Thảo luận chung - Hướng dẫn chi tiết chơi NavyField. [old]

Thảo luận trong 'Private server' bắt đầu bởi hatuan1983", 23/3/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. NavyLeader

NavyLeader Youtube Master Race

Chơi BOT cũng giống như trò võ lâm, từ khi vinagame cho phép auto trong võ lâm truyền kỳ, người chơi đông dã man, chấp hết mấy trò còn lại. Chơi thì k muốn chơi để thấy được cái hay của game, nhưng lại muốn nhảy lvl ào ào, cái gì cũng hơn mọi người. Tụi này không phải gamer, gamer thực thụ không bao giờ như vậy cả.
    Dạo này trong NF thấy gà nhiều quá, từ CV cho tới BB, toàn là đi thẳng băng, khi bắn nhau cũng vậy, chẳng né tránh gì, chơi cho xong việc. Càng đông người chơi càng chán, nhớ hồi xưa chơi NF thú vị hơn nhiều, gặp BB bên kia mạnh hơn là anh em phân công nhau người ném bom, kẻ thả torp, BB yếu hơn chờ thằng kia hết SD rush ra sao... Giờ nhìn thấy chán hẳn, trình độ chơi đã kém, vậy mà còn xài bot nữa, hết biết luôn.

2. accp4818

accp4818 T.E.T.Я.I.S

Nhìu lúc thấy CV chơi mà bực mình, CV nhìu chú cứ đứng ngay vị trí xuất phát, stanby đứng đó, dù là CV4 cũng vậy. Cho Ft đi cover khắp trên đưới, nhắm chú CA hay CL mà thả>
    CV mạnh nhất mà vậy thì làm sao cover cho BB5 :(.

3. GameHunter

GameHunter Legend of Zelda

Bực mình thật, down NF từ hôm qua đến giờ mà cứ gặp lỗi file cannot read, cannot be saved, contact sever administrator, không biết là lỗi do sever hay do máy cũa mình không đọc được nhỉ?

4. Lau_pan

Lau_pan Youtube Master Race

:hug: lâu rùi ko vô forum, làm liền 1 lúc 20 mấy trang ặc ặc

mọi người phán đối bot dữ quá vậy mà ko ai phản đối sử dụng CC chùa à

chắc tại cc chùa xải protocol fake IP được nên mấy bác ok vơi việc đó nhỉ ;;)

theo tôi thì cc chùa = thằng ăn cắp, bot = chơi gian lận
    cũng bầu bí cả thôi :;)

Năm ngoái bị mất gần 20m vnd trong cái mastercard, kiện cáo đi tới đi lui bank mất thời gian mà 5 tháng sau mới được refund. Khi sử dụng cc chùa có ai nghĩ đến người bị hại ko ?
    mấy bác nên xem lại khi nói về đạo đức thì bot và xài cc chùa có khác gì nhau đâu

5 năm trứơc paypal, ebay,.v.v.. liệt ip vn vào danh sách "shit list", dân vn rất có tinh thần đoàn kết 1 hacker hack được cc database sau đó post lên forum share cho cả lũ xải =)) trong thời gian đó IT vn ko ngóc đầu lên nổi, người vn DDOS web của vn =))

Vì 1 dân tộc VN trong sạch có vài lời vậy thôi.

5. GameHunter

GameHunter Legend of Zelda

Mọi người chỉ mình cách down cái NF client với, down hoài không được, cứ đến nửa chừng là đứt.

6. accp4818

accp4818 T.E.T.Я.I.S

@ laupan : hình như bây giờ trên NF chẳng ai xài CC chùa nữa, toàn tự thân vận động.

7. MrXuxu

MrXuxu Legend of Zelda

Lần trước tui chả chỉ cho ông cái link down đấy thôi, tốc độ của megavnn tầm 40k/s file chỉ có 99mb thôi, down thêm 2 bản pacth 18 và 19 nữa là ổn.
    Ông vào trainworld.us tìm phần download ở menu bên trái ấy, các loại.

CC chùa tui chưa bao giờ biết nó là cái gì, chỉ vì NF có cái boost nên nó mạnh mà mình ko có nên mình mà phải làm cái thẻ. Thôi vì tương lai con em chúng ta. (tự nhắn nhủ rằng, nếu có đi xa mà hết tiền thì PM vợ ở nhà nạp tiền vào :devil:)

Hôm qua lag kinh người, CV sao thả bomb được, Fps bay lên chiến thì toàn bị AAship nó bắn, lag ko khiển nổi, lúc đó muốn cover mà cũng phải bó tay, tàu thì bị đâm vào đá ngầm :p

Đã thế gặp ngay thằng KM Fps đi plane 60 như mình mà đánh mạnh ác, chắc nó nhiều vet + boost. Ôi cái boost chết tiệt...=(( (ko có boost mà).

8. namboy1989

namboy1989 Fire in the hole!

accp có còn thu mua torp +12 ko ? tui có 2 con IJN lv 26 nè, mua hộ tui với :-*:-*:x:x;;);;)

9. longhd

longhd Youtube Master Race

10. longhd

longhd Youtube Master Race

Vào Clan Vietnam mà bị ban chắc là tôi chẳng ở thể nào mà có thể chơi NF nữa à( vì nó ban thì ban ngay thằng tạo ra chứ) nếu "ko làm điều gì khuất tất sao ắt phải giật mình" Nếu bạn máu zân tộc thì mời bạn vô clan- vào để biết chúng ta là người vn...chơi là để cùng nhau chơi chứ ko phải là là để chúng ta thành người Mỹ để quay lại nói dân vn thế này thế nọ

11. embengoc

embengoc C O N T R A

Còn tôi nữa nhé >_< Trước giờ chỉ hỏi về cái bot vì muốn biết các bác lập trình thế nào thôi >_< Còn chưa tải về máy bao giờ nữa huống chi là dùng >_<
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Có ở TPHCM thì PM tôi tôi cho mượn USB flash disk chép cho rồi. Down thì đừng dùng soft hỗ trợ tốt hơn.

12. darrichu

darrichu The Warrior of Light Lão Làng GVN

Chơi NF mà free cũng có cái hay. Như ông sonvks chơi free hoàn toàn mà đến tầm 5k game đã có 1 đống sailor xịn rồi (tất nhiên ko thể có trang bị tốt = người mua item được). Đến tầm đấy thì cũng đủ để farm hết bọn BB noob trong game.
    Đúng là giờ chơi share exp lại có nhiều event nên noob lên BB4,5 dễ quá. Mẹ hôm nay gặp chú L2 đứng yên 1 chỗ bắn nhau mới ghê chứ. Còn tệ hơn cả chang1234.

13. tqui22

tqui22 Mayor of SimCity

chuẩn bị có máy tính riêng :D kỳ này auto roll sailor kiếm tiền mới được :D

14. NavyLeader

NavyLeader Youtube Master Race

Không làm điều gì khuất tất sao phải giật mình, ha ha ha, lão Long này cũng vui tính phết nhỉ. Ủa, ai thành người Mỹ ở đây vậy? Chả biết gì.
    .

.
    Bác này giàu nhỉ, hôm nào cho em mượn ít bạc, sơn lại mấy khẩu súng, nước biển làm sét rỉ hết rồi.

15. Yin_Yang

Yin_Yang C O N T R A

Chẹp, vắng bóng có 1 ngày mà lên mấy trang ....

Các bác ko phải to chuyện BOT làm gì, cứ âm thầm report xong !

Muôn đời người thưởng thức game bao giờ cũng khác những người thích thưởng thức cái tôi của mình !

Mà đã khác nhau thì sao ép đi chung đường được ::)

Có điều ... Ego luôn chỉ là cái bóng.

16. namboy1989

Hic, sắp vào năm học rồi, lại bị cắt giảm thời gian chơi, bao giờ mới lên Nelson đây có ai giúp em với :p:p:-*:-*:x:x;;);;)

17. tqui22

tqui22 Mayor of SimCity

ủa ông đang học cái gì mà sắp vào năm học mới vậy ??:-/

18. namboy1989

chài, hết hè thì vô năm học mới, học gì chả thế hả tanqui, vậy chứ ông đi học chưa ? Hay đi làm rùi ( hình như ông = tuổi tôi nhỉ ):D:D:;):;)

19. tqui22

tqui22 Mayor of SimCity

tui đi học quanh năm :D được cái 1 tuần học có 3 buổi thôi :D

20. namboy1989

Nhất ông, học vi tính về phần mềm hay phần cứng vậy ? Phần mềm thì có gì sau này sản xuất game, bán free cho anh em nhé ;;), phần cứng thì khi nào máy hỏng tui lên hỏi đừng bảo không biết sửa nhé :D
    .

.
    à quên, tui học Luật :D sau này ra trường thì tham gia các vụ từ 15 năm tới tử hình :p:p

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.