Thắc mắc gì thì vào đây !!!

Thảo luận trong 'Hattrick' bắt đầu bởi hattrick, 21/5/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ngoahotanglong20

ngoahotanglong20 Mr & Ms Pac-Man

Trời ơi có đội chơi lâu năm là sướng rồi như tôi nè chơi 2 mùa rồi
    nhưng yếu vẫn hoàn yếu đá hoài mà vẫn không thoát khỏi hạng IV đúng
    là chán quá ..

2. ChinhNamDepBac

ChinhNamDepBac Youtube Master Race

tui thì đá hoài vẫn mãi ở hạng II

3. leminhnhathuy

leminhnhathuy Donkey Kong

Các bác ơi, cho hỏi là ở hạng mấy mới được thăng hạng vậy, sao trong này không thấy có giải hạng III. CHo hỏi tý là mình muốn bán cầu thủ vào thì trường tự do được hông, làm sao để bán cầu thủ là có tiền liền đây, có mấy thằng yếu quá hộng ai thèm mua mà mình cũng không thèm nhận thì làm sao bỏ nó đây.

4. leminhnhathuy

Nè các bác ơi, cho hỏi làm sao để tham gia các giải đấu vậy, tui thấy có nhiều giải lắm nhưng không biết làm sao tham gia. Còn trong phần challenge thì cái phần mà đá theo kiểu tranh cúp đó thì là sao vậy, tui có một thằng nó mời đi tranh cúp, không hiểu, có 2 thằng đá ah mà tranh cúp gì.

5. leminhnhathuy

CHo hỏi tým mấy cái challenge làm sao để có thể đá nhiều trận hơn trong một tuần đây, no gởi challenge cho mình nhưng mình chỉ đồng ý được một cái, tui đả thử gởi challenge lại rủi nhưng không bíêt có được hông nữa. Kinh phí hiện nay đang bị lỗ, đã một tuần hai trận thì còn lỗ vài chục ngàn, 1 tuần 1 trận thì 200000 trở lên, mong sao có thể đá 1 tuần 3 trở lên để có tiền nuôi tụi cầu thủ trẻ, bỏ ra 200000 một tuần quả thật là mắc quá.

6. holyunicorn

holyunicorn The Warrior of Light

chài, làm sao mà được, nếu được em cũng muốn cho nó đá vì experience tăng chậm quá, còn 1 level nữa thôi là làm hlv solid được rồi, chắc còn phải chờ 1 mùa trở lên.

chài, đội trẻ 200k là bình thường rồi, tại supporter bây giờ của bác ít thôi, sau này là cân đối thôi. Giờ bác cố gắng đá hay vào là ok à

7. thien_ha_vo_dich

thien_ha_vo_dich T.E.T.Я.I.S

cầu thủ như con người thôi , một tuần đá 2 trận lá nhiều lắm rồi , bác thấy V-l của mình ko ? một tuần có một trận mà giải nào cũng nói là wá tải , ko có đủ stamina để tham dự 90 fút

còn hạng tham gia , ai nói chỉ có hạng II, việt nam mình có đến 4 thứ hạng rồi đó

8. ngoahotanglong20

ngoahotanglong20 Mr & Ms Pac-Man

trời ơi 1 tuần đá 2 trận là quá lắm rồi mà bác còn bảo 1 tuần đá 3 trận sức đâu
    mà đá chứ , đá như vậy thì phản bóng đá quá lâu lâu đá 1 tuền 3 trận thì còn
    được chứ 1 tuần mà cứ đá đều đều thì 3 trận chịu sao thấu ....

9. qnamtk

qnamtk Youtube Master Race

Bên góc phải màn hình khi ban click vào cầu thủ của mình có dòng chữ này :
    Place on transfer list:
    --- Choose list --- Keeper Wing Back Central Defender Inner Midfield Winger Forward Set Pieces

Asking price:
    dong*
    Transfer Compare

The player has been on your team for 122 days and you would keep 91% of the transfer sum.

You can also fire the player

Lick vào đó và lick thêm vào dòng này để đuổi cổ nó :Are you sure you want to fire this player? This decision can´t be undone!

Yes, fire him!
    Trong Ht ko có thị trường tự do, bạn muốn cho nó đi free thì bán nó với giá 0đ nhưng khi rao nó thì sẽ mất đi 10 000đ tiền rao và có khi chẳng ma nào thèm rước về, vì thế cứ fire nó là tốt nhất.Nhưng mỗi ngày bạn chỉ có thể đuổi được 1 thằng là tối đa, muốn đuổi tiếp phải chờ ngày mai!

10. willhill

willhill Mr & Ms Pac-Man

ùh bác hướng dẫn khá đầy đủ nhỉ , không biết làm sao kiếm tiền nhanh
    bác giúp tôi với luôn đi .......

11. qnamtk

Muốn kiếm tiền nhanh thì vô mục kinh tế bên dưới đó bạn. Mà chắc là phải mua rẻ bán mắc thôi, chẳng còn cách nào khác (ngoài việc chuyển tiền)!

12. bánh mặn

bánh mặn Youtube Master Race

các bác ui
    có mấy thằng nói rằng chi cần hlv solid trainer còn poor leader thì train các chỉ số khác sẽ lên nhanh
    còn thằng hlv solid leader và poor trainer chỉ để dùng để train stamina
    như vậy có đúng ko??? chẳng nhẽ lại chỉ số trainer lại quan trọng hơn leadership???

13. qnamtk

Tui xin trả lời theo sự hiểu biết của tui :
    * Về chỉ số trainer
    HLV solid train sẽ train các chỉ số khác nhanh hơn so với các hlv thấp hơn (inde, pas..).HLV poor train các chỉ số khác rất chậm, ngoại trừ stamina và form ( chỉ cần 1 đến 2 tuần là lên 1 bậc)(cái này không có sự phân biệt giữa các hlv)
    * Về chỉ số leader của hlv
    Chỉ số này càng cao càng thúc đẩy các cầu thủ trong đội phát huy hết được khả năng củ mình trong thi đấu và giúp cho sự chống lại bất hoà trong đội.(chỉ số này tui chưa hiểu rõ cho lắm, nhưng chỉ cần leader cao 1 chút là số tiền đẻ mua thằng hlv này về sẽ mắc hơn rất nhiều lần).Nó cũng sẽ đi xuống theo mỗi mùa bóng cho nên mua nó hay bị thiệt sau này.

Như vậy chỉ số trainer quan trọng hơn, nếu bạn cón thằng poor trainer thì tốt nhất đuổi nó đi dù cho leader nó cao vì bạn không thể train được, chỉ còn cách train stamina hay form mà thôi.

14. SuzaKing

SuzaKing Donkey Kong

mấy huynh cho tui hỏi với, một đội ít nhất phải có bao nhiêu cầu thủ mới có thể duy trì đc vậy??? Và nếu ko có đủ 11 cầu thủ để thi đấu thì có thể duy trì đội bóng đc trong khoảng thời gian là bao lâu???

15. DRAGOONVNVN

DRAGOONVNVN Donkey Kong

trời ơi cái này thì quá đơn giản nếu muốn thi đấu tốt thì 1 đội nên có 22 em kể cả
    HLV , còn nếu dưới 11 người thì có thể đá được , còn duy trì lâu mau là do thời
    gian đó bác có đăng nhập hay không ...

16. SuzaKing

SuzaKing Donkey Kong

ai hỏi có thi đấu tốt hay ko? Tui chỉ cần duy trì đc đội bóng thui, vì tui đang đinh quăng shop cả đội bóng để làm lại từ đầu....^^

17. hellarmy89

hellarmy89 Youtube Master Race

bạn ơi cho mình hỏi mình là nguời mới chơi thui mình đăng kí rùi nhưing khi vao mail thì không thấy vậy khi nào mói co mail vây bạn và khi nào mơi bít admin không đồng ý để mình đăng kí lại

18. tmt1242

tmt1242 Dragon Quest

sau khi bạn đăng ký xong phải chờ vài phút mới có, tốt nhất là cứ làm gì đó khoảng 30' vào lại là chắc chắn có(trừ khi bạn đăng ký sai mail)

GM sẽ không gửi mail kô đồng ý mà khi nào bạn login không được tức là lúc đó phải đăng ký lại. Bạn nên lưu ý là đăng ký ở hàng nào mà kô có ai chơi HT đó để có IP mới. Ngoài ra thông tin cũng cần phải "thật" 1 chút.

Chúc bạn sớm có đội

19. tmt1242

tmt1242 Dragon Quest

Cái thằng stu này mài ám chỉ ngộ đó ha~ :)) BM ơi, tau đã bỉu mài ngồi đọc rule cho tau nhờ, lại ra đây hỏi nhăng hỏi cuội cái gì nữa đó hả :))

20. SuperGa`

SuperGa` Donkey Kong

Chỉ số trainer và Leadership có tầm quan trọng không kém gì nhau.Đối với đội mới chơi Trainer có tác dụng nhiều hơn do luc này hâù hết ta gặp phải botteam hoặc những đội yếu chưa cần những HLV có Leadership cao để giữ Team spirit nên những đội mới chơi thì nên thuê 1 thằng HLV solid trainer và poor leadership là được rồi.Sau này khi đội mạnh lên rồi lúc đó việc giữ team spirit là hết sức quan trọng lúc này ta sẽ thuê HLV khác có Leadership cao hơn.Tôi khuyến cáo các đội mới chơi không nên thuê HLV solid leadership và poor trainer.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.