Thắc mắc về game 12 Sứ quân post vào đây !

Thảo luận trong 'Loạn 12 Sứ quân' bắt đầu bởi BM, 4/11/02.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. QUAN_DOAN_CO_DONG

QUAN_DOAN_CO_DONG Youtube Master Race

làm gì có cái vụ bỏ số 0 trước thì không được
    do mấy ông khi thay đổi thông tin thì thường cho lính vào
    trong town đã có sẵn đại đao hoặc truỷ thủ của người khác cho vào
    một số các quý anh trong một vài trường hợp có số lính cho vào town ít hơn hẳn số đại đao , nên thay vào ô "đại đao" một con số khác < tất nhin là nhỏ hơn số ban đầu rùi> < tui nghĩ do các quý anh nghĩ rằng 1 thèng lính thì chỉ cần 1 đại đao nên thay đổi >
    khi đó các quý anh bấm vào : thay đổi thông tin " thì sẽ được báo : bạn không thể đưa vũ khí ra khỏi town
    khì khì , lỗi của các quý anh là ở đó , xem lại coi thèng em nói dúng không nhá

2. QUAN_DOAN_CO_DONG

muốn mời tướng thì trước tiên các bác phai lập cho mình một sứ quân riêng , rùi sau đó vào mục " mời tướng "
    các bác chọn tương xong thì enter nhá < khì khì >
    nhưng mà nhớ đièu này : phải tìm hiểu thật kỹ về tướng mà các bác định mời < nhiều bác không chịu tìm hiểu , chỉ chọn vớ vẩn nên nhiều khi mời tướng yếu như con gián á , thổi cái chết lìn , đã chẳng đóng góp được nhiều cho sứ quân lại còn hay xin tiền < các bác muốn mời tướng nào là do các bác , còn họ có vào sư quân của các bác hay không lại do người ta tự quyết định > tui thì tui chỉ thích vào sư quân nào đó yếu yếu thui , khì khì

3. QUAN_DOAN_CO_DONG

lính của bạn bỏ đi là do bạn chưa mua vũ khí cho họ <hoặc mua rồi nhưng không đủ >
    nếu còn nghèo bạn nên chọn mua truỷ thủ , còn nếu ăn nên làm ra thì lựa chọn số một là đại đao

4. QUAN_DOAN_CO_DONG

nếu bạn là chủ tướng hoặc phó tướng của sư quân , bạn có thể mua được quân lính cho sứ quân , và số lính tham gia làm viện binh cho bạn sẽ được lấy từ số lính mà sư quân đã mua < tuy nhiên , khi bạn đánh nhau , số viện binh là bao nhiêu thì còn tuỳ thuộc vào số lính mà bạn đang có >
    nếu bạn là "phó thường dân " của 1 sứ quân nào đó , khi bạn đánh nhau mà không có viện binh thì có nghĩa là sư quân mà bạn đang ở không mua lính < lúc này thì đành tuỳ vào khả năng của bạn vì bạn không thể mua lính cho sứ quân được >

5. QUAN_DOAN_CO_DONG

bạn chỉ được tấn công những người có trong ngưỡng điểm như sau : [từ 1/2 số điểm của bạn hoặc gấp 10 lần số điểm của bạn ]

ví dụ : điểm của bạn hiện nay là 1 triệu , bạn sẽ tấn công được những người có số điểm nằm trong khoảng [ 500.000->10 triệu ]

6. QUAN_DOAN_CO_DONG

7. QUAN_DOAN_CO_DONG

8. QUAN_DOAN_CO_DONG

khi bạn thu quân mà được báo : bạn không có đủ lượt nghĩa là lượt đi của bạn đã hết < mỗi ngày anh TM chỉ cho có 75000 lượt thôi>

9. QUAN_DOAN_CO_DONG

mấy bác làm nhanh nhanh cấy đi
    bữa mô tui cũng đi mè mãi cũng hông chơi được

10. ke_that_bai

ke_that_bai Youtube Master Race

- Trả lời sai bét sai be
    - Đồng minh là những sứ quân cho nhau vào danh sách đồng minh trong sứ quân. Đông minh kô hổ trợ viện binh khi đánh nhau được, chỉ có quân trong sứ quân của bạn mới hổ trợ được thôi. Còn đồng minh thì chỉ khỏi đánh nhau và hinh như theo như tui biết là nó còn có ích trong thu thuế nữa .[/b]

11. ke_that_bai

ke_that_bai Youtube Master Race

- Hiện 12SQ đang trong giai đoạn nân cấp nên bạn chưa thể chơi được do trang này đang bị đóng cửa vô thời hạn.
    - Muốn chơi 12SQ thì bạn phải đợi trang này mở trở lại và khi đó bạn vào địa chỉ : www.games.gamevn.com/12sq.
    - Và xin nói với bạn luôn là bạn câu bài kiểu đó thì coi chừng bị treo nick đó.
    -Bạn mới vào thì nên xem phần hướnh dẫn cho lính mới ấy.

- Xin nói luôn là mấy cha ơi tải hình vừa vừa thôi cho bà con nhờ dùm. Mấy cha tải hình lên làm cho trang web này nặng lên khiến máy tui chạy chậm rì rì nè . Mấy bác có tải hình lên thì tải hình tỉnh chứ đừng có tải hình động nặng máy lắm. Cảm ơn mấy bác nha , xin mấy bác chiếu cố giúp cho với

12. Gia Cat Vu Hau

Gia Cat Vu Hau Mr & Ms Pac-Man

Town 6,7 đều có số dân ngang nhau:40 ngàn,vì vậy mà thu ngang nhau.
    Muốn có nhiều vàng thì cứ thu thuế nhiều là có thôi
    Clone có nghĩa là chơi nhiều nick tướng đó,một mình bạn mà chơi nhiều nick tướng thì gọi là clone thôi.

13. Gia Cat Vu Hau

Hic,ông có xem rõ người ta viết cái gì không mà nói tui trả lời sai,có thấy sau chữ đồng minh là cái mở ngoặc "tướng trong cùng sứ quân" không?Nếu nó hỏi là đồng minh thì tui đâu có trả lời như vậy,hic.Không biết ai trả lời sai nữa.Về khám mắt đi,hehe.

14. Gia Cat Vu Hau

Bắt đầu chơi loạn 12sứ quân thì vào www.gamevn.com/12sq rồi gõ pass và nick vào rồi click chuột vào login,thế là bắt đầu chơi,hehe

15. Gia Cat Vu Hau

Hì,cái hình của em nhẹ lắm rùi,hic.Để cái hình tỉnh thì chán lém bác ui,thông cảm đi mà.Tui thấy mí thèng cha kia cũng tải hình cả đống ấy chứ,hi vọng ông không fiền với cái hình của tui.Nhìn nó cũng dzui dzui mè,fải hông?Đừng buồn nhé,Thanks

16. casqued'mor

casqued'mor Youtube Master Race

nghemấy người nói hoài nhưng chảng hồi mô tui dzô chơi được hết
    khi nào cũng quá 120 người hêt.
    bực quá
    mà mấy you chơi khi mô,chỉ cho tui biết dzới

17. Gia Cat Vu Hau

Muốn vào được 12sq thì nên vào khoảng 12h trưa hoặc từ 3h đến 7h sáng.Giờ việt nam.
    Và cũng tuỳ vận may của bạn.Tui thì giờ nào online cũng vào được.Chỉ cần kiên nhẫn ngồi type pass 30min thôi,hehe.
    Bây giờ game sửa lại rồi có thể số người chơi sẽ tăng lên đấy.Đợi vài ngày nữa game làm xong thì hãy thử vào xem.Chúc bạn vui vẻ

18. SoClose

SoClose Youtube Master Race

Các anh Admin game 12sq cho em hỏi là có phải 12sq trong tháng 8 này không thể hoạt động trở lại phải không? các anh hãy cho mọi người một câu trả lời thật chính xác. Nếu không chơi được thì các anh hãy trả lời không chứ đừng để cho mọi người hy vọng quá nhiều vào việc game hoạt động trở lại.Rất mong các anh trả lời.

19. gachienxu

gachienxu C O N T R A

Tới giờ thông báo chính thức vẫn là ngưng vô hạn định, vấn đề chúng ta không phải lỗi nhiều hay ít, mà là thiếu kinh phí hoạt động và nhiều vấn đề liên quan khác nửa, mọi vấn đề của game đều đổ hết lên vai anh BM thì làm sao anh ta chịu nỗi, chúng ta nên thông cảm hơn là trách móc, bây giờ thì chỉ còn cách chờ đợi, chờ quyết định cuối là đóng cửa vĩnh viển hoặc là mở cửa lại, các bạn nên đợi thêm vài hôm nhé.....

20. SoClose

SoClose Youtube Master Race

Thực sự nếu game thiếu kinh phí thì phải hô hào anh em đóng góp chứ. thực sự nếu game cần sự giúp đỡ thì sẽ không thiếu người giúp game phát triển đâu.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.