[Thảo luận - Hỏi đáp] Cửu Âm Chân Kinh (ver ENG)

Thảo luận trong 'Cửu Âm Chân Kinh' bắt đầu bởi longmetal, 14/11/12.

1. giangbrf

giangbrf Youtube Master Race

"Cần chế tạo ở ĐỘC Sư ĐỒ CHẾ ĐÀI hoặc ở Bệ Rèn Cùng cấp gần đó"

cho hỏi là mình muốn Thốn Sát ĐỘc Lục thì nó cứ hiện thông báo này mặc dù đủ Nl

2. ke_doc_hanh

ke_doc_hanh Youtube Master Race

cho mình hỏi chút về chế đồ , mình học nghề thợ may cấp 5 , mình có học mấy cái bí lục chế đồ may cấp 1 , mình chế đc đồ 37 nhưng là đồ iron ,mình đi dạo shop thì thấy có đồ 37 là copper và tên của nó khác với cái của mình , xin hỏi là đồ copper đó là học bí lục khác hay do chế đồ random ra vậy

xin hỏi luôn là chế đồ thợ may def 46 với 54 là cần học bí lúc cấp cao hơn hay là tăng cấp nghề sẽ đc

thêm một vấn đề nữa là từ hôm update vừa rồi thì khi vào game có cái đen lông , mình kick vào đó thì có 4 cái mà mình chọn ko đc , ko biết cái đó dùng để làm ji vậy

xin cảm ơn

3. Malboro

Malboro Youtube Master Race

4. oiyio000

oiyio000 Mr & Ms Pac-Man

cái đèn bên góc phải màn hình à,hềnh như event gì gì đó,cái đấy thấy suốt bên cubi mà chả biết làm gì ^^
    lập clone chế màn thầu mà chén :5cool_big_smile: ko thì ra chợ mua...bạc ko khóa thì bạn chế đồ or kiếm nguyên liệu đem đi bán thôi + bắt cóc đc thêm ít nữa

Chỉnh sửa cuối: 28/5/13
  5. sieunhan169

sieunhan169 Donkey Kong

Bạn nào tốt bụng làm cái guide đi mấy instance cấp cao như peacock hay longmen đi :1cool_byebye:

6. vtc1738611

vtc1738611 Mr & Ms Pac-Man

^
    Trên mmosite có bài hướng dẫn + video khá chi tiết đó bác

7. marsinlove

marsinlove Mario & Luigi GameOver Lão Làng GVN

cho mình hỏi làm sao gõ tiếng việt đc vậy. chỉnh unikey hết rồi nhưng vẫn ko gõ đc >"<

8. haucatba

haucatba Youtube Master Race

Ai có Giftcode phiên bản mới Song Long Hội thì share ae vs nhe thank you very much

9. rickety

rickety Mr & Ms Pac-Man

phải chạy nó với quyền admin nhé
    để gõ tiếng việt ko xài dc mấy khinh công, đi chuyển đôi khi bị giật do mấy phím W D A

10. sieunhan169

sieunhan169 Donkey Kong

kiếm được rồi ty hen ,trên mmosite công nhận nhiều bài thật :))

11. chipchipkuku

chipchipkuku Legend of Zelda

Peacock với longmen , dự là nhiều tangmen ăn hành :2cool_sexy_girl:

12. giangbrf

bạn nào cho mình xin lại cái link nói về nội công và ngoại công với. Mình chơi cái bang Liên hoa Chưởng mà ko biết nó là nội công hay ngoại công nữa, để lựa chọn đồ giữa thân pháp và canh khí đánh cho đỡ miss, chứ ko combo toàn mis

13. OnceS

OnceS Youtube Master Race

LHC dame nội(dương).tăng lực tay,nội tức sẽ tăng dame.Có cái cảm giác cái bang ưu ái cho liên hoa chưởng rất nhiều mà quên 2 set bổng,kinh mạch cũng kinh mạch nội dành cho dương,võ kỷ thì chỉ có liên hoa chưởng là nằm trong mạch combo,cái nội công 2 y như là của LHC luôn từ hiệu ứng cho tới chỉ số(+ nội tức nhiều hơn rất nhiều).

14. hairproht

hairproht Youtube Master Race

có ai vô game được chưa?sao bảo trì lâu thế nhỉ?

15. sieunhan169

sieunhan169 Donkey Kong

nó thông báo delay mà đợi để.Set Yanyang Blade mới tên tiếng việt tên gì vậy nhỉ,skill def coi bộ bá đạo nhỉ,:6cool_beat_shot:

16. OnceS

Viêm dương đao pháp,set skill dã man con ngang,vừa ngầu vừa mạnh,2 bá thể đỏ:|

17. ltt26905

ltt26905 T.E.T.Я.I.S

Thấy review bên bọn TQ thì cũng ko quá OP. Nhưng mà đẹp dã cmn man đi,cầm đao nhìn bá đạo quá, tích cóp mua thoai

18. OnceS

Trong tất cả các set thấy set viêm dương đao pháp với xuân vũ đao pháp là ngầu nhất,tướng cầm đao thôi rồi

- - - Updated - - -

:|,mà sao nó toàn delay bảo trì không vậy trời,ban đầu kêu 7h,sau tới 8h,rồi kêu 9h mà giờ vẫn chưa xong.

19. giangbrf

thanks bác, vậy giờ đầu tư đồ tăng thể lực + khí lực + canh khí cho tốt, đợi nc 3 nó hỗ trợ bổng thì chuyển sang đồ thân pháp. Chứ mấy cái kinh mạch ít khi thấy + chính xác quá

20. OnceS

:|,nc 2 cộng canh khí với thân pháp bao nhiu đâu,chẳng khác nc 1 bao nhiu đâu,nc 2 cộng nội tức nhiều hơn nhiều so với nc 1 thôi.Mà nếu muốn chơi set quyền luôn thì thân pháp liên quan gì chính xác?