[Thảo Luận]: Gunslinger - New advanced class for Hunter !!!

Thảo luận trong 'Continent of the Ninth Seal' bắt đầu bởi hantalu, 7/3/13.

1. hantalu

hantalu Donkey Kong

Haiz, ai có cách nào kiếm tiền (ít thôi cũng đc) mà không phải mất nhiều thời gian ko ? Hiện tớ thấy đi DUN farm Core mat là lời nhất và nhanh giàu nhất, nhưng lại tốn thời gian quá, mà tớ thì ko có thời gian onl nhiều như vậy. Gunslinger xài đạn còn hao hơn cả Ranger xài tên. Haiz =.=

P/s: Cái vụ combine các loại Enhance mat giờ thấy phiêu quá, giá thấp thảm hại. Chả buồn làm =.=

2. Vancello

Vancello Legend of Zelda

Gunner có cần dex ko các bác X_X

3. hantalu

hantalu Donkey Kong

THeo tớ thì ưu tiên Crit, lượng DPS đã quá đủ rồi, thêm Speed vào cũng ko thấm gì mấy, cơ mà acc bị - ko lo tranh thủ crit thì có mà gãi ngứa :))

4. hien&trang

hien&trang Youtube Master Race

các bác có biết iron bullet làm từ nghề gì ko, sao mình có nghề metal lv 65 nhưng tìm mãi ko thấy

5. hantalu

hantalu Donkey Kong

Nghề đó chứ gì nữa, tìm cho kỹ vào.

- - - Updated - - -

Chơi mấy class Dual Weap đúng là chỉ có đại gia mới theo nổi. Người ta thì chỉ cần ~ 500k cho 2 cục Theone's Sealstone. Trong khi đó mình cần ~ 1 mil 2 cho 4 cái Lakinda's Silver knife. Chưa kể còn hơn ng ta 5 cục weap ore, còn đâu mấy thứ còn lại thì gấp đôi luôn.

Haiz

6. hantalu

hantalu Donkey Kong

Hôm nay chạy gần trăm cái hidden map cuối cùng cũng đủ 2 cây rare 47, thiệt là vui quá đi, he he.

P/s: ai có kinh nghiệm trong cái vụ đổi login token cùng thảo luận xem đợt này nên đổi cái gì thì ngon nhỉ, tớ có bộ gear returner rồi, chắc ko cần bộ Shadow, định đổi cuộn giấy hồi sinh ;)

7. MrLilrino

MrLilrino T.E.T.Я.I.S

để dành đổi chaostone đi, đổi hồi sinh làm gì :|

8. vietlong90

vietlong90 Mr & Ms Pac-Man

Gunner mình đang build theo VK full acc, tình hình là miss thảm hại quá, mấy phát bắn dame 2xxx xám >"<

9. MrLilrino

MrLilrino T.E.T.Я.I.S

mình build atk speed + run speed đây, acc -3.3 vẫn chơi bình thường, Dungeon + PVP đều tốt

10. holysage1987

holysage1987 C O N T R A

Game này toàn dual weapon ko à! Chỉ có mỗi lũ Shaman với con Berserker là one weapon thui! Bởi vậy mới nói chơi Shaman sướng, vừa mạnh, vừa dễ chơi, đỡ nhức đầu vụ vũ khí! Nhà phát triển đã quên mất vụ cân bằng sự thoải mái đầu óc giữa các class!

11. hantalu

hantalu Donkey Kong

Hiện đang nhức nhối cái vụ này, ko biết đến lúc xài vk Per thì còn mệt não đến thế nào nữa =.=

12. ryanmagic

ryanmagic Youtube Master Race

13. hantalu

hantalu Donkey Kong

Bạn nên có 1 cái nhìn khách quan hơn, chắc bạn cũng ko khỏi thừa nhận rằng tuy trong clip đó, Gun chơi tốt, nhưng phần vì Ranger quá kém. Cả 1 buổi không thấy 1 cái Arrow Shot nào (lv thì nhìn ko rõ, có thể là lv thấp, chưa có)

Nhưng mà cơ bản là trình độ chênh lệch, đánh đồng trình thì chưa chắc được. Tớ gặp rất nhiều thằng Ranger mà nó bắn tên như là chơi CF bắn súng ngắm, để xuống cái là bắn, mà bắn là trúng, muốn tiếp cận tụi nó khó vô cùng. Tuy ko đến nỗi bị hành, nhưng mà tớ khá là e dè Ranger và cả với chính Gunslinger (Các class còn lại tỉ lệ thắng rất cao).

14. ryanmagic

@^ lv35 là đã có divine shot + arrow shower rồi , không phải ranger ko bắn arrow shower mà là không dám bắn , ko thấy cả trận thằng ranger ko dám ngồi xuống aim sao , nó mà ngồi xuống or đứng im là chết với thằng Gunslinger đó liền , btw , clip trên là đánh giải bên Korea , toàn max lv 63 chơi với nhau ko đấy và thằng ranger trong clip là rank Veteran , enough ???

15. nghia9a

nghia9a Title này để cho lên dogtag Lão Làng GVN

2 thằng hàng khủng cả, nhìn màu sau tên thì ít cũng rank 8 rồi. mà thằng ranger ta thấy đánh cứ thọt thọt, phí phạm skill.

16. hantalu

hantalu Donkey Kong

Thế mới bảo thằng Ranger đó kém, đâu phải Gun nào cũng hành đc Ranger ? Ý của tớ chỉ muốn chỉnh cho bạn 1 chút, đừng có đem cái bộ phận đánh giá cái toàn thể. OK ?

17. ryanmagic

@^ LOL :)) , tôi có nói Gunslinger nào cũng hành đc ranger đâu nào??? tôi nghe bạn nào bảo ranger hành gun nên post clip lên chứng minh thôi, rồi bạn xem xong lại tự biên tự diễn luôn , rồi còn bảo tôi nói gunslinger nào cũng hành được ranger. tôi nói câu đó hồi nào thế?? Quote lại xem nào????

18. hantalu

hantalu Donkey Kong

OK, Tôi ko nói gì nữa, nếu bạn ăn nói đàng hoàng thì dễ nói chuyện, còn mà ăn nói mập mờ mà lại còn cứ cãi cố thế thì bạn cứ tiếp tục diễn đạt, tôi ko nói gì thêm nữa, hãy xem lại nhũng lời mình nói, nếu mà nó TUYỆT ĐỐI không khiến người khác hiểu lầm thì bạn cứ xem như tôi là người sai.

Chào !

19. ryanmagic

:)) bạn hài hước thật đấy , bạn tự xem clip , tự biên tự diễn rồi đến khi tôi hỏi tôi nói điều đó khi nào thì bạn bảo tôi là ko đàng hoàng , bất lịch sự ??? Đừng tỏ vẻ ra mình là 1 người có đạo đức ăn nói văn hóa thế chứ :)) bạn lội ngược lại hết 8 page của thread này xem , bạn gây hấn hết bao nhiu người rồi , có cần tôi kể ra ko ?? huh?? người có đạo đức có văn hóa và luôn đúng??
    Chào !

20. tugay

tugay Mario & Luigi Lão Làng GVN

cảm nhận khi chơi GS là thấy clear mob nhanh, ít khi zo duel nên toàn ăn hành, chắc mình gà :D