Thắc mắc gì thì vào đây !!!

Thảo luận trong 'Hattrick' bắt đầu bởi hattrick, 21/5/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. DRAGOONVNVN

DRAGOONVNVN Donkey Kong

trời ơi cu kiệt nói bậy quá Fire hết thế thì vấn đề train sẽ bị ảnh hưởng mới âm 2 triệu
    chưa là vấn đề gì lớn lao đâu muốn cải thiện được tình hình cũng không nên đi theo
    hướng của cu kiệt đó là hướng tử của đội bóng , em không cần phải lo lắng lắm đâu
    cư chơi như bình thường vậy thôi không có vấn đề gì cả ...

2. holyunicorn

holyunicorn The Warrior of Light

dĩ nhiên là phải chừa ra 1 số thằng đặc biệt như trainee, đặt biệt là coach chứ :D
    nhưng thường thì mới làm quen, chắc mấy user mới chưa mua trainee đâu, mà lo tăng cường đội hình trước, vì thế fire hết mấy thằng dưới passable là đúng rồi. Nếu mua cầu thủ thì cố gắng tập trung vào main skill, đáp ứng cao bao nhiêu thì tốt bấy nhiêu, secondary skill (passing,..) thì nếu được thì tốt, kô được cũng kô sao, em thấy nhiều đội thường tốn khoảng tiền lớn vào 1 cầu thủ có main skill còn thấp hơn secondary skill ::( trong khi đó, với số tiền này, ta có thể mua 1 thèng cao hơn 2-3 level

3. dream2

dream2 Donkey Kong

Jorge Carvão (70693038)
    18 years, weak form, healthy
    A pleasant guy who is balanced and upright.
    Has disastrous experience and weak leadership abilities.

Nationality: Portugal
    Total Skill Index (TSI): 900
    Wage: 1 032 US$/week including 20% Bonus
    Owner: VINABOZS
    Warnings: 0
    Injuries: Healthy

Stamina: inadequate Goalkeeping: disastrous
    Playmaking: wretched Passing: poor
    Winger: excellent Defending: weak
    Scoring: poor Set Pieces: weak

Cho minh hoi nhe neu ban cau thu nay bay gio thi nen dat gia bao nhieu vay

4. holyunicorn

chắc cũng khoảng 1M đó, hay bác thử đặt thấp hơn đi, 900K chả hạn, secondary skill nó thấp quá nên em nghĩ bác phải chấp nhận bán rẻ hơn thui

5. robbenvn89

robbenvn89 Mr & Ms Pac-Man

chào các bác em mới đang kí trò hattrick vào xếp đội hình để chuẩn bị cho trận đấu ngày mai với arsenalus mà em lỡ click vào reset line up rùi bây giờ mún coi lại vị trí của mấy thằng cầu thủ ở đâu vậy các pác!!!!!!!!!
    à tiện thể cho em hỏi mổi khi xem trận đấu thì mình xem=hình ảnh 2d phải ko các pác

6. holyunicorn

muốn coi tụi nó vị trí nào thì tùy skill của cầu thủ đó thui, scoring cao thì tiền đạo, playmaking cao thì tiền vệ, nếu bác kô reset line up thì hình như chỉ kô sử dụng lại mấy đội hình của tuần trước thui, cứ mở trang players riêng ra rồi xem từ từ

trận đấu kô xem được gì đâu, vì chơi trên mạng mà, nếu muốn coi 2D thì chơi CM :D chỉ xem chữ thui

7. caothulata

caothulata T.E.T.Я.I.S

em có em này mới lên các bác xem định giá dùm em với ,cảm ơn nhiều

Serse Lagreca (49691888)
    20 years, solid form, healthy
    A pleasant guy who is calm and honest.
    Has wretched experience and weak leadership abilities.

Nationality: Deutschland
    Total Skill Index (TSI): 9 130
    Wage: 16 320 dong*/week including 20% Bonus
    Owner: Bung Bu Fc
    Warnings: 0
    Injuries: Healthy

Stamina: excellent Goalkeeping: disastrous
    Playmaking: inadequate Passing: excellent
    Winger: weak Defending: inadequate
    Scoring: formidable Set Pieces: poor

Career Goals: 27
    Career Hattricks: 1
    League goals this season: 0
    Cup goals this season: 6

8. Dark Magick

Dark Magick Donkey Kong

ấy tuần vừa rồi ông còn có một em vừa lên brilliant scoring đâu rồi sao không mang ra bán??

9. Suzuki VungTau

Suzuki VungTau Youtube Master Race

tui nhớ ông khoe thằng này lâu rồi mà , định khè anh em nũa hả .

10. caothulata

caothulata T.E.T.Я.I.S

da thua7 anh tuần này em mới lên thôi,làm gì mà dfam1 khoe trước mấy anh chứ mấy anh toàn là hành hiêu xịn hần chết ai dám ý kiến chứ ......chỉn là hên thôi nên tuần này mớ lên ,định bán kiếm ít tiến.... ai gioup1 xin ũng hộ.
    to phù thủy................................... vừa phải thôi nghe ai nói tui có brill hả khổ quá ,ko kiếm ra........................ ko có ông iup` tui bid đi

11. DuyBinh

DuyBinh Donkey Kong

trời ơi là trời sao caothulata có cầu thủ mạnh khủng khiếp vậy, vậy ai đá lại chứ , không biết khi nào được 1 thắng như vậy hic hic .
    quên nữa em đó tui nghĩ giá cả là 18tr :;)

12. holyunicorn

chài, bác đã đặt bán 20M rồi còn hỏi làm gì nữa, chài ai mạnh quá ::( lúc đầu bác mua solid hay excellent dzậy, mua 10M --> bán 20M lời gấp đôi rồi, sao kô train tiếp rồi lời tiếp, 20t vẫn còn train được mừ

13. Zolo:Family

Zolo:Family T.E.T.Я.I.S

Chài ! Bác BungBu có thằng ngon wé , mà bán 20tr là còn rẻ đó , tiếc là em hết tiền rùi chứ nếu ko sẽ bid rùi ..........

14. caothulata

caothulata T.E.T.Я.I.S

Lúc mà pót thì chua ra gia,sao đo tham khao 1 số anh em tren Ym thấy giá đó ok nên pót luôn.
    Lúc mau là scro ex passing ex

15. Dark Magick

Dark Magick Donkey Kong

tui nói thật tui cũng chẳng hiểu ông Nguyên này bị làm sao nữa. Đội thì thừa tiền ra đấy lại phải bán em tiền đạo đẹp đi??? chắc định tậu mấy em cỡ khoảng utopian - divine về để quyết tâm giành cup ah???

16. cuibaponline

cuibaponline Mr & Ms Pac-Man

mấy anh ơi cho em hỏi cái: em xài tactics la att on wings mà tatics skill của nó là solid có khi còn là passable . Vậy để làm sao cho tactics skill tăng lên vậy?

17. holyunicorn

theo em thì kô thể mua utopian đâu, 1) lương quá cao so với thời gian thành lập của đội, 2) kô cần thiết. Tại sao ư? Vì với 20M bán được + với số tiền đang có, em nghĩ mua... titanic là hợp lý nhất :d tốt nhất là 2 thèng midfielder titanic :))

tactic skill của AOW và AIM đều tính trên passing của các outfielder (các cầu thủ trên sân trừ thủ môn). Nếu tactic skill kô đạt đến excellent thì em nghĩ kô nên xài chiến thuật này vì vừa kô giúp ích (hình như cũng kô nhiều) là mấy mà còn giảm defense (hình như cũng nhiều) :D

18. hattrick

hattrick Dragon Quest

titanic cũng chưa hẳn chịu nổi lương nếu "nuôi" lâu, để tiền mua 2 em worldclass (6*) là làm chùm rùi :;)

về tactics skill của AOW thì rất khó tăng, có thể nói là một trong những chiến thuật khó tăng điểm kỹ năng nhất (chỉ xếp sau pressing). Tuy nhiên chiến thuật này có ưu thế là làm gia tăng số cơ hội bên 2 cánh, tức mạnh ở 2 trong 3 hướng tấn công -> dễ thắng.

Để tăng điểm kỹ năng AOW, mọi người có thể thử bằng cách sau (chẳng cần kiếm HV hay TĐ có passing tốt chi cho mệt, chỉ là lý thuyết thôi):

+ Mua TV cánh (wingers) có passing tốt 1 tí.
    + Mua em TV cánh có def tạm được (khoảng inad, pass) cho làm HV cánh (wingbacks) và để nó chơi offensive.

-> điểm chiến thuật AOW sẽ tăng nhanh

chúc thành công

19. hieuchuoi

hieuchuoi Dragon Quest

các bác cho em hỏi luôn
    em có thèn ngon muốn giới thiệu vô tuyển
    mà em quên mất CODE thì làm sao giờ

20. holyunicorn

uhm, mấy cái tactic kô chỉ tăng skill cần thiết là mạnh đâu, giống như CA, nếu defense mà càng cao nhưng passing vừa vừa (inadequate - passable) thì tactic skill cũng mạnh như thường (cái này hồi đó thấy có người nói :D)

tuy nhiên, em thấy AOW dễ thắng hơn đá AIM, lâu lâu xài lại vẫn thấy AIM khó đá ::(

thì anh copy skill cầu thủ đó send cho hlv của đội tuyển đó là xong
    mà ý anh là post dzô forum hả? [player=xxx] thay xxx là id cầu thủ là xong :hug:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.