Thắc mắc về game 12 Sứ quân post vào đây !

Thảo luận trong 'Loạn 12 Sứ quân' bắt đầu bởi BM, 4/11/02.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. pe1

pe1 Donkey Kong

đúng đó, nếu có vùng đất chết chuyên để đánh nhau thì cũng phải có vùng đất hứa để bà con phát triển kinh tế chứ
    ở vùng đất hứa sẽ kô có đánh nhau mà chỉ có làm kinh tế, mua quân... (ngược lại với vùng đất chết)
    đề nghị admin xem xét ý kiến này

2. Gia Cat Vu Hau

Gia Cat Vu Hau Mr & Ms Pac-Man

Muốn thu thuế được thì vào làng rồi chiếm đại cái town nào đó rồi thu thuế,người thu thuế để làm vậy đó

3. The_Death*****

The_Death***** Mr & Ms Pac-Man

VDH thì sao mà có, chỉ bàn cho vui thôi chứ ai mà đem vào, nếu có như ông pe1 nói thì chơi loạn 12sq làm gì, đánh nhau chí choé làm gì, mệt mỏi làm gì, đại đao làm gì, tiền thì đem lên bàn thờ cúng chắc.

4. The_Death*****

Làm sao mà có thể lên MP, các biểu tượng như MP_EXP_HP thì tượng trưng cho cái gì, đóng góp như thế nào thì có thể lên MP.

5. Who are you

Who are you The Warrior of Light

Cái này tui tưởng ai cũng biết hết rùi chứ
    * HP là tượng trưng số giờ mà bạn online, biểu hiện bạn có online thường xuyên hay không
    * MP là tượng trưng cho chất lượng bài viết của bạn, xem thử bạn post bài dài hay không, hay chỉ để câu bài
    * EXP là sô bài bạn post, mỗi bài được 1 EXP , nhưng bạn post bài hay sẽ được số EXP là : 5 , 10 chẳng hạn
    :lol:

6. The_Death*****

Cảm ơn who_are_you nha, cái này tui thật sự mới biết, chứ không phải MP là do poss những bài về chiến thuật hay chiến lượt hoặc chiến tranh hả.

7. The_Death*****

Tui mới lên level mà sao ẼP của tui tụt xuống vậy, cái này cũng là vấn đề nóng hổi à.

8. The_Death*****

Chât lượng là chất lượng cỡ nào mới được công nhận, mà cái đó phải triển khai như thế nào mới đúng cách.

9. duyvnn3

duyvnn3 Mr & Ms Pac-Man

Tại bạn câu bài wá nên ko có MP đó, Bạn hãy post bài nhiều chữ vào là có MP thoi

10. gachienxu

gachienxu C O N T R A

vâu bài vừa thôi mấy cha, muốn hỏi về cách tình MP hoặc HP thì vào BOX thành viên mới mà hỏi, các ông có 1 bấn đề mà post gần hết 1 trang của người ta khiếp thật! Còn nửa bạn the death*** làm ơn giảm bớt số lượng hình phía dưới chử kí, máy tôi chậm lắm, load hết hình đó đủ chết đi sống lại rồi.( load hết trang này mất gần 2 phút, kinh dị thiệt )

11. Shiva_vuive

Shiva_vuive Sonic the Hedgehog

ai xoá giùm mấy cái hình của THEDEATH đi , nó có cái dãy hình làm em chóng mặt quá!
    ví lại nó post bài liên tiếp có mỗi một dòng hà!
    các Mod vào trừ EXP của nó đi!
    em muốn hởi là ngưòi bán hàng có chức vụ gì ?
    mình có nhiều thứ dân gì thì thu quân cao?

12. Xuan_Thuy

Xuan_Thuy Donkey Kong

Hix bao giờ thì sửa xong server vậy sao lâu quá à mấy người làm ăn kiểu gì thế không biết bực cả mình.

13. nguoiyeu

nguoiyeu Youtube Master Race

trời vừa câu bài vừa post hình qúa trời, làm vậy ai sống nổi, mà ông hỏi có mộtt chút mà làm qúa trời
    đúng là trời cũng còn sợ

14. yo_yo

yo_yo Mario & Luigi

Mấy ông anh ơi! Bây giờ đã gần hết tháng 7 rồi, bước sang tháng 8 đến nơi rồi mà trò game Loận 12 Sứ quân vẫn chưa hoàn thành thì lấy gì ra để chơ bây giờ!!! Buồn quá đi thôi cơ chú!

15. The_Death*****

Mấy ông có thấy là cái chuyện chưa sửa xong server làm cho dân tình rối loạn không, tui thấy chuyện này không thể yên ổn được, tui thấy quá nóng ruột và chán nản, bữa giờ toàn lên quậy diển đàn cũng cảm thấy hổ thẹn, không có việc gì làm đúng là chán, mấy MOD có thấy chuyện này cũng xin bỏ quá cho tui và những anh em khác nha, tui thấy bỏ qua chuyện này là không được khi diễn đàn hoạt động, nhưng diễn đàn cứ down như vầy thì không thể trách anh em được, tui biết là cũng có khá nhiều anh em nghĩ như tui. Vì thế mong các MOD hãy nhanh chóng chạy lại 12sq để anh em có chổ giải trí, thú thực là từ ngày có 12sq tui hầu như đã bỏ hản AOE, tui chuyển qua đây chơi 12sq với một sự vui vẻ và có khi cáu bẳn, tui thấy như đưọc sống trong trò này, cảm ơn các MOD đã làm 12sq, tui xin chân thành cảm ơn một lần nữa.

16. The_Death*****

Chuyện tui có quá nhiều hình thì làm người khác như ông đâu đầu sao, như thế thì tui cin lỗi trước, sau đó tui xin thanh minh, tại tui hồi đó đến giờ chưa biết cái chuyện cài hình chổ chữ kí, nay biết được thì quá sung sướng, tối hôm 24-7 tui đã ngao du khắp các trang NET khác tìm một lốc hình tui coi là đẹp để cài vào, tui không nghĩ như vậy là làm cho người khác chóng mặt như vậy, mà tui nghĩ đây là sở thích của tui thì ăn nhập gì đến sự chóng mặt của người khác, vì thế tui cũng cảm thấy mình không có lổi, có ai đồng tình với tui chuyện này thì hãy vỗ tay cổ vũ tui cái, như thế sẽ khiến cho tui có hứng thú đi tìm các hình ảnh mới, như thế có thể sẽ tìm được vài hình cho beta 2 cũng không chừng đấy chứ, có phải không???

17. The_Death*****

Tui thấy cái chuyện chờ cho server chạy lại là chuệyn muôn thuở, chờ chắc cũng dài cổ, cỡ như cổ vịt chắt mới xong quá, tui thấy chúng ta trong lúc chờ đợi sao không mổi người hát môt bìa cho vui, tui thấy vấn đề này hay đó chứ, tui xin hát trước nhé, mạn phép bà con: một con vịt xoè ra 2 cái cánh, nó kêu rằng cáp cáp cáp, cạp cạp cạp, gặp hồ cá nó bì bà bì bõm, lúc lên bờ vẫy cái đít cho thơm. Hay không bà con, cổ vũ cho tui đi tui sẽ hát nữa, ai cổ vũ sẽ được làm thành viên của Hội những người Hay-Xin_Hun, hội đó tui làm bá chủ, ai muốn vào còn có thể có một cách khác, hãy mua đơn đăng kí chổ tui, 500đ một đơn, địa chỉ mua đơn: 12/7 đường 16-4 thị xã Phan Rang- Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận. Mua nhanh kẻo hết. Alô Alô......

18. The_Death*****

Tui thấy cái chuyện chờ cho server chạy lại là chuệyn muôn thuở, chờ chắc cũng dài cổ, cỡ như cổ vịt chắt mới xong quá, tui thấy chúng ta trong lúc chờ đợi sao không mổi người hát môt bìa cho vui, tui thấy vấn đề này hay đó chứ, tui xin hát trước nhé, mạn phép bà con: một con vịt xoè ra 2 cái cánh, nó kêu rằng cáp cáp cáp, cạp cạp cạp, gặp hồ cá nó bì bà bì bõm, lúc lên bờ vẫy cái đít cho thơm. Hay không bà con, cổ vũ cho tui đi tui sẽ hát nữa, ai cổ vũ sẽ được làm thành viên của Hội những người Hay-Xin_Hun, hội đó tui làm bá chủ, ai muốn vào còn có thể có một cách khác, hãy mua đơn đăng kí chổ tui, 500đ một đơn, địa chỉ mua đơn: 12/7 đường 16-4 thị xã Phan Rang- Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận. Mua nhanh kẻo hết. Alô Alô......

19. ke_that_bai

ke_that_bai Youtube Master Race

mấy MOD đâu rồi trừng phạt thằng quấy rối xã hội này đi chứ, mấy bac để cho nó sáo tung cả cái box này lên như thế mà để yên à, túm cổ nó lại mà trảm cho rùi .

20. The_Death*****

ke_that_bai
    Sao ông lại xúi mấy bác MOD túm cổ tui, ác thế, tui thấy tui đâu có tội tình gì đâu.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.