Thắc mắc gì thì vào đây !!!

Thảo luận trong 'Hattrick' bắt đầu bởi hattrick, 21/5/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. holyunicorn

holyunicorn The Warrior of Light

"One of your players became the top scorer of a series. Your club was rendered the equivalent of 10.000 euro."
    Nghĩa là đội bác có một cầu thủ làm vua phá lưới nên được hưởng 10.000 euro. Hình như VND cũng là 100.000 đó

2. cuibaponline

cuibaponline Mr & Ms Pac-Man

em đá được giải nhất của bảng IV.3 nghe noi được 2m4 vậy bao giờ nó moi đưa tiền thưởng vậy?

3. Suzuki VungTau

Suzuki VungTau Youtube Master Race

bác cứ yên tâm đi , khoang 2 tuần nũa bác sẽ có thưởng , nếu bác lên hạng luôn thì được thưởng cũng nhiều lắm , khoảng 4 M gì đó .
    chúc mừng bác có mùa giải thành công nha .!

4. Nguoi_Khach_La

Nguoi_Khach_La Mr & Ms Pac-Man

Chà có 1 em là vua phá lưới cơ ah` hay quá , hình như là 2 cầu thủ ở 2 đội mà có cùng số bàn thắng như nhau thì đều được giải cả 2 thằng đúng kô cu kiệt ?

5. bilgate

bilgate Fire in the hole!

Ừ chỉ có đợi tiền thưởng là đã nhất,một lúc được cả 5 triệu mua cầu thủ thoải mái ;;)

6. cuibaponline

chài chắc kô lên hạng được đâu vì còn phải đá playoff nữa. Mà đội kia xem ra manh hơn tui nhìu. Hic thế là mất gần 1m xui we'
    À đội tui là Sliver Wings đó và mới chơi à nên hơi thiếu kinh nghiệm, có gì giúp đỡ tui nha!

7. kenshuzin84

kenshuzin84 Youtube Master Race

mấy anh ơi!mấy anh có thể hướng dẫn tận tình cho em cách đăng ký trong Hattrick đc ko vậy!em đăng ký hoài mà trả đc gì hết vậy nè!

8. holyunicorn

::( lại nữa, sao mọi người kô chịu đọc hướng dẫn tận tình hơn nhỉ? nhưng theo cách bác nói thế chắc bác đã đăng ký ròi nhưng kô được phải ko? nếu thế thì đơn giản thui. Phần name, address bác ghi tên, địa chỉ và đường tiếng việt dzô, có dấu càng tốt (tất nhiên là vẻ ngoài thui, vì tụi GMs làm gì biết tiếng việt :D) Đừng ghi số điện thoại nếu kô thích, còn hơn ghi "158925742109" thế nì :D Tóm lại là bác ghi đàng hoàng là ok thôi. Còn nếu tạo kô được nữa thì nhắn em, em... giúp tạo cho :D just_evil_mpogd

9. cuibaponline

giúp em với .
    em có 1 thắc mắc là cầu thủ ra sân mới được train vậy nếu ra sân mà ngồi ở ghế dự bị có được train kô vậy?

10. Nguoi_Khach_La

Nguoi_Khach_La Mr & Ms Pac-Man

Chắc chắn là kô được train rồi trừ train stamina và set piece .Bạn cần phải hiểu rõ là cầu thủ phải ra sân và được thi đấu cơ thì train mới có tác dụng .Còn nếu như mà bạn chỉnh đội hình để thằng cầu thủ đó ở vị trí dự bị thì sẽ kô được train đâu .

11. Zolo:Family

Zolo:Family T.E.T.Я.I.S

Chài ! Cái này mà giờ còn hỏi nữa sao , bác cứ vào đọc hướng dẫn là biết liền àh và hướng dẫn sẽ chỉ cho bác rất cận kẽ nữa ......

12. holyunicorn

chắc phải sắp xếp và sửa đổi lại phần Hướng dẫn thui ::( sao nhiều người kô đọc hay đọc kô hiểu dzị chài
    có bác nào cho ý kiến về việc chỉnh sửa lại topic Huong dẫn kô? chỉ là thay đổi chút xíu cho dễ hiểu thui

13. chipnholilbk

chipnholilbk Youtube Master Race

sao hết mùa giải nó chua7 phat tiền vậy?

14. bogay2005

bogay2005 Donkey Kong

Chắc là phải chia thành 2 mục rõ ràng vào:

1. Dành cho newbie

2. Hướng dẫn nâng cao

Và phải soạn lại các bài viết một chút (tổng hợp và phân tích)

Thực ra cái bải của holy ở cuối cuối đó hay rồi, nhưng khi một người mới chơi vào đọc họ sẽ đọc từ trên xuống và đến bài của holy thì đã mệt lắm rồi ===> sẽ không đọc kỹ bài đó và không chú ý lắm ===> vẫn chẳ hiểu gì ===> có lẽ nên chỉnh sửa thêm bài viết của holy (mọi người cùng đóng góp ý kiến) rồi đưa lên trên cùng, còn các bài viết khác đều phải có ghi chú kèm theo là như " Đây là một tư liệu để tham khảo, không phải là bài hướng dẫn ...." gì đó để cho dễ hiểu...

15. Gold_Dragon_VN

Gold_Dragon_VN Mr & Ms Pac-Man

tui vừa đăng ký ko biết có dc ko nữa tui có 1 so chuyen muon hoi:
    1/hiên giờ có giải cup nào có thể tham gia ko vậy
    2/ trong phần hướng dẫn ghi đội hinh 3-5-2 thì tiền vệ trung tâm chơi offensive là 1 hay cả 3 tiền vệ trung tâm.Và khi chơi offensive thì hình như cầu thủ đó cũng trở thành tiền đạo luôn (trong đội hình nó ghi là 3-2-5).
    3/ lam sao lấy hình đại diện từ ngoài vào vậy.tui ko lấy từ ngoài vào dc.
    cám ơn nhiều

16. holyunicorn

1) kô, hiện giờ đang là off-season , wa mùa giải mới sẽ có cup quốc gia, khi xong cup quốc gia rồi thì tự đi tìm giao hữu đá, thường thì sau cup quốc gia thì diễn đàn sẽ tổ chức 1 vài cup giao hữu chơi chơi, lúc đó bác có thể tham gia

2) tất cả đội hình thì chỉ có 2 tiền vệ offensive được thôi ::) còn thằng tiền vệ còn lại là extra inner midfield nên đá normal. Đá 1 hay 2 offensive là tùy cầu thủ và đối thủ của bác. Khi chơi offensive thì tiền vệ kô thành tiền đạo, và hậu vệ hay hậu vệ cánh đá offensive cũng kô thành tiền vệ hay tiền vệ cánh. Trở thành tiền đạo thêm thì chọn "Extra forward"

3) hình đại diện của cái nào, nếu trong hattrick thì gọi là logo của đội, phải đóng tiền, trở thành supporter thì mới có thể upload logo

17. Zolo:Family

Zolo:Family T.E.T.Я.I.S

Hết mùa giải rùi bác phải đợi thêm 2 tuần nữa mới có tiền cho bác được , vì hết mùa giải xong hắn còn chờ các đội đá PO xong và chờ sắp xếp các đội khác nữa , nên phải chờ 2 tuần mới có tiền thưởng ......

18. cuibaponline

mấy anh ơi cho em hỏi 1 cái
    nếu mà mình train passing t
    hì vị trí nào sẽ được train vậy?

19. holyunicorn

có 2 loại train passing
    1) là short passes dành cho tiền đạo + tiền vệ, đội hình để train max là 2-5-3, nhưng chỉ dành cho friendly, còn league và cup thì đá 3-5-2 hoặc 3-4-3. Theo HT-Xfile thì sẽ train mất 5 tuần
    2) là through passing dành cho hậu vệ + tiền vệ, đội hình train mã là 5-5-0, còn trong league và cup thì 4-5-1 hoặc 5-4-1, hoặc train ít hơn, 8 cầu thủ, 4-4-2 hoặc 3-5-2. Thời gian nhiều hơn short passes 1 tuần

20. Suzuki VungTau

Suzuki VungTau Youtube Master Race

vùa rồi tui nhận được mail cua GMs :
    We have received an order for Supporter, 3 months, which was created for your team by Danny74. We have asked Danny74 to pay for this order. No further action from you is required; all payment-related issues will have to be settled by Danny74. When contacting us regarding this order, please mention this orderID: 257492.

bác nào có thể giải thích kỉ càng một chút được không . ?
    cám ơn các bác trước nha

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.