Thắc mắc về game 12 Sứ quân post vào đây !

Thảo luận trong 'Loạn 12 Sứ quân' bắt đầu bởi BM, 4/11/02.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. lyloc

lyloc Mr & Ms Pac-Man

hiện nay thì đại đao được coi là vủ khí mạnh nhất , còn các thứ khác thì theo nguyên tắc cái nào mắc thì mạnh , bạn đã sai một nguyên tắc là những thắc mắc ngoài 12sq thì không được hỏi ở đây , bạn muốn hỏi trích dẩn thì phải vào phần thành viên mới đấy, nhân tiện tui chỉ luôn cho ......này nhá trước hết bạn chon ngưới cần trích dẩn, copy bài của người đó cho vào khóa

2. SpeedUp_DK

SpeedUp_DK Youtube Master Race

Minh` moi' toi' mong cac' ban. giup' minh` bay gio` th`i vao dau moi' choi duoc. day. Choi do~ qua' cho nen ma't tien` nhie`u lam' roi`. Cho minh` y' kien' hay de~ choi thang' mot. chu' nha . Cam on nhieu`

3. lyloc

lyloc Mr & Ms Pac-Man

bạn mới chơi à , bạn nên vào phần hướng dẩn chơi coi nhiều vào , ở đó có đầy đủ các chi tiết , bạn nới chơi nên tham gia một sứ quân đi , có như thế bạn mới có thể được che chở , được chu cấp tiền , bạn nên đọc kỉ phần hướng dẩn trước khi chơi , bạn sẻ biết được nhửng thủ thuật khi chơi , thui chúc bạn thành công .

4. SonLegolas

SonLegolas T.E.T.Я.I.S

Bạn muốn chơi thì bạn nên gia nhập vào một sứ quân để họ cung cấp tiền cho bạn phát triển chứ đon lẻ một mình khó có thể phát triển thành công trong lúc đầu bạn tập chơi.Với lại mai mốt bạn nhớ đánh VNI nha.

5. kethichgame

kethichgame T.E.T.Я.I.S

tôi thấy hầu hết các sq đều có số lính bằng 0
    vậy là sao
    tại sao 100 truỷ thủ lại thua 1 đại đao?

6. The_Death*****

The_Death***** Mr & Ms Pac-Man

Sq có số lính bằng 0 thì rất dễ hiễu, họ đợi khi đến gần hết tháng họ sẽ đe, tất cả số tiền có được đi mua lính, khi đó sẽ có 1 trận đại quyết đấu với sq có tư thù với họ.

7. The_Death*****

Chỉ cho tui cách làm sao để có thẻ trả lời trực tiếp người hỏi như ông được không, ông lyloc.

8. The_Death*****

Hồi bữa hình như tui thấy là 3 vùng mới làm ăn cũng ngon lành, sao bữa nay nó ẹ thế nhỉ, bác admin nào nói cho tui nghe đi.

9. The_Death*****

Bữa giờ reset up lại 12sq có cái gì mới và hay ho không vậy các bác, thống kê cho em xem với, bữa giờ đi thi ĐH nên không thường xuyên online cho lắm, bị tụt hậu rồi, chỉ cho tui với nha.

10. The_Death*****

Bữa giờ reset up lại 12sq có cái gì mới và hay ho không vậy các bác, thống kê cho em xem với, bữa giờ đi thi ĐH nên không thường xuyên online cho lắm, bị tụt hậu rồi, chỉ cho tui với nha.

11. ronin

ronin Youtube Master Race

trời ơi tui là thành viên mới muốn chơi sq mà lúc login được thì đến cái chỗ tạo vị tướng mới nó hổng cho tui tạo

12. Rock_and_rose

Rock_and_rose Youtube Master Race

Cho em hỏi một chút nha , làm thế nào để thu thuế ở các quán rượu hoặc chợ búa mà không thiếu thóc hoặc công cụ hay rượu đây . Em đã thu khá nhiều quân nhưng mà cứ thiếu thóc và công cụ hoài a` . Mong các anh bày cho Thaks

13. nu_tuong_giet_giac

nu_tuong_giet_giac Youtube Master Race

muon thu dc nhiu quan thi nen vo cho nao?

14. tvan

tvan Youtube Master Race

cho minh hoi cai duoc khong
    muon thu duoc nhieu nguoi thu thue thi o cho nao

15. ong_hoang_bang_gia

ong_hoang_bang_gia Mr & Ms Pac-Man

to tvan: muon co nhiu nguoi thu thue thi ban nen vao CHO BUA
    To nu_tuong:muon thu nhiu quan thi ban vao Quan ruou, hoac vao cho va vao mua quan y

16. beckloveyou

beckloveyou Youtube Master Race

các bạn lính mới nên vô phần hướng dẫn đọc kỹ cách chơi đi lúc nào chơi thấy gì kô hiểu thì mới vô đây hỏi !!!!

17. Vi Tieu Bao 16

Vi Tieu Bao 16 Fire in the hole!

Này anh Luci, cho em hoi tí: Ko biết em có thể xin phép tạo 1 clone được ko dzậy :wink: 1 thôi. Chẳng là em mới có 1 tướng, xem ra ko thể đáp ứng về tài chíng ^^ cần 1 tướng kinh tế

18. NV

NV Administrator Administrator Lão Làng GVN

__Có thể tên tướng của bạn đã trùng với tên tướng của một ai đó, bạn thử đặt tên khác nhé. Hoặc bạn không điền đủ các ô yêu cầu nên không thể tham gia trò chơi.

__Hiện giờ chưa có gì mới.

__Thu thuế trong town, chứ làm sao thu thuế ở quán rượu hay chợ búa được. Bạn có thể đọc lại hướng dẫn để biết cách trung hoà tỉ lệ % cho hợp lý trong quá trình chơi.

__Em cũng biết là không được chơi clone rồi mà, à lâu rồi không gặp nhau, có gì chat sau nhé ! :smile:

19. beckloveyou

các anh ui cho em hỏi tại sao em phát chẩn ở trong town lúc nhiều cũng bị người thu thuế ra đi(dù em phát chuẩn đủ số lượng quy định và sự vui vẻ lên đến 100%) mà 1 lúc sau thì chỉ cần ít tiền hơn thì độ vui vẻ lại lên cao

20. beckloveyou

các anh ui sao có tướng ở VĂN LANG mà lại đánh town ở TÂN HƯNG
    ma` thế thì tướng đó phải chơi nhiều màn hình mới thu thuế được hết nhưng sao em kô chơi được nhiều màn hình vậy

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.