Thách cơ động... đua xe

Thảo luận trong 'Thư Giãn Express - Bản Tin Cuối Ngày' bắt đầu bởi parkangzuu, 11/12/09.

1. tuốt c0n lươn

tuốt c0n lươn Mr & Ms Pac-Man

bọn nó bắt vào đồn xong nhét mấy quyển sách dày cộp vào người mềnh rồi mới đánh :-ss vẫn đau như thường mà không để lại dấu vết :-ss

2. NhatMomNhatMieng

NhatMomNhatMieng Donkey Kong

ăn nói thế này có phai là chuẩn ko.chỉ mong bọn kia nó ứng xử được thế này
    nghe giang hồ phết nhỉ.đúng là thanh niên thời nay.mở mồm ra là chửi bới,xin địa chỉ,số điện thoại....tìm người khác mà gây chuyện đi

3. cafepho

cafepho Legend of Zelda

có mà cậu trẻ ranh í...người ta cười vào mặt 1 tí, nói "sự thật" một tí thôi mà đã nổi sùng....

4. NhatMomNhatMieng

NhatMomNhatMieng Donkey Kong

ừ ừ tôi trẻ ranh cũng được.muốn nghĩ sao thì nghĩ.tôi cũng chả gầy đi cân nào.thôi ai thích chửi bới gì cứ thoải mái đi.cứ chửi càng nhiều càng tốt,rất có lợi trong giao tiếp đó

5. WildHeart

WildHeart Guest

Thanh niên thời nay là như nào nhỉ . Mính sinh năm 88 , đang học BKHN này , chắc cậu ko đủ tuổi vào đấy đúng ko ^_^ Mình biết mà .

Cậu ngu lắm , xử lí chả tinh tế tí nào , là mình mình hỏi lại đỉa chỉ ngay , không phải xoắn , hổ báo trên mạng thôi . Cứ cho địa chỉ đi chắc gì đã dám đến nhỉ ;)

6. yugi332

yugi332 Donkey Kong

không nên chơi với CA[-X

7. cafepho

cafepho Legend of Zelda

cậu kia đã điên, cậu này điên hơn....=)) =))...........thôi đừng đến nhà bạn ấy, đế nhà tớ nè...để tớ đọc địa chỉ rồi cậu bay sang đàm đạo với tớ nhé :x

8. Hikaru

Hikaru Dragon Quest

Dây vào CA thì chỉ có loại COCC cỡ bự bự từ chủ tịch thị trở lên mới chơi được thôi . Mấy loại khác thì máu liều , hiv ,não cạn , xhđ.. \m/
    Còn mấy anh loai choai, giang hồ kiểu phong trào thì thôi nhé . Dây vào CA, nó táng cho vỡ mồm

9. Mr.Samurai

Mr.Samurai T.E.T.Я.I.S

Cái nik bạn gì ấy đúng với mấy lời bạn í nói thật :))..nhát miệng mà còn cùn.

10. ducnh85

ducnh85 Donkey Kong

Không có kn thực tế.

Công an gặp siêu nhân COCC thì nó thả về ngay. Còn dân thường bố láo thì có khi ăn đòn ngất ở đồn đấy

11. nhocmegameonline

nhocmegameonline Dragon Quest

bậy, cái loại này vào đồn nó đẩy cho đau @ss về ko nổi nó mới tởn ;))

12. sky_rose

sky_rose Donkey Kong

Mấy anh CSCD đều có biển số, ngoại hình của các COCC ko " cần " đụng đến. Bắt vào nó phone 1 cú thả vội cho mất công. Còn mấy thằng choai choai hầm hố cứ gọi là.. Nó bắt vào đánh cho ộc bơ ra ấy chứ.
    CSCD thì cũng toàn thằng mất dậy mà ra, tụi nó còn sợ thằng nào nữa. Động vào nó 1 đoàn 113 nó ra phơ cho thì có mà nát đời ấy chứ. Thằng nào ko còn gì để mất thì mới tính trả thù. Với lại có vài thằng vào là đánh luôn, 1 số thì trói, bịt mắt đánh cho nhừ tử. Thằng nào cũng sợ

13. BILL_HIP

BILL_HIP T.E.T.Я.I.S

để tớ kể cái này cho các bạn nghe :))
    hôm trước mình cùng thằng bạn lên đồn công an phường quốc từ giám , khai báo vụ mất xe của thằng bạn .
    Thấy có 1 ông ngồi ở đấy , cũng đang bị công an lấy khẩu cung .
    Công an hỏi thì ông ý trả lời : Tôi ko khai báo gì khi luật sư của tôi chưa đến :|
    Công an hỏi tiếp : Anh nghĩ j mà lao thẳng xe vào công an giao thông b-)
    Ổng trả lời ngọt xớt : đường thì đang tắc mà tôi thì đang vội phải đến bệnh viện phụ sản chăm vợ đẻ , đồng nghiệp của anh ko ra giải quyết mà còn đứng giữa đường nghe điện thoại . Tôi thấy đang ko làm nhiệm vụ nên tôi lao thẳng xe vào mà nhắc nhở thôi =))
    chú công an lấy khẩu cung chột luôn =))
    đúng là có tiền thì chả sợ bố con thằng nào :))
    10' sau ông luật sư đến , nói chuyện hô hố với nhau :))

chứ như mấy ông choai choai mà làm như thế khéo vào đồn nó đánh cho nát xác =))

14. Rytubon87

Rytubon87 Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

Nhớ hồi bị mấy anh chận lại hỏi giấy tờ xe, tớ lúc đó mặt khá tỉnh và móc di động ra gọi, mấy anh ấy tự nhiên nhìn đồng hồ "hết giờ trực" rồi bỏ đi...thực ra tớ gọi kêu thằng bạn đem giấy tờ xe của nó biển số 7979 thôi mà mấy anh ấy tưởng...
    Còn chưa ác có anh kia bị giao thông bắt, năn nỉ đổi ảnh đi, đi đổi ảnh quay lại máy anh CS cho 20k đổ xăng...Thật là pro!

15. 7juve7

7juve7 Mega Man

Cũng còn tùy đôi khi nó là em út hay đệ tử của mấy đại gia hay xã hội đen kiểu như Năm Cam thì vẫn dám vuốt râu công an vì có người chống lưng ,nhưng mấy vụ đó thì chắc nó cũng chả để cho đưa lên báo .

16. BILL_HIP

BILL_HIP T.E.T.Я.I.S

như ở phim Vô Gian Đạo :))
    cảnh sát trưởng bắt người còn phải gọi điện hỏi ý kiến Lão Đại b-)

17. kingoflove

kingoflove The Warrior of Light

với bọn này CA bắt dc thì mang về đồn sau đó trùm mặt rồi đánh = dùi cui cao su or nhiều cách # nhau miễn người bị đánh bị đau mà ko có dấu tích gì...deck biết ai đánh đâu vì ko thấy mặt trả thù vào mắt :))
    Còn nhớ 1 vụ khá lâu rồi con gái của 1 vị cao cấp trong ngành CA bị hjp dam , CA bắt dc khoảng 7 mà vị nào cùng đều bị nghi ngờ rất cao, các vị này bị đánh cho thành tật, sau 1 năm mới bắt dc hung thủ chính của vụ án mà ko fải 7 vị kia =)) Sau đó 7 vị này dc đi du lịch nước ngoài 1 chuyến gọi là an ủi ;))
    Tốt nhất tránh dc thì tránh đừng dây với CA ko hay đâu :>

18. Shuu_shirakawa

Shuu_shirakawa Fire in the hole!

bác này nói quá chuẩn rồi....

nghe mấy ông anh dân chơi đã ra tù về kể....y chang như bạn đã nêu
    không thằng nào lì đến mức không khai ra được
    đánh dã man quá

còn bọn choai choai đua xe hổ báo kia thì CA nện tới bến luôn không cần phải trùm đầu trùm chăn gì hết....bọn nó bị đánh cho tởm tới già luôn chứ đừng nói đến dám trả thù
    trừ khi sau này lên chức đại ca mafia

19. hoang3blc

hoang3blc ♥ I'm Your SUPE

Thế ko dưng hóa ra thành đoàn thương binh đi du lịch ah =)) . Chuyện của bác tếu vãi :))

20. Hỏa Lang

Hỏa Lang Donkey Kong

Ko nên dây vào CA , ng` ta có luật pháp chống lưng mà :(
    Có ông anh bị công an đánh , xong ổng đánh lại . Bị phang cho cái án : chống ng` thi hành công vụ - đi 18 tháng :|