Thắc mắc một chút về RE III ????

Thảo luận trong 'Resident Evil Fans Club' bắt đầu bởi Fabregas, 2/5/05.

1. ManhHieu

ManhHieu Youtube Master Race

tui cũng đã tung gap sự cố nhu ông Huân tước và đây là cách giải quyết của tui
    nhấp chuột phải trên màn hình dektop-setting-advance-GeforceMX4000 .tới đây thì tui quên mất bạn hãy thử vọc các chức năng cua nó o bên phải.Chúc bạn thành công!!!!!
    :hug:

2. Ultimate Weapon

Ultimate Weapon Youtube Master Race

Cho tui hỏi lam sao mới gia nhập được vào Resident Evil Fan Club dậy?Ong nào biết gửi mail cho tui theo địa chỉ thang11a1@yahoo.com nhé.Làm ơn tui rất mê RE mà không làm sao biết gia nhập vào hội quán.

3. Ultimate Weapon

ne khunglong_con RE3 làm gì có phần 2 cơ chứ chắc là bạn bị người ta lừa rồi đó

4. Ultimate Weapon

khunglong_con nè RE3 làm gì có phần 2 cơ chứ chắc bạn bị lừa rồi đó.
    Tui mê RE lắm nếu RE3 có phần 2 chăc chắc tui phải biết .

5. buoc_chan_le_loi_2003

buoc_chan_le_loi_2003 Youtube Master Race

hack luôn cho nhanh khỏi mát thời gian

6. devine_dragoon

devine_dragoon Donkey Kong

Hura cuối cùng thì cũng có người cùng thắc mắc với mình, mà chỉ những người ở TP HCM mới được tham gia hay ai cũng được hết, Tui ở ĐN nè, muốn tham gia ghê nhưng ko biết phải làm sao

7. taichuot

taichuot I'm Off! Moderator Lão Làng GVN

Hà hà, bạn hỏi mắc cười ghê, làm gì mà khách sáo, ngại ngùng quá vậy? Mún gai nhập thì bạn đang là thành viên của Box rồi còn gì, bạn post bài, bạn tranh luận, bạn thắc mắc về RE.... có nghĩa là bạn yêu thích RE, vậy bạn tìm đúng chổ rồi còn gì? Ko có phân biệt gì ở đây cả, đừng bận tâm nhá!
    Còn bây giờ, cho tui số phone , tên tủi, để tui liên lạc rủ đi họp mặt REFC nà, có đi được ko?
    Tui ở Biên Hoà, Đồng Nai- tên Duy , 22t, 061 821845 gọi sau 22h nha.
    Bạn có thấy Topic "Hội họp của REFC" ko? có mún đi chơi cùng bọn tui ko? níu mún thì phone cho tui nha!
    Bạn ghi bạn ở ĐN là Đà Nẵng hay Đồng Nai vậy?
    À, tui này họp mặt ở HCM vì ở đấy có khá nhiều Member của REFC nói riêng và cả GVN nói chung, lại có nhiều điểm vui chơi giải trí, nên tụi này thường tổ chức họp mặt tại đấy.
    Ngày 24/7 này bọn tui sẽ có 1 cuộc họp mặt anh em trong REFC , hoặc ai mún đi cũng được, nếu có điều kiện thì hãy đi nhá! có gì cứ liên lạc với tui!

8. kakacn

kakacn Youtube Master Race

bạn ui mình ở HN,mình cũng rất mê game RE và mình cũng mún đc tham gia FC của RE nhưng mình ở HN ko bít fải làm như thía nào và liên lac zới ai nếu bạn bít thì làm ơn chỉ
    giúp mình zới

9. taichuot

Cái này thì mình chịu rùi, lúc trước cũng có bít 1 số Mem của RE ở HN, nhưng bây giờ ko còn liên lạc nữa nên ko thể giúp gì bạn! Chắc bạn phải tự thân vận động rồi, hãy tìm kiếm xem có ai là Mem RE của HN ko rồi các bạn hãy tổ chức họp mặt ngoài đó, chụp hình rùi up vô đây cho bọn này xem, ko lẻ ở Hn lại ko có thêm ai yêu thích RE sao?

10. kakacn

kakacn Youtube Master Race

chán wé chẳng có ai bít cả,ai bít thì chỉ em với đi

11. taichuot

Mình bít có 1 Mem nữ cũng khoái RE trong gamevn này lắm, bạn thử liên lạc với tranduong xem (hình như tên là dầy á, hoặc tranduongts nick Ya! thì fải). Good luck to u!

12. wh0arey0u

wh0arey0u Mr & Ms Pac-Man

Các bác làm on chỉ cho tui hộ cái .
    Sao tui mua đĩa Re3 về choi o PC mà vào choi thì toàn bị đo máy vậy , bác nào am hiểu xin chỉ giáo

13. valentine28

valentine28 Mr & Ms Pac-Man

Hông bít bác chơi XP hay 98 nhưng cả 2 mình đã cài trên 2 win này đều chwoi cực kì ok,mà bác đơ ở đoạn nào thía(fare well....?)

14. Kakalot_1989

Kakalot_1989 Donkey Kong

các bác ơi cho mình hỏi là chơi RE3 thì làm sao mà save dc vậy, mình mới chơi nên ko biết save, à mà mình chơi trên pc đó nha.

15. #_#

#_# Mr & Ms Pac-Man

Xp thì pó tay, còn win 9x thì chơi rất tốt => chẳng hiểu sao nữa
    Vào phòng chứa đồ, tìm cái máy đánh chữ ấy. Nếu chơi ở Easy thì không có gì nhưng cấp độ cao hơn thì cần cục mực in inkribon chả biết viết thế có đúng hông nữa. Nhưg nhớ save càng ít càng tốt.