Thắc mắc , hỏi đáp về FIFA / Vấn đề kĩ thuật của FIFA

Thảo luận trong 'FIFA Soccer' bắt đầu bởi ntha82, 14/1/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nguyenlinhgf

nguyenlinhgf T.E.T.Я.I.S

mở cái bảng unlock ra - vượt qua hết các thử thách của nó thì có thể dùng điểm đổi dc những thứ như legendary ; quần áo ; sân ; giày dép
    ko thì có thể tải mấy cái bản uhlock sẵn về

mà legend cũng thế cả thôi - chẳng qua có cái đội hình xịn - chứ đá thì cũng chẳng hơn gì wc đâu

mà đá mãi với máy ko lên tay nổi đâu - nên IP với Lan nhiều để nâng trình độ

2. blueghost

blueghost eS

Legend ở đây là chỉ cấp độ đâu phải đội bóng,sao lẫn lộn vậy được . Cứ thử đá với cùng 1 đội cấp WC và LG xem cái nào hơn :)

3. zero060891

zero060891 T.E.T.Я.I.S

Mã:
     Legend ở đây là chỉ cấp độ đâu phải đội bóng,sao lẫn lộn vậy được . Cứ thử đá với cùng 1 đội cấp WC và LG xem cái nào hơn :)
    1 điều em mới phát hiện, đá Legend mà dùng unlock thì hình như ko phải là Legend thực sự đâu, dùng multi tool mà đá legend, đảm bảo thấy khác ngay :p

4. blueghost

blueghost eS

Cảm giác vậy thôi, Multi Tool cũng chỉ Unlock bằng Edit 1 giá trị thôi :p. Em cứ thử rủ ai về đá cùng 1 máy bằng Legend là biết ngay. Chứ đá qua IP thì ko có multi Tool chỉ có semi thôi :p

5. zero060891

zero060891 T.E.T.Я.I.S

Em nói thật mà anh BG, hồi trước khi đá legend em có thấy bọn nó chuyền, sút, đảo chân vãi đến như vậy đâu :-? hình như mỗi em bị như vậy thì phải. bây giờ em đá Legend cố lắm chỉ 4-0 thui :'>

6. nguyenlinhgf

nguyenlinhgf T.E.T.Я.I.S

ke ke kizVN đang nói đến đội bóng chứ ko phải cấp độ chơi - mà lg cũng chỉ để đá người với người thôi chứ với mày thì cũng thế cả

7. lela

lela The Warrior of Light

ủa, tại sao các phiên bản của FF đều kh có Hà Lan dzậy? thật là chán, cũng kh có sỷbie & Motenero nữa, hôm bữa có mò trên mạng, kiếm được cái patch đội S&M, nhưng patch xong là bị kick ra. Các huynh có cái patch nào về hai đội này kh?

8. lela

ủa, tại sao các phiên bản của FF đều kh có Hà Lan dzậy? thật là chán, cũng kh có syrbia & Motenero nữa, hôm bữa có mò trên mạng, kiếm được cái patch đội S&M, nhưng patch xong là bị kick ra. Các huynh có cái patch nào về hai đội này kh?

9. blueghost

blueghost eS

Nguyenlinh dạo này nói nhảm vậy ta :|

Thứ nhất là máy legend khá hơn máy World Class (nói về độ khó), ko thể nói là cũng thế cả được.
    Thứ hai là không hiểu tiếng Việt của NL thế nào chứ câu "thắng Brasil bằng china" => cấp độ hiện có (World Class) của máy quá dễ, cần cấp độ khó hơn (Legend).

Có mỗi 1 câu mà ... :( Hiểu chưa ra YM nói 1 tiếng, ko lại tốn chỗ 4rum :p

@ Lela: đội tuyển Hà Lan ko bán bản quyền => ko được phép cho vào nếu ko sẽ bị kiện. Còn đội S&M thì theo mình nghĩ rank hơi bị thấp :p Đâu thể cho hết tất cả các quốc gia vào được, đúng ko :)

10. zero060891

zero060891 T.E.T.Я.I.S

Mã:
    đội tuyển Hà Lan ko bán bản quyền => ko được phép cho vào nếu ko sẽ bị kiện
    Thì ra bọn Hà Lan ko bán bản quyền, thảo nào trò nào cũng ko có mặt, tiếc quá ::( .
    Thắng Brazil bằng china hình như là cầm CHina đá thắng được Brazil :))
    Về legend thì bây giờ em đá cũng thấy chật vật, thế mới chết :'>

11. lela

thì ít ra cho thêm mấy cái quốc gia đá WC 2006 nữa chớ. Chẳng hạn như Bờ biển Ngà, S&M,T&T.

12. zero060891

zero060891 T.E.T.Я.I.S

Yên tâm đê, nếu cảm thấy ham mấy đội bờ biển ngà, Serbia & Montenegro , Trinidad&Tobago thì đợi mấy tháng nữa thui, chờ WC06 ra đời :))
    Năm nay VTV sung thế, trực tiếp cả lễ bốc thăm, 2h45 ngày 10-12-05 (hình như thế), ai thích đội tuyển nào thì cầu nguyện luôn đê, cầu mong TBN vào bảng dễ :))

13. MannaM

MannaM Mario & Luigi

Uhm về vụ Hà Lan ko bán bản quyền thì từ bao lâu rồi vẫn vậy.FF ko mua đc nên ko có đội Hà Lan,chỉ có WE ko cần bản quyền gì ráo nên cứ vác vào,nhờ thế mà mới đc đá:X.Nếu FF mà cũng có Hà Lan thì ...THủ môn:Vandersa,hậu vệ Stam,Van bro,Nigel Dejong...tiền vệ:Robben,Vam Bomel,Van der Vart,...Còn tiền đạo làVan + Makay... :))
    pS:ờ cầu nguyện TBN vào bảng nào ngon ngon 1 chút :) Ai biết mua aó gió TBN ở đâu ko???Đi tìm mãi ko thấy mà vác từ bển về thì cứ 60 bảng 1 cái :((

14. zero060891

zero060891 T.E.T.Я.I.S

Mã:
    pS:ờ cầu nguyện TBN vào bảng nào ngon ngon 1 chút :) Ai biết mua aó gió TBN ở đâu ko???Đi tìm mãi ko thấy mà vác từ bển về thì cứ 60 bảng 1 cái 
    Hơi ngoài lề 1 chút nhưng EM cũng đang kiếm, hiếm thế. Mịe, cái loại áo Anh hoặc Man Utd đầy đường, TBN thì pó tay :|
    Mà sao em tìm trên mạng ko thấy cái patch nào add đội tuyển vào FIFA 06 vậy :-?

15. Nguyen_Hieu

Nguyen_Hieu Dragon Quest

Mã:
    Uhm về vụ Hà Lan ko bán bản quyền thì từ bao lâu rồi vẫn vậy.FF ko mua đc nên ko có đội Hà Lan,chỉ có WE ko cần bản quyền gì ráo nên cứ vác vào,nhờ thế mà mới đc đá:X.Nếu FF mà cũng có Hà Lan thì ...THủ môn:Vandersa,hậu vệ Stam,Van bro,Nigel Dejong...tiền vệ:Robben,Vam Bomel,Van der Vart,...Còn tiền đạo làVan + Makay... 
    pS:ờ cầu nguyện TBN vào bảng nào ngon ngon 1 chút :) Ai biết mua aó gió TBN ở đâu ko???Đi tìm mãi ko thấy mà vác từ bển về thì cứ 60 bảng 1 cái 
    Model styla hay sao mà dạo này nhiều người khoái TBN thế hở trời.Hôm wa đá off với 1 ông trường LTV cũng TBN =)) =))

16. Sucdra

Sucdra Mr & Ms Pac-Man

Thằng styla học tập mình đấy, hồi đầu đá FF05 cũng đá TBN mà :D

17. nguyenlinhgf

nguyenlinhgf T.E.T.Я.I.S

ặc ặc - đúng là pa` kon dạo này chuyển qua Spain nhiều thật đá 10 người thì bắt đầu thấy 2 người chọn spain

hỏi thì nhiều pa nói spain có morientes đánh đầu hay

18. zero060891

zero060891 T.E.T.Я.I.S

:)) đúng là từ khi Styla đá Spain nhiều người bắt đầu thấy thích, nhưng phải biết đá thì spain mới hay, chọn bừa thì :|
    Em vẫn đá France, thích TBN là thích đội tuyển thật thui :D
    Spain ko chỉ mạnh về thằng moro đâu, vicente cũng kinh lắm :D

19. Nguyen_Hieu

Nguyen_Hieu Dragon Quest

Mã:
     đúng là từ khi Styla đá Spain nhiều người bắt đầu thấy thích, nhưng phải biết đá thì spain mới hay, chọn bừa thì 
    Em vẫn đá France, thích TBN là thích đội tuyển thật thui 
    Spain ko chỉ mạnh về thằng moro đâu, vicente cũng kinh lắm 
    Đâu chỉ thế:)) morientes thì khỏi nói, còn 2 cánh là Vincente và joaquin chỉ số crossing trên 90 cả. À, mà trong những thằng đánh đầu tốt thì hơi bất ngờ :D alan smith heading 97 ::(

20. zero060891

zero060891 T.E.T.Я.I.S

Pó tay, nhưng tiếc là bây giờ thằng smith là DMC mới gớm chứ :D , năm nay smith chuyển vị trí nhanh thật :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.