Thảo luận chung:2Moons [Aclaim]

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi dragon2409, 23/1/07.

1. OmegaUD

OmegaUD Youtube Master Race

Game này mới vào bật map lên ... choáng... ra giết được mấy con spider rồi uninstall luôn :devil: . Minimap xấu kinh khủng

2. SertaKudo's

SertaKudo's Mayor of SimCity

ông bạn ơi , nếu ông ko chơi nữa share cho mình đi :(( gần 2 tuần rồi ko được chơi :((

3. dkt_blade

dkt_blade Donkey Kong

Lần đầu tiên thấy có người chê đồ họa game này đấy... hơi khó hiểu... có lẽ bác nên cho lại acc cho mấy ông bạn muốn chơi cho đỡ phí...:wink: . Mỗi người một đánh giá nên miễn ý kiến..

4. SertaKudo's

Sorry, you cannot download the game because your status is Pending =.=' pó tay down ko được hình như có acc mới cho down

5. Freddy_vs_Jason

Freddy_vs_Jason Mr & Ms Pac-Man

Hmm... Game này em chơi thử rồi thấy đồ họa cũng được , nếu mà bác thấy đồ họa game này là xấu thì không hiểu " tiêu chuẩn " đồ họa đẹp của bác là như thế nào ?!?!?!

6. daoduytung3000

daoduytung3000 Mr & Ms Pac-Man

cho em xin 1 cái invited đi , có bác nào có ko?

7. -Asa-

-Asa- Mr & Ms Pac-Man

Hix, ko bít đến lúc nào nó mới pending xong acc hoặc khi nào mới OB, bọn acclaim nổi tiếng CB lâu và chậm chạp trong OB T___T , bác nào có thể share cho em cái acc test với,em hứa đến OB sẽ "hậu tạ" 1 mớ Coin mà mua đồ cash diện :D

8. gothiclong_

gothiclong_ Donkey Kong

Làm gì có invite....reg trên trang chủ nhưng pending :D Bác nào biết đường vào "Second gate" không nhẩy :D

9. SertaKudo's

có ai cho hỏi cái , login sao nó ko vào nhỉ =.=' pó tay

10. dkt_blade

dkt_blade Donkey Kong

một mình giữa biển cả...

hải âu bay đầy giời:

hôm nay lần đầu tiên biết mage dma kinh khủng thế nào.. được Girlchanh dẫn đi dạo một vòng...lên Ex vùn vụt:

không hiểu sao mà chơi game thì đẹp mà chức năng chụp ảnh của nó làm xấu hẳn:( chứ không phải card tôi lởm nhá):

11. SertaKudo's

Hôm nay tui xin chính thức gia nhập thành viên thứ.....của 2moons mong các bác chỉ giáo :D nick tui là BaByHood chơi sv đầu tiên (hồi chìu mới thấy ông KinhVan bán đồ= pó tay ) ông KinhVan nhớ pm tui nha , cho vào clan cái , hôm nay chỉ train lv thôi vì chả thấy ai cả =.='

12. luckyheroking

luckyheroking Mr & Ms Pac-Man

Chán đăng kí oài và invite đến 30 người mà nó ko cho chơi , sao tui ghiền dữ vậy . Ai làm ơn cho xin cái acc chơi chung , đảm bảo chơi giờ độc , nếu thích tui chơi giờ nào thì tui chơi giờ đó , cám ơn trước nha ^^" !

13. SertaKudo's

bác lucky pm ông đại bành đó , ông đó sẽ cho bạn mượn acc share CB cho vui :D
    to dkt_blade : ông cho tui vào clan và pt kéo lv tui đi nhá tui ko biết pm là sao cả =.='

14. daoduytung3000

daoduytung3000 Mr & Ms Pac-Man

to dkt_blade : ông có invited nào ko , send cho mình với
    yahoo :daoduytung3000@hotmail.com

15. dkt_blade

dkt_blade Donkey Kong

acc tôi đi xin bro khác... làm gì có mà share cho anh em chứ...
    @Kudo: tôi chơi không được nhiều thời gian lắm... ông cố gắng vào guild bảo anh em kéo lên cho...mà mới chơi nên làm nhiệm vụ cho nó quen đã...

16. luckyheroking

luckyheroking Mr & Ms Pac-Man

ác vậy có ai có ko vậy nếu có thì cho xin chơi chung với nào

17. dkt_blade

dkt_blade Donkey Kong

cái costume này là cái gì thế hả bro?

show hàng khủng..nhìn thằng Wa trong vãi hàng...

18. Aximili_Isthill

Aximili_Isthill Donkey Kong

cái phần invite đó là chỉ mời người ta vào xem cho biết thôi chứ ko phải là nó cho acc đâu, dù có đc người khác invite nhưng ko chơi đc đâu. hahaha
    nghèo mà ham, đợi OB rồi chơi luôn đi

19. rongmotvuot

rongmotvuot T.E.T.Я.I.S

hehe kinhvan lv mấy rồi đứa bạn mới nhận dc cái invite--> thế là có dc 2 acc roài:) mà con k9 của tui bị kẹt acc cũ, acc mới ông anh cày con summoner mới có vài ngày đã 36=)) kinh dị quá:D.
    Hehe ai chơi 2 class hunter+k9 thì add Ym tui send cho bảng skill của 2 class này: kirimoro . Đang làm thêm cái bảng của con sumooner. Hệ thống Q của nó thấy vừa dài vừa thiếu` tùm lum đã thế mây cái award phần thưởng đôi chỗ ko dịch dc nên chả biết nó cho cái gì, thấy dc vài cái Q tặng đồ cũng khá ngon:D. Kinh vân lấy chân và áo 30 31 4 socket ko, xài đồ divine 3x rồi nên cái đó chả cần nữa. Cần thì pm CN bảo vào con k9 lấy cho^^.
    p/s: mage aoe ngon lắm mà đám mob thường mấy con active nó chỉ dí mình tối đa 3 con thôi--> có bác nào chơi tanker xài khiên đi lure về thì hay^^. Tui chơi k9 cứ điệp khúc 3 con xả 3 skill là chết đánh toàn tốn mana chả mất b hp nào vì có skill hồi máu^^.
    <br>
    Thêm nữa KV chơi tăng spiirit à hay sao vậy????, tui base spirit lên mặc đồ dc + 80MP mà MP mới 215 KV mới 27 mà MP 184^^ nhiều thế k9 đánh solo lúc đầu base spirit đánh cũng ko hao MP mấy^^ tăng làm gì phí point.

20. Freddy_vs_Jason

Freddy_vs_Jason Mr & Ms Pac-Man

a a a a !!! G HoiTamHoang à , em cũng ở trong G nè, em là BatBoMayDe đây !!! heheheh , bà girlchanh khủng vậy mà em chưa được dẫn đi chơi lần nào T_T !