Thắc mắc gì thì vào đây !!!

Thảo luận trong 'Hattrick' bắt đầu bởi hattrick, 21/5/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. cuimuc1974

cuimuc1974 Mr & Ms Pac-Man

Bây giờ đang cầm đội mạnh thì cảm thấy thế thôi, khi bị lock rồi thì chán, một thời gian sau chơi lại vẫn thấy hay. Nếu bị lock đội mà cảm thấy chán thì cứ nghỉ chơi một thời gian. Sau đó chơi lại sẽ lại thấy hứng thú ngay thôi. Khi gặp khó khăn thì mới thây thích, chứ cứ dễ dàng mãi thì không còn hứng đâu. Bây giờ tôi mới lại xây dựng lại từ đầu, cảm thấy rất khó khăn vì chẳng biết kinh doanh. Làm ăn thua lỗ mãi cũng hay, càng có nhiều kinh nghiệm hơn hi``` :D :D :D :D :D

2. bilgate

bilgate Fire in the hole!

haha,bác cuimuc1974 nói chí phải,theo tui thấy thì từ trước đến giờ những trường hợp bị lock đội rất đáng tiếc nhưng hình như đa số đều đang ký lại và chơi tiếp ngay cả như vubu,hieuchuoi,ttvnonine... và còn rất rất nhiều thành viên khác lúc mới bị lock thì đa số đều phản ứng dữ dội tuy nhiên họ có một điểm chung là đều làm lại từ đầu và đến giờ các đội này đều trở lại hết sức mạnh mẽ,và để lại nhiều ấn tượng tốt với mọi người vì vậy bác nào bị lock thì có thể làm theo cách của bác cuimuc1974 nghỉ một thời gian rồi thấy hứng thú thì quay lại còn không thì ...nghỉ thêm 1 thời gian tiếp nữa vậy :D

3. holyunicorn

holyunicorn The Warrior of Light

mọi người cho hỏi
    Winger toward the middle thì sẽ tăng cho midfield rating, dzậy Inner midfield toward the wing thì có làm giảm midfield rating kô?

4. hieuchuoi

hieuchuoi Dragon Quest

cái nì anh không biết
    nhưng mà anh nghĩ chắc là có giảm
    còn các bác bị lock
    chơi lại hay không thì đó là quyền của các bác
    nhưng mà như tui nè
    hồi bị lock cũng tức cũng tiếc
    muốn nghỉ chơi cho rồi
    nhưng nghĩ lại nghỉ chơi rồi thì phí quá
    phí cái thời gian từ trước mình bỏ ra
    nên quyết định chơi lại từ đầu
    1 mùa là 4 tháng
    nói 4 tháng nó lâu
    nhưng tính ra nó cũng nhanh lắm
    chỉ 1 mùa sau các bác lại có 1 đội ngon lành mà
    tuy bầy giờ chỉ có 100CDV
    nhưng 1 mùa sau các bác cũng có gần 1000 roài :D :D
    cố gắng lên

5. hattrick1999

hattrick1999 Mr & Ms Pac-Man

hehhehe bác chuối nói hay quá nhỉ giờ mà lập đội thì hơi bị khó đá đó nha nội cái
    nâng cấp sân không cũng 1 đống tiền rồi nâng cáp thêm 10 ngàn mà tốn mất
    9 triệu 6 đúng là bó tay vậy biết lúc nào mới có tiền để nâng cấp sân tiếp đây
    đội tui đá 2 mùa rồi mà sân bây giờ mới có 17 ngàn giờ không biết làm cách nào
    để kiếm ít tiền đây nè .............huống gì đội mới tạo muốn đội mạnh hoạ may
    phải quản lý được 2 mùa thì may ra , nếu các bác chơi cheat thì tui không dám
    nói àh .............

6. no_table317

no_table317 Donkey Kong

ac.ac. gì mà thê thảm thế bác hattrick1999 em mới hơi có nửa mùa sân xây lên 25k rùi :D . ah` thấy bác post bài cũng nhìu nhỉ :D bác cầm đội nèo vậy. cho em YH đi. ra em với bác chat chơi :D

7. holyunicorn

mà sân nhiều chưa chắc đã giỏi, chủ yếu là tài chính là đội hình mạnh kô? em thấy đội white pegion gì đó xây lên thành sân nhiều nhất VN này lun, chả biết đội này mạnh kô?

nhưng bây giờ VN còn yếu, mấy bác nào mới đăng ký dzô bảng III thì kô nói gì nhưng dzô IV thì quá sương lun, dù kô như những đội cũ nhưng vẫn sướng hơn những đội của các nước khác

8. no_table317

no_table317 Donkey Kong

đúng là sân nhìu chưa chắc là giỏi nhưng nếu đã đá 2 mùa cho tới nay chắc cũng 2k supp mà sân chỉ có 17k thì rõ ràng là wá ít

9. Dark Magick

Dark Magick Donkey Kong

Ông kiếm đâu ra 2 mùa mà lên đến 2k supp cơ chứ. Bây giờ đội mới vào chỉ có 100 supp. 1 tuần lên kịch kim được 50 thằng. 1 mùa 14 tuần mới lên được 700 thằng. 2 mùa kể cả nghỉ 2 tuần tổng cộng là 30 tuần => được 1500 thằng. Đấy là đội ông toàn thắng nhé còn không thì chỉ 40 thằng 1 tuần thậm chí ít hơn nữa.
    Mấy đội mới vào trong khoảng 5-6 tuần đầu chỉ có 4-5k thằng đến sân thôi, ko buôn bán, để youngth squad 200k, 1 tuần ko đá sân nhà lỗ khoảng 4-500k, đá sân nhà lỗ khoảng 100-200k.
    Đội mới loay hoay 1 mùa mới tạm ổn định. Trong khi đó 1 mùa thì các đội khác đã lớn mạnh rồi. => quản lý đội mới là cả 1 vấn đề. Không đầu tư thời gian buôn bán cho mấy đội mới thì còn lâu mới theo kịp các đội khác.

10. kiepconchi

kiepconchi The Warrior of Light

ông có đội mới rồi à..bảng nào thế

11. Dark Magick

Dark Magick Donkey Kong

Tôi đào đâu ra đội mới cơ chứ. Đang định xin anh em nào có một đội mà quản lý khoảng một mùa rồi thì vất cho để quản lý cho vui. Dạo này chơi mãi runescape nên cũng chán. Mình chăn thằng của mình lên level khoẻ quá rồi nên cũng chán.:D

12. Dark Magick

Dark Magick Donkey Kong

Anh em bà con ở GVN có ai dư một đội ( ở hạng III thì quá tốt ) thì cho tôi với. Cảm ơn chân thành cảm ơn.

13. ngoahotanglong20

ngoahotanglong20 Mr & Ms Pac-Man

tui dư quá trời đội không biết cho ai nếu ai thích thì tui cho
    nhiều quá quản lý không hết àh ...........

14. holyunicorn

thế cho em 1 đội nhá, em cho bạn em, em gửi tin nhắn rồi đó, đưa càng sớm càng tốt nha, nhớ là đội nào chơi được nha

15. J.Klinsmann

J.Klinsmann Mr & Ms Pac-Man

Làm thế nào để chơi bây giờ,gửi mail mãi mà không thấy admin gửi lại để chơi,bác nào có thừa cho em xin 1 cái

16. willhill

willhill Mr & Ms Pac-Man

Mấy bồ đừng nghe thằng Ngoahotanglong nó nói xạo đó có 1 đội mà quản
    lý còn không xong mà đòi quản lý nhiều đội đúng là tao bó tay với mày
    nghe ..........

17. thecong

thecong Mr & Ms Pac-Man

bác đăng ký xong phải đợi 4 ngày nó mới gửi thư trả lời cho bác

18. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

cho hỏi cái ... em định mua 1 thằng ... như thế này : sta : solid / scoring : outstanding / pmaking : passable mà nó bán có 100k àh ( 20 tuổi ) ...thế nì thì rẻ ko?? trả lời giùm ...hum nay là deadline !!! :D

19. Dark Magick

Dark Magick Donkey Kong

hehhêh bác mua được thằng đấy 100K thì đúng là chẳng mấy chốc bác mạnh nhất Việt Nam. :D

20. DRAGOONVNVN

DRAGOONVNVN Donkey Kong

Đúng là bó tay có đời nào thằng Oustanding mà bán có 100 ngàn đâu không bao giờ
    có khả năng mua được với giá đó đâu nếu bồ mà mua được thì tôi xin bái làm sư phụ
    àh .........

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.