[Thảo luận] Chế độ AI

Thảo luận trong 'Đột Kích' bắt đầu bởi vulcan300, 29/11/11.

1. Leon#3

Leon#3 Legend of Zelda

Sao mình ko hack mà nó bảo hack tool been detect rồi lock mình 6 ngày 162 giờ :(

2. Protection

Protection Donkey Kong

cái này đến round 28 có 120 mob , round 29 có 150 mob .
    lâu ko chơi cái AI này nên chả nhớ hình như từ round 28 tới 29 đc 30k . 29 đến 30 50k . đánh boss final đc thưởng 100k ( hay là 150k j đấy ko nhớ )
    mình tham gia từ round 15 đến final là đc 430k . 500k chẳc chả ai đạt đc đâu :))
    mọi người cứ nghĩ màn trại huấn luyện khó . nhưng màn đó cực dễ . có nhiều góc bug quái ko động đến đc ( cái này dễ chỉ cần 2 ng hợp tác )
    nhưng mà ván nào phải ko có con boom thì mới bug đc.
    nói chung màn trại huấn luyện này biết cách chơi thì chả phải bơm máu lần nào :))

3. opla

opla Mario & Luigi

khổ cái bàn thì cao mà ghế thì thấp T.T

4. lioh789456

lioh789456 Donkey Kong

Bạn xài lady ? Bạn ko sợ mấy kon Hulk xanh xanh ah` @_@"

Làm sao chỉ tui với !!!!!!!!!

Chỉnh sửa cuối: 1/12/11
  5. ketnoixyz

ketnoixyz Youtube Master Race

Cái map Trại huấn luyện chả hiểu sao giết boss rồi nó kêu đã tiêu diệt trùm 0 lần ???????????????????
    map trại huấn luyện khó hơn hẳn map thung lũng chết (khó hơn gấp đôi,2 lần chơi còn mỗi mình mình bắn khổ kinh )
    Nói chung sau 2 lần chơi thấy tốn vcoin mà win chả dc cái gì ra hồn exp với gp quá ít mà time bắn thì lâu.............
    [​IMG] http://up.anhso.net
    exp dc có 170 quá ít so với đặt bom

---------- Post added at 19:58 ---------- Previous post was at 19:51 ----------

Phần thưởng thì đầu tư 8 lần hồi sinh 12k vnd và được tầm 3-4k tiền thưởng...........:(

Chỉnh sửa cuối: 1/12/11
  6. dark_one

dark_one Liu Kang, Champion of Earthrealm

^
    nice
    nhưng mà giờ chưa có Hard + còn disconnect lên xuống nên chắc bọn VTC làm lơ vụ phần thưởng kill boss rồi :-@

đêm qua sau bao lần đấu tranh cuối cùng cầm Spas đi Trại Huấn Luyện cầm bắn con Mutant thường mà như kiểu cầm AR sấy vào con Hulk 8-} cảm giác như bị nerf vậy 8-}
    thế mà cũng lết qua hết 20 round

Còn Thung Lũng Chết giờ đây đã trở thành Thung Lũng Chờ khi mà các bạn trẻ sau khi thấy hậu quả của việc chưa chờ client khác ready đã start làm văng cả phòng. Giờ vào là lại có kiểu chờ 1-2 phút rồi mới start cho đỡ bị disconnect (nhưng cũng chả hiệu quả 8-})

hôm nay vào TLC làm đại cái nhiệm vụ ngày ai dè gặp cái đám bại não X_X
    những gì mình ghét lúc chơi AI đều được chúng nó thực hiện:
    - Chạy cản đường, thậm chí đẩy mình xuống cái hồ hóa chất
    - Bản thân lao xuống hồ nhưng không thể nhảy lên và chết =))
    - Camp ở phía trên cái hộp đạn -> player khác không vào tiếp đạn được
    - Weapon thấy khẩu gì lạ là giữ khư khư, round 18 cầm MP7 8-}
    - Cố gắng liều thân diệt con nổ tự sát trong khi bắn nó 1 tí lấy điểm rồi chạm cho nó chuẩn bị nổ là xong...
    - Thấy Nade là lao vào nhặt rồi ném từng quả một như chưa bao giờ được ném (i.e: ném vào khoảng không, lòng hồ, góc tường, chỗ mà không có bất kì người hay con AI nào đứng...)
    - Nghiêm trọng hơn là kiểu dùng Primary hết đạn thì ném ra rút lục bắn cho nhanh :-?? sau đó nếu lỡ mà ném xuống hồ hóa chất thì lội xuống vớt lên 8-}
    - Hết round có đường đi tiếp (ở TLC) thì cố ở lại "kiếm điểm", giục đi không chịu đi :-?? đến lúc mình nhảy xuống cái quảng trường thì cả đám ở lại chết vì gas 8-x

cuối cùng thì nhận xét "mode này cho trẻ con chơi" cũng có khi đúng, vì người lớn ít ai chơi nổi một cách tử tế

7. songchetcunggame

songchetcunggame Gaming Scholar of GVN Moderator

Tình trạng chung của pub là như vậy, thế nên nếu có chơi pub thì cũng chỉ loanh quanh Đấu Đội chăn gà giải trí, chứ cần teamwork thì 1 là chơi với bạn, 2 là dẹp.

8. [D]Joker

[D]Joker Youtube Master Race

Nhìn cho kĩ đây nhé bác, dân chuyên farm là như thế này này :))

Nói chung là CF bây giờ đa số là các bạn trẻ tuổi teen và các thành phần tiểu học đâm đầu nạp vcoin vào chơi, chơi như bọn thiếu IQ mà chửi mình chơi ngu, thật không hiểu'@^@|||

Mình nghĩ là hiện tại chế độ Ai này mới có ở VN, chắc chắn có bug/ glicht, nên tốt nhất là đợi tạm lắng đã rồi chơi sau, chứ không đang chơi bị lỗi client văng ra thì đau đớn vô cùng =))

Bấn quá thì xài thôi bác :)), hoặc khi bị Hulk tăng tốc lên thì bấm để chạy nhanh chứ không nó xọt cho vài hp =))

Bảng chart điểm reward tại các wave mình đã làm tới wave 20, tối qua đi ngủ sớm nên không làm hết được :)), sáng mai các bác dậy mình sẽ đưa lên :))

Cái map tên là trại huấn luyện ấy ( Unearth ) có 1 chỗ mình thấy bọn nước ngoài glitch được, nhưng rất nguy hiểm, đó là chỗ trên mái nhà cao nhất, từ trên nhìn xuống đất thì thấy có mấy thanh gỗ ngang qua ấy, có mấy đứa đứng trên đó được, Bot không rờ được trừ bot cầm súng ra thôi, nhưng nguy hiểm là rớt hụt là lên chầu ông bà ;))

Còn hộp vàng thì như bác kia khoe của ;)) chẳng có gì ngon lành, có thể bộ phận vtc đã chỉnh lại nên hiếm gặp hàng nóng hơn :))

9. opla

opla Mario & Luigi

đờ, đang chơi vui với con NNL thì bị đá ra, có mỗi mình bị đá mới ức X(

10. xxSayGoodByexx

xxSayGoodByexx Fire in the hole!

Rốt cục từ hồi có chế độ AI và sự hỗ trợ tối ưu của NPH game CF mà mình đã chơi được ......1 ván. Có ai có kinh nghiệm bắn chỉ giáo với nào!
    [spoil]P/s: Sao trong lúc bắn thằng boss cuối nó đuổi theo 1 mình mình? Có biện pháp nào ngăn chặn vụ nầy không mấy bro?[/spoil]

11. noneedlove

noneedlove Mario & Luigi

chơi lần đầu và đc 90k điểm :|

12. ketnoixyz

Ai chơi AI cùng thì pm tui nhé, toàn 1 mình ngồi bắn................

13. KimNi

KimNi Nữ Hoàng GVN

Cũng đang chơi, cơ mà chỉ dám chơi buổi tối, chơi buổi sáng toàn dis thôi T_T, bực mình nhất bị mấy thằng trẻ con kick top T_T

14. [D]Joker

[D]Joker Youtube Master Race

Theo mình chơi bên Z8 thì... không có, có nhiều giả thuyết lắm :
    - Bạn là người có số point cao nhất
    - Bạn là người có số máu và lượng hồi sinh ( không tính token ) cao nhất
    - Bạn là người gây damage cho boss nhiều nhất
    - Đơn giản là bạn đang đứng trong range gần nhất của boss

Xem thử rồi loại ra nhé bạn ;))

15. dark_one

dark_one Liu Kang, Champion of Earthrealm

mình chắc là do việc mình gây dmg nhiều nó mới đuổi
    lúc đầu mới ra nó sẽ đuổi đứa gần nhất
    1 lúc sau ai bắn nó đau nhất nó sẽ quay sang
    tầm 50% hp trở lại mà nó thấy ai lợi dụng đứng sau lưng chơi nó trong lúc nó đang đuổi đứa khác nó cũng có thể bất thần quay lại đuổi

mình toàn camp chỗ hộp đạn lúc nó ra toàn đuổi mấy thằng khác trong khi mình đứng 1st nên có lẽ vụ nhiều điểm nhất không phải
    hôm qua được cái hộp bạc nó cho thành 1 QCMM AK-47 Knife \:d/
    sau đó vào kho báu vật thì không có cái gì :-w :-w :-w :-l

16. Protection

Protection Donkey Kong

chỉ sợ con dơi thôi . nó mà cào thì đố tránh đc :))
    còn thằng cầm chùy cù lần chả sợ

17. ketnoixyz

Mình chơi mà còn 1 mình là chiến đến cùng luôn........Tổng cộng 3 ván win 1 mình rồi..........

18. Aubergine

Aubergine Youtube Master Race

Nhận xét về chế độ AI Mode này này thì : Nó tốn tiền thẻ còn hơn "hiến máu" cho QCMM.
    Nếu không có Item HS hoặc +60 hp... thì giỏi lắm chỉ được khoản >400.000 ( không kill được boss, gặp may kill được thì được cái hòm vàng > 500.000). Chi mong vài ngày tới cập nhật sửa lỗi dis room.

19. lioh789456

lioh789456 Donkey Kong

Nãn thật bây h` chơi với Cao cấp thì bọn nó đâu phải đứa nào cũng bựa mà nhìu khi gặp toàn người ko bit chơi = =" kòn ra tư do thì toàn súng chuối mà kòn vụ dis lên dis xuống. Cho ? hộp kim cuong hình như là lúc giết boss xong nó random cho những người sống sót hay chỉ người giết boss mới dc! Trong mấy map đó có chổ nào đứng cao mà bọn Bot ko với tới mình ko ?@_@"

20. Protection

Protection Donkey Kong

chính nó đấy ;))