Thắc mắc gì thì vào đây !!!

Thảo luận trong 'Hattrick' bắt đầu bởi hattrick, 21/5/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

ok ... mà sao đội trẻ của tui là passable rồii mà toàn bóc ra những thàng đá ... dở hơn cả tui ngoài đời nữa là sao??? đầu tư mà ko sinh lời thì chán chết :((

2. holyunicorn

holyunicorn The Warrior of Light

em là excellent rồi nà, mà cũng dỡ dzậy thôi, đang chờ hoài mà chờ không được, nghe paper dragon nói là khi nào có được thằng solid rồi thì mới có mấy thằng mạnh hơn, không biết đúng không

3. SuperGa`

SuperGa` Donkey Kong

Không đúng, đội trẻ hoàn toàn do may mắn đem lại nếu gặp may thì pull được thằng ngon còn nếu không thì cũng không ra sao cả.

4. holyunicorn

dĩ nhiên là do random thôi nhưng ông hlv của Paper Dragon nói dzậy thì cứ tin đi :D dù sao dạo này ổng cũng pull mấy thằng tốt hoài ::)

5. thien_ha_vo_dich

thien_ha_vo_dich T.E.T.Я.I.S

HLV cua PD la ai vay ? co vào diễn đàn này hả ?pull cầu thủ trẻ nói may mắn thì cũng đúng nhưng chỉ may mắn khi mà đội trẻ đã lên ít nhất là solid mà thôi chứ pass thì bắt cầu thủ khả năng được cầu thủ tốt lắm .

random cũng biết lựa chọn lắm đó , đội mạnh thì pull dc hoài ah , còn yếu thì đừng mong

6. holyunicorn

thì là huấn luyện viên của Paper Dragon thôi, vì không thể đọc tiếng Việt nên chắc chắn kô phải là trong diễn đàn này

chỉ số của youth squad chỉ nói đến tỷ lệ trúng cầu thủ giỏi thôi, nên ở cấp passable nếu không nợ nần gì thì cứ pull thủ môn, nếu được một thủ môn passable thì cũng được vài trăm uống trà ::)

còn ai mạnh ai yếu thì chưa biết, nhưng đa số thì toàn pull xong thì yếu biến thành mạnh, mạnh thì mạnh hơn. Đội em pull hoài cũng không ra được gì, em pull thủ môn cho chắc ăn nhưng toàn poor 19t với wretched 20t không à :D

7. DMH

DMH Mr & Ms Pac-Man

bớ bác Manbay ơi
    sao bác lại định tranh thằng này của em hử Mao Nhi-Thap (daicathay1975)
    em xin bác tha cho em, em bít bác lắm tiền rồi mư`
    nhưng theng` này la Ginta nhượng lại cho em giá 10k mư`
    bác thả nó ra hộ em nha
    em xin bác đó, đội em đang cần bổ sung lực lượng

8. hattrick

hattrick Dragon Quest

uh, vậy nhường lại cho u mua, cũng ko muốn mua em này but thấy giá nó rẻ nên tính nâng giá giùm :D , chúc u mua giá tốt, but chú ý là giá nó ko dưới 50k được đâu :;)

9. DMH

DMH Mr & Ms Pac-Man

chai` ơi bác nâng giá lên làm em tốn tiền ah
    tiền đó em đang định để dành đi uống trà đá đá :D
    mà ý bác nói là thằng đó ko dưới 50k là sao

10. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

thì tức là Manbay ko bid nữa nhưng mà thằng khác bid thì giá nó cũng ko dưới 50k đâu ... hết lỗ rồi ... bắt đầu có lời và đã đá 5 trận liền ko thua :D có 4 trận thắng 1 hoà ... phải cố thôi :D

11. DuyBinh

DuyBinh Donkey Kong

hic hic, manbay tranh giành cầu thủ hả hehheh,làm gì mà giành dữ vậy? giỏi giành cầu thủ với tui nè hihihi ,gình dc thì cũng lo~ cho xem hehe .

12. itvnteam

itvnteam Youtube Master Race

cho tui hỏi :khi mình muốn bán 1 cầu thủ thì mình có thể quyết định ngày deadline được không .
    tui dịnh bán thằng này :

Wu Kian-Yew (68305604)
    28 years, passable form, healthy
    A sympathetic guy who is balanced and honest.
    Has poor experience and poor leadership abilities.

Nationality: Vietnam
    Total Skill Index (TSI): 790
    Wage: 7 600 dong*/week
    Owner: ITVN.FC
    Warnings: 0
    Injuries: Healthy

Stamina: solid Goaltending: wretched
    Playmaking: solid Passing: wretched
    Winger: wretched Defending: weak
    Scoring: inadequate Set Pieces: solid

Career Goals: 1
    Career Hattricks: 0
    League goals this season: 1
    Cup goals this season: 0

Mọi người coi nên dặt giá bao nhiêu đây .500k được không .

13. holyunicorn

thằng này 500k chắc là vừa rồi, giờ deadline thì dĩ nhiên điều khiển được, nó sẽ được tính từ khi bác bid nó + 3 ngày (72h)

14. itvnteam

hì,thằng đó tui bán rồi được 600k .nhưng bán rồi thì thấy sai lầm quá ,tuyến giữa đã yếu bây giờ còn yếu hơn.Ý mình hỏi là mình có thể quyết định ngày nào là ngày deadline không .
    còn trong phan chanllenges ,có match type :cup-rules dùng để làm gì vậy.

15. changtrailuumanh

changtrailuumanh T.E.T.Я.I.S

Nếu theo nghĩa đó thì ngày deadline không do mình quyết định được, khi đem một cầu thủ lên transfer market thì ít nhất 72 tiếng sau nó sẽ được bán, lý do tôi nói ít nhất 72 tiếng là vì khi chỉ còn vài phút nữa là hết giờ mà có người bid, thì nó sẽ cộng thêm cho 1 - 3 phút, tuỳ vào số thời gian còn lại.

Còn nếu đã friendly thì có 2 lựa chọn, normal và cup rules. Normal là loại giao hữu thông thường. Còn cup rules là đá giao hữu theo luật của cup, tức là nếu hoà sau hai hiệp chính thì sẽ sang hiệp phụ, nếu hoà sau 2 hiệp phụ thì sẽ tới đá luân lưu. Trong khi normal thì chỉ đá 2 hiệp chính rồi nghỉ. Yếu tố bắt buộc phân định thắng thua sẽ làm cho trận đấu thêm phần quyết liệt, do đó lượng khán giả đến sân sẽ được nhiều hơn.

16. itvnteam

àh,vậy theo mình biết thì các trận đấu các cúp trong GVN sẽ được theo cách là các đội sẽ challenge lẫn nhau theo normal nếu là vòng đấu bảng ,còn khi vào loại trực tiếp sẽ là cup-rules ,không biết vậy có đúng không ?.Nếu vậy kết quả các trận đấu này sẽ cập nhật tại trang web www.cupmanager.org 1 cách tự động hay là do người tạo cúp làm .

Còn nữa , có 1 vài bảng đấu có thêm phần press anounce...,ở trên phần latest new,cái đó thì phải làm sao mới có được(giống bảng của manbay)

HOT HOT ...
    GVN FAIR CUP :nếu bạn muốn cạnh tranh cho chức vô địch hay chỉ giao lưu học hỏi .
    Hãy đăng ký tham gia cúp GVN Fair Cup ngay

17. anhdeptrai-brvt

anhdeptrai-brvt Donkey Kong

thường là cup rule đó bác , tại vì bên GVN đá giành từng diễm vối nhau để tranh nhất nhì để vào vòng sau . sau khi kết thúc vòng đấu thì nó update o giải mà mình tham gia . ngoài ra nó còn sắp sếp đội hình đỉnh mnhất của giải . và cầu thủ ghi bàn nhiều nhất .
    hết

18. thien_ha_vo_dich

thien_ha_vo_dich T.E.T.Я.I.S

đúng như bác nói , chúng ta tạo cup trong trang web đó thì kết wả nó sẽ tự động cập nhật cho chúng ta ko cần fải nhờ Adminh up .

thứ hai thì vòng loại thì mời giao hữu như trên ( normal ) vào vòng từ kết bắt đầu là use ruler rồi ( chung kết nên đá sân trung lập cho công bằng )

Press anouncent thì fài là supporter ( chơi trả tiền ) thì mới ghi đựoc , còn phần last new thì bảng nào cũng có , do trang web chủ tự động cập nhật cho chúng ta !

19. itvnteam

thx các bác nhiều lắm,bây giờ thì tui rõ rồi . :hug:

:(( ITVN.FC - Restinpeace : 0 - 5 :((

20. dream2

dream2 Donkey Kong

Conny Pålsson (67599568)
    18 years, solid form, healthy
    A pleasant guy who is calm and honest.
    Has disastrous experience and inadequate leadership abilities.

Speciality: Head

Nationality: Sverige
    Total Skill Index (TSI): 460
    Wage: 550 US$/week
    Owner: Mupp United
    Warnings: 0
    Injuries: Healthy

Stamina: weak Goaltending: disastrous
    Playmaking: poor Passing: passable
    Winger: inadequate Defending: weak
    Scoring: poor Set Pieces: wretched
    cac bac nghi cau thu nay gia bao nhieu oh con nua minh khong biet Total skill co quan trong khong ko khi mua cau thu(sorry trinh duyet web kho danh tieng viet duoc)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.