Thả DB thú vui tao nhã ?

Thảo luận trong 'Ragnarok' bắt đầu bởi Silent night, 24/12/08.

1. Unborn

Unborn The Warrior of Light

Thì Thanatos vì dùng hết sức mình để phong ấn SM nên mới die ấy chứ hoặc nhắm đánh ko chết nổi thì seal lại cho nó an tâm, đời sau nó ra sao kệ nó, dạng như Naruto, 9 Tail với 4th Hokage ấy mà =), chứ đã chết trước thì lấy gì mà seal.
    Nhờ vào cái Card của anh ấy :'>.
    Valk sao lại có Male trong ấy ?
    Nói đúng hơn là Ký Ức của Thanatos, 4 em giữ 4 cái Fragment là 4 cảm xúc "thảm" của Thanatos, ko hiểu sao seal đc SM rồi thì phải lưu lại cảm xúc "sướng" chứ nhỉ :'>.

2. Alone Cat

Alone Cat Donkey Kong

_Slave có 1 bé là nữ :'>
    _Cứ nhìn kỹ bé Valk slave sẽ biết nam hay nữ :'>
    :>

3. Unborn

Đúng là ko có ngực thật, nhưng thằng này cóc phải Valk do tuyển chọn qua các trận chiến và đc Odin chính thức cấp bằng :'>. Chỉ là cậu Satan Morroc hâm mộ Odin suốt ngày đc các bé vây quanh nên bắt chước tý, khổ nổi sở thích, tình yêu & não của anh ấy hơi khác người =), hay anh ấy là Female nhỉ :'>.

4. Alone Cat

Alone Cat Donkey Kong

Hóa ra tạo ra để yaoi à :'>
    Note : Hãy chơi Valkyrie Profile để biết về Valkyrie :>

5. Unborn

Valkyrie Profile 1 tren PS1, VP 2 trên PS2 tớ đều chơi nát cả rồi, ko phải tất cả đều dựa trên truyền thuyết thật về Valkyrie, làm gì có chuyện có thằng còn mạnh hơn cả Loki lẫn Odin =), Freya chỉ là nữ thần sắc đẹp thôi, trong game skill của nó chả 5 số là ít =).
    Bài trên tớ hơi nhầm 1 tí ở chỗ Valk ko đc tuyển chọn qua các trận chiến mà đi tuyển chọn chiến binh cho Valhalla qua các trận chiến, viết nhầm tí :'>.

6. Alone Cat

Alone Cat Donkey Kong

_Không phải tớ nói cái đấy.... ý tớ nói là hiểu về valk có nghĩa là :'>

Sắc đẹp dùng để làm gì :'>

Thật ra mình cũng chưa chơi :'>

7. Hell Boss

Hell Boss Donkey Kong

Trong game thì cái skill mạnh nhất là của Valkyrie chứ không phải Freya, Freya lúc đầu đánh ngon, nhưng sau thua cả Brame (lâu rồi không nhớ tên - cái thằng quái vật trong lâu đài có con chiến binh y hệt Leneth bị phong ấn). Cool nhất là pé wiz bị phong ấn trong hang động kìa, sức mạnh của e ấy Odin còn phải dè chừng =)) và e ấy vì không làm chủ được sức mạnh của mình mới phong ấn lại. Cái game VP đó chơi đi chơi lại hoài không thấy chán, mỗi lần chơi lại thì phát hiện có thêm vài cái hay nữa. Chằng như RO cái Dragon Slayrer chém phát ko chết dragon, còn VP thì có weapon chém chết hết các thuộc tính và race chỉ với 1 hit.

8. Unborn

Tớ chỉ nói skill con Freya mạnh chứ ko nói mạnh nhất, còn chưa kể tới thằng kính cận thích con Lenneth. Cái VP phải nói là hình ảnh đẹp nhất PS1, cái đoạn đi tới thác nước thì cứ gọi là... :'>. Giờ vẫn còn nhớ cái cảm giác tiếc nuối khi 1 món weapon xịn bị gãy vì quá hạn sd =). Ngày trước tìm chơi RO chẳng cũng là vì mấy cái truyền thuyết Bắc Âu với cả Valk, Loki với cả Odin =), cả 3 đứa con của Loki nữa, nhất là con Fenrir.
    P/S: Hình như lạc đề sâu quá rồi =).

9. silverwiza

silverwiza Mr & Ms Pac-Man

Nghe hay hay, để chơi thử... Ko biết có giả lập đc trên PC ko nhỉ? :-?

10. Unborn

Chủ yếu là file game hay đĩa game VP thì giờ khó kiếm lắm, giả lập thì PS1 đã hoàn thiện từ vài năm trước tiêu biểu là ePSXe, nhưng ngày trước chơi VP phải dùng 2 cái giả lập khác nhau cùng lúc mới finish đc vì có đoạn giả lập này đc nhưng giả lập kia thì ko.
    VP2 thì ra tiệm làm phát cho nhanh, giả lập thì cũng đang hoàn thiện dần nhưng PC phải khủng thì may ra speed mới đạt đc 100%, đĩa thì chắc ko cần phải lo :-?.

11. betapchoigame222

betapchoigame222 Mario & Luigi

VP trên ps1 thì dễ kiếm thôi , chỉ tội nó chia làm nhiều file lắm (đĩa 1 11 files , đĩa 2 12 files :D) Thần thoại Bắc Âu cũng hay mà thần thoại Hy lạp cũng hay :'> Chẳng biết chọn cái nào :'>

12. Unborn

Ngày xưa down direct trên trang emuparadise.org, tốc độ khoảng 100kb/s giờ ko biết ra sao rồi, hồi ấy suốt ngày lần mò trên đó vì nó có phần lớn các game đỉnh trên PS1.
    Thần Thoại Hy Lạp ít chiến đấu, ít nói về sức mạnh, nhân văn + XXX là chính =) nên nếu là làm game thì BÂ sẽ dữ dội hơn. Tất nhiên ko thể phủ nhận God of War trên PS2, cái đó thì là bạo lực rồi =).

13. betapchoigame222

betapchoigame222 Mario & Luigi

Chính vì cái XXX ấy nên nó mới hấp dẫn =)) Mà cũng có nhiều cái nói về chiến tranh mà ;)) Như mấy huyền thoại về Hercules ấy :D

14. Silent night

Silent night Youtube Master Race

Đéo biết lão Nghĩa nghĩ như thế nào khi ví dụ một cái hoàn cảnh như thế này .Thế ông ko thấy là cái ví dụ đó là rất thiểu năng à .Tham nhũng là suy thoái về đạo đức của một bộ phận cán bộ có chức có quyền ,còn hiếp dâm thì chỉ là cái thỏa mãn thú tính ko kiềm chế được của những thằng bệnh hoạn . Hai cái đó liên quan đến nhau ? Cứ thử nghĩ rằng mấy thằng thả DBs là thằng hiếp dâm như trong ví dụ của ông đi còn thằng tham nhũng là tôi đi , ừ thì tôi tham nhũng cái gì ,tôi có vì lợi ích gì của bản thân mà làm ảnh hưởng tới người khác không ? .Đầu óc ông suốt ngày chỉ nghĩ toàn cái bậy bạ thảo nào *** thể nào lớn hơn được ,nhiều tuổi mà mình thấy éo được ai tôn trọng .Thôi cái ý nghĩ vào UD ,với một thằng làm Leader thế này cũng phải suy nghĩ .Kẻo lại bị tiêm nhiễm những thứ chả ra gì vào đầu thế này .

15. mrhotsnow

mrhotsnow Mario & Luigi

Y cua bac Nghia la thang bot la thang vi pham luat cua server thi lay tu cach gi ma chui thang tha DB =)) ,hieu chua .Dek hieu cau giai thich dong dai may cai vd cua lao ay lam gi =)) .Do la chua ke cau phan tich ngu vcl :) ,bot ma ko anh huong den nguoi khac a ?

p/s : dang choi game co game guard no chan unikey roai ,mod thong cam :|

16. Alone Cat

Alone Cat Donkey Kong

Đã đọc không hiểu cái người ta ví dụ mà giở giọng thánh tướng ra =)) Ừ tôi không làm gì, tôi bot không vì bản thân tôi =)) Tôi bot không ảnh hưởng tới server tới người khác =)) Nên tôi có quyền chửi thằng nào thả DBs làm bot tôi chết =))
    Nực cười quá =))

17. crazydevil

crazydevil Donkey Kong

Hí hí, em giờ ngồi trông và chơi webgame chán thì vào thả DB . Tao nhã ghê :x

18. silverwiza

silverwiza Mr & Ms Pac-Man

Tớ nghĩ UD sẽ chấp nhận đơn xin từ chức này đấy :'>

19. Kính_Trắng

Kính_Trắng C O N T R A

tham nhũng ko ảnh hưởng đến ng` khác ... ... ... ... ... ... ... ... ... ...
    bot ko ảnh hưởng đến ng` khác ... ... ... ... ... ... ... ... ... ...

tớ chấp nhận đơn xin từ chức của cậu, vì nếu cậu mà vào Guild tớ thì rất chi là ảnh hưởng đến người khác vì cái phân tích đầy tính nhân văn và chân thật đến khó mà ngờ được. :hug:
    Ờ thì tớ công nhận ông nghĩa tính trẻ con, nhưng chí ra ông ý nói đúng, chẳng may thi thoảng mới nói sai ( con ng` chứ có phải thánh đâu) nhưng cái bài bạn quote ấy thì tớ phải nói là đúng

nhưng việc thả DBs thì tớ chỉ bảo với ai quen biết tớ, có yahoo tớ trong list của bạn ấy là : mẹ bạn khi nào thả bảo tớ 1 tiếng, ko bảo là con cún :'>

20. Silent night

Silent night Youtube Master Race

Cái ở đây tôi có nói là phạm luật hay ko phạm luật cái mà lão Nghĩa đề cập là đạo đức hay ko có đạo đức .Ừ thì mỗi người một cách hiểu ,ông hiểu theo nghĩa như thế ,còn tôi hiểu như thế nào thì tôi nói như thế .
    Ừ thì tôi ko hiểu ý của ông ấy như ý mà bạn hiểu .Nhưng mà tôi còn dám nói lên suy nghĩ của mình ,còn bạn chỉ chờ trực người ta nói sai ở đâu là lao vào cắn ,giống chó lắm . Tôi bot thì tôi công nhận là ảnh hưởng đến sv ,nhưng cái sv đã 90% là bot thì sao lại ko cố gắng tìm cho mình một bản bot chứ ? Còn bạn chắc là train tay rồi ? Và thế thì chắc cũng ko sợ mấy cái DBs gì cả cho nên mới " Nực cười quá ".

Tham nhũng ảnh hưởng đến người khác ,ko thể ko nói là ko ảnh hưởng được ,còn bot đối với một sv toàn bot thì theo mình nó chẳng ảnh hưởng gì cả ,nó chả ks ,chả chửi bậy .Nó còn hơn khối đứa train tay như ở trên rồi cứ chờ trực rồi đớp trộm .