lạc đề quá đâu,thì đang nói tại sao TGG lại ko đăng GTA San Andrea lên thôi :)).Stop taking rubbish,man,get lost You’re really piss me off =))

2. red_hunter

red_hunter Fire Phoenix

Mà cái GTA nói là game cấm cũng có lý, tại nó quá bạo lực mừ :)) Ra đường muốn giết ai thì giết, cướp xe nào thì cướp, thanh toán nhau thoải mái mà chẳng sợ gì hết. Mà quan trọng nhất thằng nhân vật chính lại là một tên găng tơ chính hiệu mới đau chứ =))
    Chơi cái đó xong đôi khi ra đường thấy mấy chiếc xe hơi đẹp bá phát lại nghĩ vẩn vơ..."giá mà mình đang sống ở Los Santos nhỉ"... =)) =))

3. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_Tui xài 1.0 luôn đó. Lên thấy tụi nó xài 1.1 ko àh. Pó chúi. Mà cái CDKey của bác chắc là chưa ai đụng tới thì nó mới chấp nhận, còn của tui chắc bị đụng rồi. Khổ thân cái kiếp chơi hàng lụi :(( .
    _Ấy ấy, SA là một bước đột phá ấy chứ : bạn có thể làm người tốt :D .

4. AnnyKusch

AnnyKusch Donkey Kong

Dạo này sống ở nuớc ngoài chẳng chơi game gì mới , còn chơi có cái Riddick với Gunzonline thui , chờ mấy ông bạn qua thì mua game chơi vậy ? Àh mà trò Swat4 í , hình của nó hình như ko được đẹp mấy phải ko ? Hay tại máy mình lởm nhỉ ?

5. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x

tớ OK là ok với bài này nè

hx anh em mình phải thông cảm thôi. trình độ của họ có hạn ... chưa đủ để viết về GTA SA ... pó chuối.com. Còn về vụ gửi bài cho tụi nó thì ... nó còn xét còn chán mới đăng .