Thắc mắc gì thì vào đây !!!

Thảo luận trong 'Hattrick' bắt đầu bởi hattrick, 21/5/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. chikvn

chikvn Persian Prince

Nếu ko join được nghĩa là đã full rồi, hiện tại VN có khá nhiều giải trẻ khác, bạn có thể lựa chọn các giải mới lập xem sao.
    Hình như là nếu còn chỗ trống thì chỉ cần nhấn chuột vào cái đấy thì phải, cũng ko nhớ hồi đó làm thế nào nữa, nhưng đơn giản lắm cơ mà :-?

2. tmt1242

tmt1242 Dragon Quest

Nếu chọn option regional thì chỉ những đội cùng region (thành phố) mới join được thôi. Các bạn khi tạo giải nếu kô cần thiết thì cứ để national cho nó open :D

3. PepsiCam

PepsiCam T.E.T.Я.I.S

anh em cho hỏi cái vụ train cho đội trẻ là như nào nhỉ, có 2 phần Chính và Phụ, Chính thì tác dụng sao, phụ thì như nào???

4. batuoc85

batuoc85 T.E.T.Я.I.S

Trận đầu mùa đá MOST Ts bị trừ nhiều hơn bt hả các bác? Em bị trừ 4 mức ax ax .Trả giá cho trận thắng quá đắt !

5. PepsiCam

PepsiCam T.E.T.Я.I.S

ko ai trả lời hả, vậy hỏi tiếp, thằng Scout nó có tác dụng nào cụ thể và rõ ràng ko ( trả lời đầy đủ dùm)
    Và làm sao để kiếm câu thủ cho đội trẻ giờ, đội trẻ ít cầu thủ quá :(

6. chikvn

chikvn Persian Prince

Em bay khỏi cup rồi, các bác cho hỏi mùa này có định tổ chức giải gì mới ko ?

7. goldenrain

goldenrain Fire in the hole! Lão Làng GVN

Hà Nội closed cup, gồm 2 đội: đội tui và đội ông, ai đội sẽ đá vòng tròn 1 lượt tính điểm, ai nhiều điểm hơn sẽ thắng và đạt giải nhất, đội còn lại giải nhì =))

8. ChK9

ChK9 Youtube Master Race

Thấy ko ai trả lời, tội nghiệp quá :D nên tui trả lới cho. Chỉ những gì tui biết thui nha.
    Thứ nhất ko ai trả lời chắc là vì youth academy mới mở nên cũng ko ai biết quá rõ mà trả lời. Còn việc kiếm cầu thủ trẻ là công việc của thằng scout. Nếu bạn bấm call cho nó thì nó sẽ giới thiệu 1 thằng trẻ cho bạn, kèm theo là lời nhận xét, đại loại như thằng này ko đá cánh được, nhưng defend thì rất có tương lai ... Nếu có 3 thằng scout thì có thể được giới thiệu 3 thằng/tuần, nhưng chỉ gọi được 1 thằng thôi. Cần lưu ý là khi gọi cầu thủ trẻ thì tuần đó ko pull cầu thủ được nữa. Đó là vì đội tui ko có support, nghe đâu có support thì làm được cả 2 cái luôn, ko biết đúng ko nữa. Việc pull cầu thủ từ đội trẻ thì khi 17 mới pull được, chắc cũng còn lâu lắm, tới đó hãy tính. Việc train thì tui để skill chính là kiểu đội chính đang train , skill phụ là passing ( vì đá ở đâu cũng cần pass cả mà).
    Nếu như bạn vẫn cảm thấy mơ hồ (bởi vì chính người viết cũng biết rất mơ hồ :-/ ) thì tui thấy trong game rules của HT đã có phần viết về youth squad, nếu good tiếng Anh thì có thể vô đọc cho rõ, nếu có chút thời gian thì dich ra cho mọi người cùng đọc với :x (trong đó có cả tui nữa)

9. laitrunghieu12

laitrunghieu12 Youtube Master Race

Trigger happy ey? Seriously, you've already made your choice this week
    tiên xư cái thằng scout nó trả lời muốn bạt tai :D

10. SửDiệuCàn

SửDiệuCàn Mr & Ms Pac-Man

Còn chờ gì nữa mà không fire nó cho gòi :D !

11. laitrunghieu12

laitrunghieu12 Youtube Master Race

anh em cho hỏi chút
    tình hình buôn bán giờ thế nào
    mình vẫn có thể vay nợ được 2mil hay la thế nào
    bác nào nói rõ dùm tôi xíu để còn biết đầu tư
    không thì lại bị close thì bỏ mịa

12. SửDiệuCàn

SửDiệuCàn Mr & Ms Pac-Man

Hình như vẫn vay được 2m . Vì lâu gòi không vay nợ nên không nhớ rõ :D !

13. kd3788

kd3788 Youtube Master Race

cho tui hỏi vay nợ làm sao vậy, tui đang âm tiền nè, thứ 2 là tui đã làm xong 15 cái quest gòi sao để lmà tiếp quest 16?

14. PepsiCam

PepsiCam T.E.T.Я.I.S

cảm ơn bạn ChK nhé
    Hiện còn cái thắc mắc nữa là, sao mọi người nói, scout cho báo cáo về các cầu thủ, thế báo cáo ở chỗ nào ( để tui dễ sắp xếp đội hình) và làm sao để có thêm scout đây

15. Newbie21

Newbie21 T.E.T.Я.I.S

Thông báo về các cầu thủ ở phần training . Còn muốn có thêm scout thì trong phần Overview , dưới tên mấy thằng scout có phần Hire additional scout đó

16. chikvn

chikvn Persian Prince

gãy chân --> 2 tuần ngồi uống trà đá :|
    Ko biết liệu hire doctors cho đội chính thì có ảnh hưởng đến đội trẻ ko nhỉ :-?

17. youwant333

youwant333 Mr & Ms Pac-Man

Chọn call cho mấy thằng scout ở đâu.Tui tìm hoài không thấy.Đá 2 trận rồi toàn thua đậm.Chưa kiếm được thằng nào phù hợp với vị trí thủ môn,chả lẽ thử từng thằng một.Đội 15 thằng ,giải đá 14 trận ,như vậy chắc đến gần cuối mùa mới tìm được thằng thủ môn quá.

18. Newbie21

Newbie21 T.E.T.Я.I.S

Mọi người cho hỏi tui đang muốn bid 1 thằng nhưng không đủ tiền ( tính cả vay ngân hàng ) . Nếu bây giờ tui bán 1 thằng , có 1 người bid thằng tui đang bán và đủ tiền mua thằng ở trên . Vậy tui có bid được thằng đang muốn mua không ???

19. goldenrain

goldenrain Fire in the hole! Lão Làng GVN

Tình hình là ko bạn ạ. ,

20. mr_hoang

mr_hoang Donkey Kong

Bid được chứ,nếu cầu thủ bạn đang rao bán có người bid rồi thì bạn sẽ được sử dụng toàn bộ số tiền mà người đó bid ( VD : rao bán 2t có người bid rồi sẽ được sử dụng cả 2t đó ,tức là được xài cả tiền % sẽ bị trừ khi cầu thủ đó chuyển CLB )

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.