Thắc mắc về game 12 Sứ quân post vào đây !

Thảo luận trong 'Loạn 12 Sứ quân' bắt đầu bởi BM, 4/11/02.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Squall!Riona

Squall!Riona Mario & Luigi

Sao Ko Tra Loi Cho Tui Vay Bo Kho Lam Ha

2. V.I.P

V.I.P C O N T R A

có ai ở đây ko cho em hỏi chút , tại sao chơi được một ngày thì nó báo là ko còn turn để chơi nửa , tưởng đợi ngày sao sẻ chơi được nhưng ngày hôm sau củng ko chơi được luôn tại sao lại như vậy , mấy anh mấy chị trong đây có ai giúp em với , còn một vài điều nửa , làm sao thì mới gia nhập vô một tốp khác , hic.................vì em là lính mới nên có nhiều câu hỏi thừa , có thể bị trùng lập với nhiều người khác , nhưng vì cái topic này nó dài quá rồi ko có nhiều giờ để đọc hết nên đành phải post như vậy các anh các chị thông cảm

3. @@@@@@@

@@@@@@@ Fire in the hole!

Tui củng bị như cậu,qua ngày nhưng turn không tăng,may mà tui chơi ít vì chưa có sq tuyển mộ(lính hơn 3 triệu mà vậy là sao hè?).còn muốn gia nhập sq khác thì cậu vào mục sq vào mục rời khỏi sq là được,tuy nhiên trong vòng 10 ngày cậu không vào lại sq đó được đâu nên suy nghĩ cho kĩ nhé.sau đó muốn vào sq nào thì báo với sq đó một tiếng,người ta gửi thư mời cậu nhận lời là xong.mà này,có thư mời thì giới thiẹu còng tui với nhé,nick tướng của tui là weqwqwqe.tui đang đóng quân oẻ bình văn đấy.dự định là ngày mai sẽ chuyển sang văn lang hoặc giao chỉ. @};-

4. VATC

VATC The Warrior of Light

SAo tôi vào chỗ chợ, tướng, thu quân, vùng đất đều không được, khi nhấn vào đó đều trở về đại bản doanh hết, không làm được gì hết.

5. nemo

nemo Legend of Zelda

That's easy! Đơn giản là bạn ko fải là fó tướng hay chủ tướng thui.... nếu chịu khó cày thì chắc lần sau bạn sẽ click vào đó được.....hehhehhe
    À... tiện đây hỏi lin,,, làm sao để tạo nick mới đây.... tui dùng nick mới trên forum để đăng nhập dzô LSQ mà ko được.,.....
    Mấy bác mod giải thích gitùm em được ko???????????????A

6. An Sat Truy Hinh

An Sat Truy Hinh Mega Man

Có ai cho em vào sứ quân vơi ko ? Em là lính mới nè.
    Nick tướng: An Sat Tuy hinh la tieu long.
    Đó la do em viet sai loi chính tả khi viết teen tướng. Chư thật sự thì em muốn viết là Truy cơ.

7. xaharat

xaharat Youtube Master Race

Ai biết hướng dẫn giùm. Tui đăng ký vào diễn đàn rùi, kick mail luôn. Nhưng sao vào đăng ký 12sq không được, khi vào thì thông báo là:

Lỗi, bạn đã mắc một trong một số lỗi sau:
    1.Tên hoặc mật khẩu sai
    2.Bạn chưa xác nhận địa chỉ email
    3.Bạn đã bị khóa nick.

8. NGUYENXUANVINH

NGUYENXUANVINH Youtube Master Race

MỪNG QUÁ VẬY LÀ TIẾP TỤC DƯỢC CHƠI 12 SQ RỒI

9. NV

NV Administrator Administrator Lão Làng GVN

__Nếu là tướng từ tháng 6 thì phải dùng pass của tháng 6 để đăng nhập. Pass của 12sq sẽ không liên quan đến pass của forum. Nếu bị khoá nick thì sẽ hiện thông báo khác chứ không phải thông báo trên.

10. Leonart

Leonart T.E.T.Я.I.S

sao hôm nay game lai down roi?

mà tui thấy kỳ quá ! nếu ai chơi trước thì họ sẽ xây lực lượng trúơc dẫn đến việc họ mạnh hơn mình ? tui mới chơi hồi sáng, nhưng cứ kiếm dựơc chút tiền thì bị tên Lữ Bố qua ăn cướp...làm cho chẳnng thể nào tiến lên được !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.