Thảo luận chung:2Moons [Aclaim]

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi dragon2409, 23/1/07.

1. livehue

livehue Youtube Master Race

Như vậy game này đồ họa và char cũng không bằng l2 :D Tại sao mọi người không chơi l2 nhỉ? Đồ họa quá đỉnh, nhiều cách xây dựng nhân vật, lại có thể cưỡi rồng, tham gia công thành nữa chứ ;))
    Nào các bạn hãy gia nhập : www.l2vn.com đi nào :D

2. elfvodich

elfvodich Mario & Luigi

L2 là game gì vậy bạn, mình không biết game này. Mình thấy 2moons là đỉnh nhất rồi. Không game nào bằng

3. xXThunderXx

xXThunderXx Youtube Master Race

ai nói L2 có đồ họa đỉnh hơn nhỉ...nghe buôn cười wa'L2 skill bình thương....dc cái xây dưng class khá phong phú và các trận chiên cũng hấp dẫn...cách thiết kế môi trường 3d khá ổn trên nên tảng đồ họa dc...còn để nói hơn 2moons...bạn lấy gì khẳng định...bạn đã test cả 2 game trên 1 card đồ họa trị giá 14 triêu vnd chưa:))
    mà bên đó lvl thế nào rồi ..pot hình lên cho anh em chiêm ngương ...tôi biết game này cũng khá lâu rồi nhưng nó mở open lúc nào o biêt...mãi đên đầu tháng 9 mới băt đàu chơi ...cầy chật vật mới lên dc cấp...vì chả ai kéo cả...hix ...chơi với tui nước ngoài...gặp là chỉ muốn pk tụi nó

4. KnightFightNight

KnightFightNight Donkey Kong

Bạn nhầm to rồi, nói về dòng free to play thì phải kể đến Archlord, hệ thống skill, đa dạng hơn 2moons nhiều, đặc biệt có hệ thống party rất hay, 2 moón thì cái dở nhất là số lượng skill rất ít, phải úp 7-8 level mới có 1 skill mới, dễ làm nguòi ta nhàm chán, về chủng loại item thì cũng không đa dạng bằng archlord, bạn thử archlord đi, sẽ càm thấy mê luôn!

5. FinerKudo's

FinerKudo's Mr & Ms Pac-Man

giờ ai mà chơi game củ chuối đó nữa :|...tui chơi từ C1 tới giờ phát chán rồi....giờ log vào toàn đánh lộn.. chán =))

6. elfvodich

elfvodich Mario & Luigi

Thế ArchLord so với WoW thì thế nào? Nếu hay hơn mình sẽ thử. Bởi vì đã từng chơi wow và cũng đã say QQ. Giờ thích 2moons do cái đồ họa của nó và hệ thống party cũng vui, không nhàm chán. Có điều cày thì có cực khổ chút thôi. Mà mình nghĩ ArchLord thì chắc cũng không qua nổi WoW được đâu bạn nhỉ

7. dkt_blade

dkt_blade Donkey Kong

down về mà không tài nào có thời gian chơi... giá mà mỗi tối nó dài thêm 4h nữa thì hay biết mấy.. thèm rỏ rãi... hix

8. nhatky88

nhatky88 Youtube Master Race

chà game này mình chơi rùi lv cũng tạm (IncaMagican lv 33) lâu rùi ko chơi(bản của thằng nào thì mình ko để ý) cũng hay lém. Chỉ cần 1 thằng lv mạnh kéo là mau lên à (cỡ lv15 là tự train dc rồi)
    Theo mình thấy thì chơi con VisiousSummon là nhìu. IMagican lên lv36 đánh đúng đã luôn (tiếc là chơi ở nc ngoài chơi 1 mình chán wa')
    Bữa thấy mấy thằng 7x 8x Pk nhìn đã thiệt........

9. xambac

xambac Youtube Master Race

mình mới biết tới 2moons một cách ngẫu nhiên .dl dc rui, reg dc rui,, log vao dc rui ,,nhưng hong biết gì hết !!::(
    nghe mấy bạn thảo luận cũng hay hay mà mình cũng chẳng hiểu ::(
    bạn nào đang chơi 2moons , nhiệt tình vui lòng add nick yh! : tuan.05dck hướng dẫn mình chơi cùng với .
    đang ở trong trieste _kalibus và đi lòng vòng đập mấy con muỗi :cool:
    ty all !!

10. xXThunderXx

tôi yêu cầu mod box này o dc del bài anh em 1 cạh tùy tiên...làm ăn chả ra sao cả...ai còn muôn thảo luận nữa...........nhân tiên hỏi mua 20 mil = vnd tại. hà nội...ai co gold 2moons thì pm gium mình nha mình cần lắm....lien lạc vơi mình 0916398890 hoạc mail thunder_angel_30_3@yahoo.com.....gia' la 17$/10mil...oke

11. MaxNguyenII

MaxNguyenII Youtube Master Race

ArchLord hay hơn...hệ thống skill mới nâng cấp nhìn đẹp lắm..ngoài ra cũng có thể cưởi rồng vậy..nếu bạn trở thành ArchLord ...Hiện VN mình đã có guild bên đó rồi VietPride có gì vô pm nha.

12. xXThunderXx

2moons cầy lvl khổ thì ??/ lvlv rất nhanh......ít ra là nhanh hơn SRO...nhưng vừa cãi nhau với tụi guild vn nên quết định bán acc....ai mua pm Thunder_angel_30_3@yahoo.com hoac d 0916398890
    +lvl 90 summoner dual wepon (twin sword and staff)...dang xài twin +6 with 5% 5% 5% pốin damage
    status chuẩn...skill chuẩn thừa 5 point
    còn 500 coin và 5mil gold và nhiều item +gem

13. IVI00N

IVI00N Dragon Quest

hình như game này giờ nó block ip vn rồi đúng ko, tôi ko sao vào chơi game được

14. NGUOITHUBA009

NGUOITHUBA009 T.E.T.Я.I.S

hầu hết game nước ngoài nó block IP của vn ( cho chơi 1 time rồi nó cũng block ) , những người chơi dần dần chỉ còn là những người ở nứoc ngoài .

15. luluxitin

luluxitin Mr & Ms Pac-Man

sao em dang kí rồi nhưng mà vô no nói acc chưa có là sao em vào trang chủ dang kí rồi nhưng vào game lại báo ko

16. }{ell-Fire

}{ell-Fire Dragon Quest

còn ai cấm chụ với trò này ko. cho mình hỏi sao cái auto potion nó ko tự bơm máu vậy.

trò này nhìn lên thấy nó ko bằng ai, nhìm xuống thấy ko game nào bằng nó. nhìn lại, chơi được. :D

17. valdermost

valdermost Mr & Ms Pac-Man

hôm nay mình mới bắt đầu tập tẹo cái game này hehe hay phết à nhưng mỗi tội ko còn thấy người việt nam mình đâu nữa (chắc qua game khác hết rồi) hix vậy mọi người có ai còn acc mà không chơi cho mình xin ít đò nha hix óanh từ lv1 đến 15 mà ko nhặt được cái đồ nào... Mọi người có ai còn acc ma không chơi cho mình xin ít đồ với tiền làm vốn nha...hehe có đồ của char nào sẽ cầy char đó... nick yahoo của mình là giang20092001@yahoo.com bà con giúp đỡ nha........thanks very much ^^

18. valdermost

hehe mới rủ được thêm mấy bác cùng công ty vô óanh cùng nữa càng chơi càng thấy vui... :D sau 1 thời gian nghiền silkroad cõ lẽ đây là game đầu tiên thu hút được ^^ ... kính mong bà con ai ko còn chơi nữa mà có acc cho mình nha để mình vào "lột đồ" :D hehehe.... please, help me !!!! Thanks all friends in gamevn ^_^

19. }{ell-Fire

}{ell-Fire Dragon Quest

mới đầu thì game nào cũng thế ::( Chơi đến khoảng 30 là chán liền :-s đến lv 51-55 gì đó mới có skill mới. Nếu có game này skill đẹp thì cũng chưa chắc, chỉ co 2 skill cuối cuổi mỗi bảng là hoành tráng thui mà cày đến 60 mới mở hết =((

20. valdermost

hix cầy cái game này cực phết ha...oanh tẹt bo ko có gì ^^ len lv 20 ma cực ghê bà con có ai con acc ma ko dùng cho mình để mình làm ít đò làm vốn đi