Thắc mắc về game 12 Sứ quân post vào đây !

Thảo luận trong 'Loạn 12 Sứ quân' bắt đầu bởi BM, 4/11/02.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. BURN

BURN Mr & Ms Pac-Man

the death ơi, chỉ số bao nhiêu thì mới được class gamer vậy ? Cho mình biết với

2. HunterCD

HunterCD Youtube Master Race

Các đại ca ui ! Sao mà tui không vào được game Loạn 12 sứ quân vậy ??? Đánh địa chỉ http://www.gamevn.com/12sq thì được báo là the page can not display là sao ? Có thể có đại ca nào giải thích được không vậy !

3. genaltic

genaltic Youtube Master Race

bac adimin oi cho em hoi,den bao gio thi choi duoc 12sq vay?lau wa hic.em cho sot ruot thiet.cac bac sua nhanh len.hi`em bay gio ham chio cho nay wa chugn,moi tap choi thui.mong moi nguoi giup do nhieu.

4. lyloc

lyloc Mr & Ms Pac-Man

hi mấy đại ca , sau tự nhiên chơi 12sq không được vậy , tui mới chơi có mấy ngày , còn chưa gành hết lại thêm giền quá tự nhiên không được chơi tui thấy tức quá , tui chờ đợi mỏi mòn ngày đêm , trưa hôm qua đang chơi tự nhiên bị out tưởng có chút xíu ai dè cho tới bây gời vẫn chưa được chơi , tui giền quá rùi mấy huynh ơi , làm gì thì làm lẹ lên đi , tui không đợi được nữa đâu , kính cẩn mong mấy huynh sửa lẹ dùm đệ , để đệ còn chơi nữa , giền quá rùi...............................!

5. SonLegolas

SonLegolas T.E.T.Я.I.S

Sao em vô hoài không được hả mấy bồ ơi có ai giúp tui không tui chưa bao giờ chơi 12sq

6. Doanh Doanh Thái

Doanh Doanh Thái Empty Lão Làng GVN

Xin các bãn chú ý đừng hỏi về 12sq bị down nưả nếu vô được sẻ thông báo các bạn yên tâm nhé nếu có gì xin qua đây đọc để yên tâm nhé và ngừng thắc mắc click links http://www.gamevn.com/forum/viewtopic.php?t=39607

7. VN_Martin

VN_Martin C O N T R A

Tui nhấn vào địa chỉ http://www.games.gamevn.com/12sq/ nó báo là:
    [​IMG] The page cannot be found
    The page you are looking for might have been removed, had its name changed, or is temporarily unavailable.

--------------------------------------------------------------------------------

Please try the following:

If you typed the page address in the Address bar, make sure that it is spelled correctly.

Open the www.games.gamevn.com home page, and then look for links to the information you want.
    Click the Back button to try another link.
    Click Search to look for information on the Internet.

HTTP 404 - File not found
    Internet Explorer

8. bimbim

bimbim Dragon Quest

Các bác cho tui hỏi một tí nha:
    Lúc vào 12 sứ quân còn được, tui đọc mục thông báo thấy 3 nông dân cần 1 lính, 10 thóc và 10 công cụ thì chỉ số vui vẻ của nông dân là 100%. Vậy tui thấy người kia không có lính gì hết, lúc tấn công thì không thu được thóc. Vậy không có thóc và lính, làm sao tui không thu phục nông dân của địch được (chỉ số vui vẻ nông dân của tui là 100%.
    Mong các bác giải thích trước khi mạng 12 sứ quân chạy lại. Xin cảm ơn trước

9. BURN

BURN Mr & Ms Pac-Man

Bientinh ơi cho tui một chút ..... chỉ số HP và MP là gì vậy giải thích giùm được không? cừng nào thì mới thành class gamer

10. Doanh Doanh Thái

Hehehe bạn post trên 50 bài là được 5th Class Gamer rồi đó bạn bây giờ là Class Gamer rồi còn 1 bái nưả là lên levels đó và bạn post không phạm nội quy là okie hà,còn HP tính theo bạn onlien đó và tuỳ vào bạn post bài theo ngày nưả,MP là bạn post càng dài càng nhiều MP 1 bai giới hạn 5 MP và bạn viết 1,2 dóng sẻ bị mất MP chứ không ai trừ HP cũng vậy tự động trừ,mà bạn nè mai mốt hỏi về Tính năng diển đàn xin mời bạn qua Box Thành Viên Mới hay Giới Thiệu Chung nhé bạn,cám ơn.

Hehehe tướng đó đã thu thuế xong rùi sẻ bán hết tài nguyên do đó sẻ không còn đâu chĩ có 1 số ít là để hà vì họ đã thu thuế xong đó thôi.

11. blackrose85

blackrose85 Youtube Master Race

các bác sao ơi, sao em thu quân thu được cả lính trinh sát mà lại không để làm gì cả????

12. pe1

pe1 Donkey Kong

các bác ơi cho em hỏi liên minh của liên minh của mình thì có liên minh với mình ko ạ

13. hongtri

hongtri Legend of Zelda Lão Làng GVN

líng trinh sát ko làm gì cả, hiện giờ bỏ rồi, ko còn trong trò chơi nửa đâu
    liên minh của liên minh theo lẻ thường thì ko liện minh với mình, câu trả lời là không

14. Doanh Doanh Thái

Lính trinh sát có có tác dụng gì cả bạn à cho nên thông cảm nhé nói chung vô dụng chưa có gì cả.

Mình add liên mình với họ nếu (sẻ không đánh được họ)còn nếu họ không add liên minh họ có thể đánh bạn được phải 2 sứ quân add đồnh minh sẻ trở thành đồng minh 1 trong 2 bạn hong add sẻ có thể đánh nhau.

15. bimbim

bimbim Dragon Quest

To Bien Tinh:
    Vậy thì tui làm sao để mà không cần có nông dân vẫn không cần có lính vẫn để cho nông dân chỉ số vui vẻ là 100% đi. Vì cứ mỗi lần bị tấn công là bị chết quân, mất tiền, mất tài nguyên. Mong Biên Tinh trả lời nhanh, gọn, lẹ từ giờ cho tới lúc chơi lại được 12 sứ quân.
    Xin cảm ơn you trước.

16. gachienxu

gachienxu C O N T R A

hỏi gì lạ vậy?? Không cần nông dân, không cần lính chỉ số 100% vui vẻ là sao?? không hiểu.
    CẬu muốn đánh nhau thì thu lính toàn bộ ( chiến tướng ) lúc đó thì nông dân sẽ ít, còn thu nông dân thì lính ít, chỉ để lính đủ làm vui vẻ 100% cho nông dân ( 3 nông dân cần 1 lính ) có vậy thôi, sau mỗi lần bị đánh thì bạn nên mua lại quân tránh trường hợp % vui vẻ không đủ 50%

17. BURN

BURN Mr & Ms Pac-Man

:lol: một câu hỏi thật sự là .................. ngớ ngẩn

18. Xuan_Thuy

Xuan_Thuy Donkey Kong

Sao em tấn công người khác chỉ số damage của em cao hơn sao em vẫn thua là thế nào?

19. conlocden

conlocden Youtube Master Race

Sao mấy hôm nay không vào được game 12sq vậy bà con , lần nào vào cũng mở không được hết , không biết có đang sửa chữa gì không nữa , khó mở quá đi thôi , mong được các bạn trả lời dùm .
    conlocden

20. minhquan_hanoi

minhquan_hanoi Youtube Master Race

Các huynh đệ tỷ muội ui, tại hạ mới gia nhập làng game, nhưng mà không biết làm sao để chơi trực tuyến game Loạn 12 sứ quân, vậy giờ tại hạ làm thế nào bây giờ.Hu..Hu... các bác trả lời em nhanh nhé, em bứt rứt lắm rùi...Híc..Thank u bà con trước nghe.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.