Thả DB thú vui tao nhã ?

Thảo luận trong 'Ragnarok' bắt đầu bởi Silent night, 24/12/08.

1. X-III

X-III Legend of Zelda

ồ, thế bác ko muốn chờ thì cho em nick, em với bác giờ vào pvp luôn cũng dc, xem bác còn vác cái mặt ra đây cười dc nữa ko =)

em ghét nhất mấy thằng lâu lâu chen vào 1 câu đá đểu để chứng tỏ mình pro... dù ko biết trình thật tới đâu =)

2. Harlekairi

Harlekairi Mario & Luigi

đâu, bao giờ đánh nhau nói 1 tiếng còn vào cổ vũ nào :"> ...
    em thì bot có 1 con, đằng nào cũng bot lúc ngồi làm college apps lâu lâu alt tab phát xem thế nào nên chả sợ :D.. thả DB map này chuyển map khác train, thiếu gì map ^^

3. Kính_Trắng

Kính_Trắng C O N T R A

bạn nói gì ếch hiểu, dcondeath thì tớ nói rồi ai chả biết, nhưng các ty bảo là bot vẫn lên đc lv cơ mà :-/ thế để dondeath thì lên lv thế chó nào đc :D

ví dụ bạn bot map ein ở ass và gặp phải bọn thả DB bạn sẽ set như thế nào để train lên exp :whew: tình yêu lại bảo macro lên tàu về yuno lấy fly wing rồi lên train DB tiếp thì tớ ... sợ rồi

ơ thế ko trả lời map mvp nào mà train 5h ko chết ah để các bạn còn thả DB test conf của bạn 13 =)) hay là phải đợi bạn rb, chờ lên 99 job adv rồi woe với pvp mới cho tên map toàn MVP train 5h ko chết chả sợ DB với set conf pro

dạo này gần tết ko có gì làm anh em chửi nhau 1 trận cho xôm box :'>

4. Zoronoa

Zoronoa C O N T R A

ty nói thế tớ sợ rồi =)), tớ mà DB toàn cỡ 100 cái trở lên thôi, chẳng may toàn hàng khủng thì =)) ko dcondeath thì cứ bot, dù sv penal 1% hay 5% kiểu gì cũng khóc, không riêng ASS RO =)), chớ bẻ DB ở các map ngon thì vui rồi =))

5. Kính_Trắng

Kính_Trắng C O N T R A

bác cứ trả lời đi đâu đâu, em hỏi 1 đằng bác nói 1 lẻo chả hiều gì ::(

DB thì map thường nào chả dùng đc trừ trong city, với mấy map đặc biệt, mà đã dùng thì phải 100 cái trở lên chứ sao nữa, nếu dùng 20-50 thì dùng ở map lởm lởm như pay_dun00 hay đại loại thế thôi

nói chung bác bảo bot tele ko sợ DB thì bác bot ở Ein bên ass đi, ko có kafra đâu mà lấy hàng để fly :hug:

6. Light Knight

Light Knight The Warrior of Light

lhz_dun03 chỉ có 1 con MVP thôi [-(

nếu einbroch ko có kafra thì einbech có ko?
    mà cũng chả cần kafra, hết thì đi mua :-j

7. Harlekairi

Harlekairi Mario & Luigi

mua ở einbroch chỗ nào đấy :( .

8. Zoronoa

Zoronoa C O N T R A

@vịt: thế thì chịu rồi!
    ai có khả năng mua flywing đem đến đấy vend, giá cỡ 100k ea. chắc cũng hữu nghị với cái sv giá trên trời này rồi :'>

9. Kính_Trắng

Kính_Trắng C O N T R A

tớ bảo rồi, ko thể so sánh với ass ro đâu, nó kì diệu lắm :'>

10. Xmetal

Xmetal C O N T R A

cho anh xin cái tên
    a thì ko đủ trình vùi dập ai , chỉ vào viet bình luận kiếm tí cháo :cool:

11. Harlekairi

Harlekairi Mario & Luigi

cho e hỏi chút, tại sao con kafra trên đấy lại bị remove vậy? bản mới nó thế hay là remove để cho người ta mua item mall nhiều hơn?

12. IceMage

IceMage Mega Man

cũng may còn sót lại cái hotel, có điều ko mở kho được ;;);;)

13. crazydevil

crazydevil Donkey Kong

Nhiều người ở đời chả biết mình là ai :'>. Tớ không có hứng PvP, tớ đánh thế nào trong PvP với WoE thì nhiều người biết, có thể chưa bằng ai nhưng cũng ít người bằng được mình :'>.

14. LeoNeo

LeoNeo Mr & Ms Pac-Man

Thì cậu Hiding suốt sao ai giống đc :'> !!! Đùa tí bớt nóng :>

15. Alone Cat

Alone Cat Donkey Kong

Bot và PvP/WoE nó khác nhau =)) (Nói thẳng là thằng bot nó có thời gian pvp/Woe nhiều hơn thằng không bot =)))
    Lúc trước cũng từng có tranh luận về vấn đề này :hug: Mọi người lại đi vào vấn đề cũ à :hug:

Note: Chả nói nhưng cậu X-III thách pvp lộn người rồi =))

16. betapchoigame222

betapchoigame222 Mario & Luigi

Ơ , thế mình hỏi phát , trong đời cậu đ** bao h nhầm lẫn àh ? Bạn thì tài value rồi , mình trình còn gà đâu dám cãi lời thánh phán :'>Nhưng cái sv này thì mình đếu nghĩ là đã có ai phịch được 2 con đấy Cùng 1 lúc đâu(Cậu xem cho kỹ câu mình nói đi , xem ko rõ phát biểu cho to chúng nó tát cho vỡ mồm đấy ) nếu có ai làm đuợc thì way lại cho mình xem phát :'> Bây h thì chỉ 1 mình con Thanatos thôi đã khó chứ đừng nói thêm con detale .
    P/s : Assro h đã có satan morroc rồi àh :|:o

17. Alone Cat

Alone Cat Donkey Kong

Sai thì nhận sai, mắc chi phải xù lông lên thế ;;)
    Thứ nhất: không server nào bán BB cả (mất cân bằng, thằng nhiều tiền sắm sửa BB break cả ngày :x)
    Thứ hai: 2 con đó không phải là thánh, chuyện nó bị giết cũng chỉ là sớm muộn.
    Thứ ba: chả có thằng ngu nào đi thả MvP cho người khác đánh cả, và cậu nghĩ là cậu break ra được 2 con đó thì tớ bái phục =))
    Note : Con thanatos chỉ cần 3 party trở lên là có khả năng bạn à.

18. ahlatn01

ahlatn01 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

5 ngày nữa năm mới dằn vụ móc nhau xuống mọi người lại thêm dc 1 tuổi...

19. silverwiza

silverwiza Mr & Ms Pac-Man

Tsu các TY T__T làm mấy hôm nay tớ cứ quen thả bot rồi bỏ đi chơi, quay lại thấy nó cứ 0/0 mà lại mất mấy k pot nữa T__T, tsu các cậu =((.

Thôi tớ đi map khác train đây /sob.

PS: Ai thả DB map wild rose đi, tớ xong nhiệm vụ ở đấy rồi, hí hí ;))

20. betapchoigame222

betapchoigame222 Mario & Luigi

Thì mình nhận là sai rồi mà :| Mà mình chỉ "giả dụ mai mốt" thôi chứ mình có nói là nó bán đâu :| Mình ko nói sau này có người MVP được , mà là bây h cơ @.@ Bây h sv assro có ai mvp được thanatos mình tôn làm thánh :| Mai mốt thì chắc chắn sẽ có người mvp được thôi , nó làm ra con đó để người ta đánh chứ đâu phải để ngắm ;)) Lúc trước cũng từng đi với 1 pt MVP con này rồi , công nhận mệt kinh :| Mình hunter đứng ngoài bắn ké mà chết lên chết xuống mãi :| 1 con đã thế , mà 2 con 1 lúc thì ... Cứ nghĩ cảnh tượng vừa gặp con Detale sét giật đùng đùng , vừa hoàn tỉnh đã thấy bị tụi stave bao vây thịt ;)) Chưa kể mấy job đánh cận chiến nó phản damage thì cứ gọi là ... :'>
    Đánh thanatos quan trọng là lên tới cái map thana_boss ấy =)) Lên tới nơi thì cũng đã trầy da tróc vẩy :P