Thanh gươm quyền lực.

Thảo luận trong 'Turn Based Strategy' bắt đầu bởi dark_slayer_83, 20/2/03.

1. blackcat0o

blackcat0o Youtube Master Race

Chai`.Tro` thanh gươm quyền lực nay` mình chơi lâu lắm rồi từ hồi còn game ufo.Thây' mấy bạn thảo luận ghê wa'.Tro` nay` nếu mình nhớ ko lầm thi` màn mà có lửa có 1 viên ngọc reset nằm trong can nhà. Màn 9 (ko nhớ rõ ^^!) co 1 viên nằm trong 4 cây cột nằm ngoài biển bên góc trái ở phía trên(nó cho 3 dòng chọn dòng 2 hay sao do') và màn 12 nằm trong cái lỗ bên trái o? góc trên.
    Mình viết theo trí nhớ thôi có j` sai mấy bạn thông cảm,hồi đó mình cày con tướng của mình atk 11x def 9x(reset 4 lần ^^ nhờ chinh? code nên cứ wa 1 bàn là tăng 10 lv-tùy cấp độ)

2. Xoaichamnuocmam

Xoaichamnuocmam Youtube Master Race

Vậy chơi trên ps1 có chỉnh ra cửa hàng item hiếm ko.nếu chỉnh được thì cho mình cái chỉnh tay ấy nha.ghi rõ dùm mình.đọc mấy trang trước hổng hiểu gì hít.Và ps1 có thể trở về màn 1 mà giữ nguyên at def và lính ko.Thank

3. lolz93

lolz93 Youtube Master Race

Cho em hoi? nhu~ng ki' hie^u. na`y co' nghi~a la` gi` va^y. : <U>D>U<selectD><select A (D:down ,U:Up) Vi` em choi tro` na`y tre^n Pc bang` tri`nh gia? la^p. ne^n ko hiu? . Mong ca'c ba'c giai? thich' ho^. Cam? on nhiu`

4. saphirine

saphirine Legend of Zelda

có thể chỉnh được bạn ạ

Cửa hàng đồ ( PS1 nha )

trái, lên, xuống, phải, trái, select, phải, lên, trái, xuống, phải, select, O

bên SNES

trái, lên, phải, xuống, phải, lên, trái, select, xuống, phải, trái, select, A

cái này có thể đuợc nhưng mà tui quên cách hóa rùi

5. Antomy

Antomy Mr & Ms Pac-Man

có ai biết chỗ down phần 3 không?? phiên bản dành cho pc ấy, search thấy nhưng hết seed rồi, ai có up lên nha!! Langrisser III - pc version

6. kidmega1412

kidmega1412 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

hixhix... có ai chỉ cho chỗ mua game này ở SG mà của PS2 ko?? mới chơi bản này ở PS1 ah... thank's với lại có game này tựa giống game này ko?? Vô màn mà đánh nhiều thằng giống "thanh gươm quyền lực" chứ đừng như robot war or Fireemblem... thank's nhiều tại sợ lập room thì bị ăn thẻ nên tiện vô đây hỏi lun...:hug:

7. lolz93

huhu! các bác ơi, làm ơn giúp em vơí! em chơi trò naj trên PC nên ko làm sao để vào đc cái của hàng bí mật mà các bác nói!

8. Loki

Loki Mario & Luigi

Der langrisser (SNES) đã có bản patch E hoàn chỉnh (hổng phải tồi tệ như cái bản củ chuối trước đây). Bạn nào mún down thì down về chơi thử

Các file đính kèm:

• dl_e.rar
      Kích thước:
      2 MB
      Đọc:
      629
  9. Langel

Langel Legend of Zelda Lão Làng GVN

Hix , quá trời thanks pác Loki lun . Bản này đẹp quá trùi , so với ver J hay E ucr chuối kia quả là 1 trời 1 vực :D Bi giờ lại có hứng chơi lại nữa rùi :D

10. Genial

Genial Mr & Ms Pac-Man

Bạn ơi,trong các mẫu kí tự trên đây thì lt và gt nghĩa là nút nào vậy.mong bạn chỉ giúp,cảm ơn nhiều

11. Genial

Genial Mr & Ms Pac-Man

Mấy bạn ơi cho mình hỏi tại sao mình chỉnh ra cửa hàng bí mật được 2 lần rùi.Nhưng kể từ vòng 3 trở đi mình không chỉnh ra được nữa.có ai biết tại sao không vậy? cảm ơn

12. lolz93

này bác Loki ơi, em đã down cái bản patch E của bác về rồi nhưng vẫn ko vào đc cửa hàng bí mật la` sao ? Bác làm ơn chỉ giúp với !!! Em đã pót bài ở trên rồi mà ko có ai trả lời cả !!!

13. saphirine

vào đuợc mà bạn

muốn vào thì bạn để mũi tên ở phần BUY rùi ấn các nút sau :

trái, lên , phải , xuống, phải, lên, trái select, xuống, phải, trái, select, A

14. Genial

Genial Mr & Ms Pac-Man

Sao mình chỉ vô được 2 lần thui à,mấy lần sau mình cũng bấm như thế mà không được nữa,bạn có biết tại sao không

15. 0909042038

0909042038 Youtube Master Race

help me !!!Pháp sư Hain nâng cấp làm sao để có phép " dịch chuyển " vậy??

16. saphirine

cứ nâng cấp theo dạng đầu tiên là OK
    cái này thì mình chịu rùi

17. flymen99

flymen99 Youtube Master Race

co ban nao choi tro nay ma the loai RPG chua tren PS1 ay minh choi ma ko bietco huong dan ko ban nao biet tro do giup minh nha

18. 0909042038

0909042038 Youtube Master Race

flymen99 : hình như game bạn nói là tiếng nhật phải ko?Có cô tiên lúc nào cũng bay theo nhân vật của bạn đúng ko?
    Lúc trước mình có chơi 1 game người ta gọi là "Thanh gươm quyền lực 6" (người ta gọi sao thì mình gọi theo như vậy chứ lúc đó còn nhỏ chưa rành tiếng anh lắm), game này thuộc thể lọai RPG, lúc đó mình rất thích chơi game này, bây giờ muốn tìm lại chơi nhưng mà lại ko biết tên tiếng anh là gì hết, ai biết thì chỉ dùm ha

19. Loki

Loki Mario & Luigi

Nghe cái đó dám là growlanser lắm, vì cả Langrisser lẫn Growlanser đều do 1 người vẽ. Mà chỉ có PS1 thì Growlanser mới giống RPG thui (qua PS2 thì nó thành tatical RPG).

20. Loki

Loki Mario & Luigi

Sorry nha Mod, forum dạo này lack wa...chờ lâu.... nên click thêm cái nữa thành ra gởi 2 bài, làm ơn xóa dùm 1 bài. >_<