Thảo luận chung:2Moons [Aclaim]

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi dragon2409, 23/1/07.

1. dkt_blade

dkt_blade Donkey Kong

cũng đang cố cày cắm lên lv 31 để mặc được bộ mới với kiếm mới đây... Mai nghỉ tết rồi...chắc đợi qua tết mới lên được... Đồ 4 socket ngang với divini(4 dòng mà). tôi mới chỉ nhìn thấy đồ bộ màu xanh có một lần( thấy một chú bán ngoài chợ) ... hic.. không biết bác Chapnhan có để giành cho mình không....
    Chơi trò này mod toàn đánh hội đồng... không đi pt rất khó chơi... mà dở cái là bị hội đồng là bị nó đánh trúng liên tục, đồng nghĩa là người bị giật liên tục... chém cũng không chém được...không chạy chắc chắn về làng ngay...Chơi K9 oải quá... đâm lao đành theo lao...
    Hôm nào, ra tết họp Guild cái đê... chụp cái ảnh tập thể một phát. Chapnhan bảo cởi hết đồ ra Char của bác ấy đoạt giải sexy nhất...hehe...

2. rongmotvuot

rongmotvuot T.E.T.Я.I.S

^^ nãy lum dc 1 doạn phim con sumoon đánh--> lên tầm đó thấy pet chả còn hữu ích gì nữa^^, ko biết tính sao đây vì con sumon ban đầu thì dễ trian lv thật đấy nhưng về sau do nó skill thủ quá ít( 1 cái) ko như các class khác(đơn cử k9 thôi: buff sức đánh, hồi máu và nhiều skill gây các tác động lên đối phương). Khó nghĩ thậtT_T

3. elfvodich

elfvodich Mario & Luigi

Solo sẽ không có đất dụng cho level từ 60 trở lên đâu. Đến lúc ấy kiếm 1 cái party rồi aoe nhiều vào. Tớ thấy tư tưởng bác này toàn solo ><. Solo đồng ý điểm cao nhưng càng lên cao party điểm nó sẽ nhanh và đều hơn. Cần tui post cho vài tấm hình bọn 10x bên korea nó đánh aoe party là như thế nào không? ><

Mấy con active dí 1 lần 3 con thì đúng rồi. Nhưng nếu cho 5 người follow theo phía sau thì sẽ gom được tầm 15 con trở lên đó. Bộ ông không biết điều này sao ><

4. dkt_blade

dkt_blade Donkey Kong

đúng thế... game này mà solo là không tưởng.. bởi quái đông mà nó hội đồng kinh khủng, ít có vùng nào Mod không đuổi( may ra một góc beach, tôi toàn phải solo ở đó)... đi những vùng đó mà solo chắc bơm máu hộc cả mặt luôn...

5. dkt_blade

dkt_blade Donkey Kong

Kiếm khủng của 3lade...cho anh em xem để thấy gem hãi hùng thế nào..

6. rongmotvuot

rongmotvuot T.E.T.Я.I.S

ặc kiếm của 3blade khiếp thế=.=', mình thì chả thèm up hay add làm gì vì cũng ko mấy time vào game toàn afk cho pet nó đánh,

7. herokien

herokien Mega Man ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

kiếm của 3lade kinh wá hic híc
    gaems o~ đâu ra mà kinh thế 3 lade
    àh mình là girlchanh dây lấy nick của kien chứ ko có nick trong game vn

8. 3lade

3lade Youtube Master Race

9. 3lade

10. dkt_blade

dkt_blade Donkey Kong

post lại ảnh cho 3blade.. lần sau bác post chỉ cần cho: [​IMG]

11. elfvodich

elfvodich Mario & Luigi

Cái này là nó dupe rồi up lên nè. Mong acclaim sớm sửa được lỗi này. Tui cũng biết dupe mà thôi không dám post sợ ban acc rồi ban ip việt nam rồi nguyên 1 lũ ngồi cười với nhau thì khổ.

12. dkt_blade

dkt_blade Donkey Kong

vậy ah... bác vì thiên hạ thế là đúng...cũng may là 3lade hình như ko ở Việt nam..ổng sống ở nước ngoài thì phải... Nhưng mà công nhận đeo đồ kiểu này mà Pvp chắc toàn thắng

13. 3lade

:D! close beta ma! bug thi duoc abuse :D. minh song o USA nen đung lo lol :D

14. elfvodich

elfvodich Mario & Luigi

Hiện tại vẫn có cách test khác cho anh em ta. Đừng cắm cúi lao đầu vào rồi nó cũng sẽ wipe hết thôi. Hiện tui đang test trên server dekaron của Hàn nhưng đây là server test riêng của nó. Chỉ có 1 server với rate x6 xp và x4 drop. Rất tốt cho luyện lv nhanh và tìm những spot luyện cool, test build skill gì đấy. Hên là tui còn acc bên hàn hồi xưa nên log vào server này được. Luyện 1 tiếng đã lv 20 rồi ><. Chi tiết download sẽ post cho anh em sau

Lão 3blade tui nhìn cái ping xanh lè dưới 100 ms là tui biết ông ở bên úa rồi =)). Việt nam không có cái cửa ping đó đâu :))

15. templek9

templek9 Youtube Master Race

Khoan, cho em hỏi, có phải tấm trên của anh 3lade, trong ô tiền là số 731.165.673 DIL ko ?Em không nhìn nhầm chứ, mới lv 39 mà có được chừng đó DIL là ...không tưởng. Em chơi chậm, mới lv 20 mà chỉ có gần 100.000 DIL, mơ cũng chỉ mơ đến 1 mil DIL chứ đừng nói con số ở trên. Vậy là anh 3lade hack DIL à ?Dù cho anh 3lade có là một thương gia cắm ở Loa Castle 24/7 cũng khó mà kiếm đc chừng đó >"< Nếu là bug thật thì làm ơn báo lên Acclaim cho nó fix giùm em, chứ để vậy còn gì là công bằng >"< Để vậy lũ newbie em nhìn vào hết muốn cố gắng chơi game nữa nói chi...

16. templek9

Ai giỏi tiếng Anh làm ơn dịch dùm em, cái sever nó dơn rồi à, log vào gaem mãi không được buồn quá :((

17. elfvodich

elfvodich Mario & Luigi

Thì nó đang fix đó cha nội. Lạm phát server đầy ra kìa. Đây là bug dupe (nhân đôi đồ) cứ nhân ra rùi bán thì cả tỷ dil còn được chứ 700 mil ăn nhằm giè =)). Nhưng đây là closed beta nên cũng chả ăn nhằm gì :))

18. templek9

Ai biết cách upgrade item + 1 +2 ... không ? Ai biết thì chỉ với ^^ thèm mắc đồ + quá ;))

19. rongmotvuot

rongmotvuot T.E.T.Я.I.S

hí đúng là dùng cách dupe đồ đấy:)) nhưng sao kiếm đủ hàng arget để age lên thế nhỉ, mình có dc mỗi viên bạc:D. Elf vô địch post nhanh nhanh cho bà con vô test với x6 thì hay đó để test build là pefect, chứ hiện h cũng chả biết các skill nó ngon cỡ nào và damage bao nhiêu ??. khi lv cao^^. test dc skill 5x là hết date.

20. dkt_blade

dkt_blade Donkey Kong

bao giờ nó fix xong anh em báo hộ một tôi câu nhé.. gửi vào yahoo cũng được..