Thắc mắc - hỏi đáp về game

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi Son Hai, 10/5/09.

1. I ♥ NamCungHuy

I ♥ NamCungHuy Youtube Master Race

Cái Aion China cũ lắm rồi bạn, h còn play gì nữa :|

2. hoabattulhm

hoabattulhm Donkey Kong

ai bít cho minh xin cai link full IA với
    lấy link nước ngoài down lâu wa :(

3. MrTank

MrTank Youtube Master Race

Các bạn cho mình hỏi là mình down 100% client rồi nhưng nó cứ báo là ko đủ không gian trên đĩa trong khi ổ đĩa của mình còn trống nhiều , bạn nào giúp với .Thank

4. manjubar

manjubar Youtube Master Race

Bạn dùng NCsoft để down à? nếu vậy thì ổ đĩa mặt định chắc là ổ C và còn trống trên 10Gb 1 tí đúng ko? Nếu như vậy thì bạn copy thư mục AION trong thư mục NCsoft vào ổ đãi khác còn tróng nhiều hơn, cở 20GB để an toàn, rồi cài lại NCsoft vào ổ đĩa đó, sau đó cut thư mục AION vào thư mục NCsoft mới cài đặt lại, sau đó tiếp tục dùng NCsoft cài đặt game bình thường.

5. only_oy

only_oy Youtube Master Race

mình chơi asmod . muốn sang bên ely . ngoài cổng rift thì còn cách nào để đi qua theo ý mình không.

6. quaden133

quaden133 Donkey Kong

cho mình hỏi h mình có sẵn 1.9, có patch 1.9 lên 2.0, ko có patch 2.0.0.0 lên 2.0.0.5 mà chỉ có từ 2.0.0.5 lên thẳng 2.1.0.3 thui, thế dùng ncsoft cứ để nó repair với patch bt là dc phải ko. Sao của mình nó repair 1 hồi đòi down cái path tới 6gb hix

7. Moody

Moody Mega Man

thì patch nó 6gb mà. ai có link hướng sử dụng Advance stigma thì cho mình với, tìm hoài k đc

8. quaden133

quaden133 Donkey Kong

gì mà 6gb, từ 2.0.0.0 lên thẳng 2.1.0.3 cũng chỉ 500mb, hix repair kiểu này chắc chết. H đang up có 500mb mà hơn 3 tiếng mới dc có 1 nửa

9. vansen

vansen Mr & Ms Pac-Man

Mình chơi bên lumiel lv 22 rồi nhưng chưa làm Q campain ( 11-20 ) , giờ mình muốn tele qua Etlnen nhưng thành Veteron ko có dịch chuyển qua đó , có cách nào qua bên đó mà ko cần làm Q campain ko ?

10. gabach

gabach Youtube Master Race

Cho mình hỏi là cách di chuyển về những làng cũ thì như thế nào? Rương chứa đồ ở đâu ? Thanks

11. bimbimx

bimbimx Mr & Ms Pac-Man

Chắc bạn làm thiếu Q camp cho phép di chuyển giữa các vùng, cái này ở bên map đầu tiên thì phải. Bạn có thể đánh lệnh /resetbind, khi bạn chết, sẽ trở lại điểm bắt đầu Aion lv1.

---------- Post added at 08:34 ---------- Previous post was at 08:32 ----------

Di chuyển các làng trong map thì bạn nói với NPC có đôi dánh và cái mũ nhu con chym tên là Flight..., nó sẽ cho bạn bay qua cac làng. Còn giũa các map có NPc đứng ngay cạnh đó tên la Telepor...

12. EvilClawIX

EvilClawIX Youtube Master Race

mấy bác pro cho mình hõi, giữa gladiator với assassin thi class nào chiến hon nhĩ? mình moi chơi chưa rành lém mong cac bác chỉ zup':D

13. †_Pikachu_†

†_Pikachu_† Legend of Zelda Lão Làng GVN

^
    Mỗi con có đều có cách đánh khác nhau, gla nghe tên là đủ biết 1 dạng của bị thịt, bu vô chịu trận, dmg cũng thuộc loại to (sau sorc).
    Còn về sin thì xin khuyên bạn là nếu ping bạn tầm 150 trở xuống thì hãng chơi. Đây là class theo tớ đoán là có thể kill toàn bộ khi đánh lén (đối phương chưa shield, chưa UD) và có khả năng thua toàn bộ nếu đối diện trực tiếp (no hide). Dmg sin thuộc lại tương đối, nhưng liên tục (3 skill/s)

14. legolashuy

legolashuy Donkey Kong

Thêm 1 chuyện nữa là ổ đĩa chứa file down nên có định dạng là NTFS vì nếu ổ đĩa định dạng FAT32 thì nó không cho copy những file >4G qua nữa.

15. novedoom

novedoom Donkey Kong

Lâu ko chơi lại. giờ mún chơi là chơi sever vn hay nước ngoài vậy. sever nước ngoài free rùi hả. hỏi nốp tý. :D. bạn nào cho mình cái link down luôn đc ko :-*

16. †_Pikachu_†

^
    Bạn ráng chờ đến hết 31-1 này chơi chung server với bọn mình.
    http://infiniteaion.com/
    Hứa với bạn đây là server pri nhưng là chuẩn nhất trong đám pri, staff game làm việc nhiệt tình, chịu lắng nghe mem và fix hết toàn bộ bug trong khả năng.

17. TraiNgoanHL

TraiNgoanHL Youtube Master Race

Các pác pro hướng dẫn em build templar hay cóa wed Việt nào hướng dẫn tỉ mỉ thì cho em xin link

18. thangio119

thangio119 Donkey Kong

Cho mình hỏi làm sao để đến được Morheim và Altgard khi đang ở Pandaemonium vậy ??????????
    Thanks nhìu nhé

19. †_Pikachu_†

^
    tìm con teleport mà move (nếu đang làm cái Q mà nó tự văng qua panda thì phải làm nốt bên panda) thì mới về được

20. thangio119

thangio119 Donkey Kong

Mình hỏi này quái nào rớt ATK +5 vậy?