Thảo luận chung - Hướng dẫn chi tiết chơi NavyField [NEW]

Thảo luận trong 'Private server' bắt đầu bởi Soujirou Seta, 12/8/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. phamvantrong

phamvantrong Donkey Kong

Hớ hớ, em chơi bên LX mấy cái quest em cho vào thùng rác vài cái rùi :)). Bố nó, làm xong mấy cái quest chiếm đóng nó cho có vài K exp thì lên lv bằng niềm tin, đã vậy làm như dễ chiếm lắm mà nó cho tới 12 cái quest làm đi làm lại, bực vcl.
    Mấy bac px hãy koi chừng, em gặp ông nào là em bắn cho ông đó mang bánh xe về nhà (em mà bắn được mấy pác mang bánh xe về chắc em cũng mang chục cái về nhà rùi ) :)) :D ^^!
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Bác có tiền thì đầu tư vào Ver hay gì đó, chứ mua mấy chiếc tàu đẹp mà súng thì nổ như vịt kêu, đạn thì bay như cào cào thì có per ship cũng như xài DD CA thui :D

2. namboy1989

namboy1989 Fire in the hole!

Mấy cái quest đó làm được VP, lên Rank nhanh hơn.
    Lv5 Germany. Tài sản gồm
    Hetzer + 9x4mm armor
    Wespe + 4x4mm armor
    Em ra battlefield thì chỉ có cái batle tên là Dizan hay Dizag gì đó là vào được, còn mấy cái dành cho lv 4-7 khác thì vào nó đều bị freeze, treo máy luôn:((:(( ai giúp em với.
    @trong : tui bắn chả thấy có cái nào mang bánh xe về cả, toàn nằm lại đó chờ Respawn thôi :))
    SPG bắn thích thật, đứng ở tuyến sau bắn banh xác mấy con tank địch ở tuyến trước.

3. phamvantrong

phamvantrong Donkey Kong

Ho ho ho, bac cung choi phao tam xa ah. Giong em the nhung rat tiec la lv 10 ben em moi co thang phao moi, bi gio lv 8,5 dung sau xai thang phao lv 4 ban cha an thua gi ca, co khi con bi hide thit cho 4 skill the la ''mang banh xe ve nha'' :D
    Trong nay no ma cho em lam nghe va banh xe la em hot vang :D :))
    Cho em hoi la hien em lv 8,5 rui co cach nao cay le len dc ko, ban khi the 5 6 tieng ma no len dc co 52k exp wa la . . . .

4. MrXuxu

MrXuxu Legend of Zelda

SDP bắn aiming khó hơn bắn auto vì cái thành chạy nó nhanh quá. Hình như cái chỉ số quay nòng nhanh có lợi hơn so với reload time.

Tiện thể bàn luận luôn mấy cái skill và Passive skill đi xem cái nào lợi để + điểm ko bị sai.

5. phamvantrong

phamvantrong Donkey Kong

May cai skill thi bac thix xai cai nao cung duoc, neu xai rui ma ko thix chi can an vao no rui an cancle. Ma nhung skill can dung thi theo em la repair, giap, tang damege, tang toc do chay, tang luong energy hoi phuc, skill chich dien ngoai ra bac co the them vao skill goi may bay ( skill nay dung trong com rat loi vi no x exp nhiu boi gay damege cho nhiu enemy ) va skill hide :D
    .

.
    Con ve passive skill thi em dang nghien cuu, cau mong sau nay no co the reset passive skill vi em thix choi phao xa ma lai tang ve def nhiu wa ma dang le phao xa thi phai tank damege ( cai nay em nghi ra sau 3 ngay cay cuoc ) ^^!
    .

.
    Con ve passive skill thi em dang nghien cuu, cau mong sau nay no co the reset passive skill vi em thix choi phao xa ma lai tang ve def nhiu wa ma dang le phao xa thi phai tank damege ( cai nay em nghi ra sau 3 ngay cay cuoc ) ^^!

6. tqui22

tqui22 Mayor of SimCity

ai chà mọi người chuyển qua Blitz hết ah =))

7. namboy1989

qua chơi thử cho biết, thấy cũng hay, có điều cái chế độ nhắm bắn khác Nf quá, hơi lag thui là miss roài:-o.

8. phamvantrong

phamvantrong Donkey Kong

Noi that chu may game WWII nay no co tinh cong dong hon may cai game viet hien nay, tuy 2 tro blitz va nf nay cay cuoc nhung van ko den noi chan. Bi gio toan game dao bua, giang ho, vo lam di dau nhin thay cung phat ngan T-T
    WWII game muon nam! Cau cho mot ra them tro ban may bay nua ^^! :D

9. pronavyfield

pronavyfield Donkey Kong

Con Pensacola ra battle thì nó mới đẹp thôi,trong shipyard nhìn nó ko khác gì tàu phế liệu =)).

10. Woman guerilla 1

Woman guerilla 1 Legend of Zelda

Hôm nay đẹp trời, buổi trưa đi tụ tập với hội NF nên phấn khởi, tối về bắn như điên. Chơi khoảng 1 tiếng rưỡi, thịt 2 nebraska của lam123 và iceman0r với vài BB5 (trong đó có sư phụ xuxu...:)):))). Đã thế lại còn trúng thưởng những...1000 point=))=))

11. MrXuxu

MrXuxu Legend of Zelda

Lúc đó sư phụ đang chat với sư mẫu, vừa chat out ra out vào nên gà thoai ;;)
    Sao mình ko đc đò event nào nhỉ?:-w

12. phamvantrong

phamvantrong Donkey Kong

T-T, event keo dai toi khi nao vay may pac, vao hox rui nen hit thoi gian de cay. Hu'hu'hu'
    Ah ma co bac nao o HCM ko, mua dum em 4 5 tam up vet voi :D

13. MrXuxu

MrXuxu Legend of Zelda

=))=))=))@sami: Đã nhận đc KIT chưa, send qua Email rồi đấy, hi vọng năm sau đc chiêm ngưỡng Nelly =))

14. levanlun

levanlun Youtube Master Race

ừ nhưng thấy bắn cũng đẹp ,bị graf spee làm thịt hoài à ,chịu ko nổi nên phải xài pensa thôi=))=))

15. samirvnn

samirvnn Dragon Quest

sao đòi xem sớm thế ;;):):D:))=))
    cho hỏi luôn chơi cái này trên bìa nào thì đẹp, loại trắng dày 1mm à ??
    check sao ko thấy thư ?? có gửi nhầm ko ??
    samir278@gmail.com

16. MrXuxu

MrXuxu Legend of Zelda

vậy link đây tự down đi http://hotfile.com/dl/7857621/6f4e80a/jsc_016.rar.html

Chơi cái này chủ yếu trên giấy 180mg, riêng bộ khung thì dùng giấy 1mm ghép thành 2mm cho nó cứng cáp.

17. phamvantrong

phamvantrong Donkey Kong

Em xin nhac lai, co ai o HCM ko mua dum em 4 5 tam ver increase+10 voi :D

18. namboy1989

Đang chơi cái Tank kia, quay qua NF bắn thấy tự nhiên gà đi, đành ngồi rải torp cho vui, ai dè sink được kha khá tàu địch.
    Mà hết Gold sub rồi, sao thấy nó vẫn để cái Status là Gold Account >???

19. tqui22

tqui22 Mayor of SimCity

đơn giản vì acc Silver được đỏi lên hết thành Gold :|

20. Woman guerilla 1

Woman guerilla 1 Legend of Zelda

Cảm giác ban đầu khi mới chạy Kaiser là hơi bị thất vọng: ngoài range còn mọi thứ đều thua H44. Có lẽ phải mất khối cred để rep mới quen được:-w:-o

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.