[Thảo luận - Hỏi đáp] Cửu Âm Chân Kinh (ver ENG)

Thảo luận trong 'Cửu Âm Chân Kinh' bắt đầu bởi longmetal, 14/11/12.

1. m.artie

m.artie Youtube Master Race

cho em hỏi,em chơi CB bên sv us cái skill ôm khi pvp tỉ lệ dính thấp quá,mặc dù đã tung đúng combo nhưng vẫn không ôm được(tỉ lệ success rất thấp),ai có thể nói với em tai sao không,chơi CB có skill ôm để deal dame ma không xài được thì lỗ quá :(

- - - Updated - - -

cho em hỏi,em chơi CB bên sv us cái skill ôm khi pvp tỉ lệ dính thấp quá,mặc dù đã tung đúng combo nhưng vẫn không ôm được,ai có thể nói với em tai sao không,chơi CB có skill ôm để deal dame ma không xài được thì lỗ quá :(

2. cooper410

cooper410 Mr & Ms Pac-Man

chơi CYV đánh Quyền thì ko cần mua vũ khí hả các bác? e đang khoái đánh quyền quá, tuy dam bé mà ra đòn liên tục ko bị chậm như Đao

3. sivalcrew9x

sivalcrew9x Donkey Kong

Ai cho mình hỏi, Skill Tùy Hành Và Cửu U Âm Phong thì nên chọn cái nào ? Mình thiếu lâm nhé !

À mà Tùy Hành và Cửu U Âm Phong Buff cùng lên nhau thì có cùng tăng % chạy nhanh ko nhỉ mn?

4. dinho123

dinho123 Mr & Ms Pac-Man

1.Nên chọn cả 2 =))
    2.Hình như là có

5. sivalcrew9x

sivalcrew9x Donkey Kong

Tình hình mà mình đang có bộ Thiên Mã Hành Không, mình đang băn khoăn ko biết có nên học không đây. Ý mình là thiếu lâm dùng cái đó có nhiều lợi thế không ấy, có hay buff được không hay là chả bao h đủ mana để buff :(
    Mình hiện đã có tam hoành sáo nguyêt, tầng 4, tmhk cũng có 4 quyển. Nhưng đang băn khoăn nên dùng tmhk hay ko và nên chọn kiếm sinh thái cực + âm dương giao thác, hay là phản qua nhất kích của qtd đây ==!!!!

Chỉnh sửa cuối: 20/8/13
  6. Jukanius

Jukanius Đào Viên Tiểu Họa Gia

Ko có Tam Hoành Sáo Nguyệt hoặc ít nhất là có Phản Qua hỗ trợ thì đổi MP thành HP xong cũng chả ăn thua.

7. haicaugc

haicaugc Láo Lờ Cốp To Lão Làng GVN

Late game thì là thiên mã hành không, tam hoành sáo nguyệt, phản qua nhất kích là bắt buộc phải có. Giờ cứ thu thập từ từ đi.

8. Squall_MTD

Squall_MTD Mario & Luigi

:5cool_big_smile: các bác cho em hỏi trang 5 6 7 của bộ thiên ma truy hồn đao kiếm ở đâu vậy .. thấy trên chợ có bán mà không biết ở đâu ra

9. freedomsky

freedomsky Mr & Ms Pac-Man

em định chuyển từ võ lâm 3 qua chơi cửu âm chân kinh vì đã khám phá hết mấy cái trong võ lâm 3 rồi, các bác cho em hỏi hình thức nạp thẻ lấy thời gian chơi của cửu âm chân kinh là theo ngày hay theo tháng vậy?? Và phải đóng bao nhiêu tiền 1 tháng vậy???

10. rickety

rickety Mr & Ms Pac-Man

mua code 1 lần 120k chơi mãi mãi
    nhưng mà là chơi chay ko ăn thua, phải nạp VIP 200k 1 tháng nữa mới chơi ổn dc, ngoài ra cash shop còn bán đồ thời trang (chỉ đẹp ko + gì ) và ngựa (đều là 30 ngày nhé ) để đi lại, CACK ko có xa phu biến ngay, toàn chạy ngựa với đi bộ thôi, có tele 10p hồi 1 lần nữa

11. vtc1738611

vtc1738611 Mr & Ms Pac-Man

Mình muốn hỏi là sao cái phá def cước của QTD lúc thì làm đối phương té ngã, lúc thì ko?(mặc dù có hiện chữ "phá thủ" và đối phương ko ra thực chiêu để cắt):9cool_too_sad:

Chỉnh sửa cuối: 26/8/13
  12. dinho123

dinho123 Mr & Ms Pac-Man

Còn bác nào biết cái server private nào không cho mình link với

13. Wolverine92

Wolverine92 Mr & Ms Pac-Man

đang bị vướng cái nv kỳ ngộ đầu game mà có cái tửu lệnh ấy , NPC hoài phủ công , uống rượu rồi mà vẫn ko có tọa độ , ngoài ra trong thùng đồ còn 1 tờ giấy , chuột phải thì ra 2 câu thơ ai biết để làm gì ko ?

14. Loc

Loc Mario & Luigi

Nga Mi có nên max nc2 lên 36 không hay chỉ luyện lên 30 thôi ? Mở kinh mạch thì Nga Mi nên học nội công phái nào mọi người

15. nghtoan2mci

nghtoan2mci Youtube Master Race

Cho hỏi cái quest meridian guidance 2 làm ntn vậy, mình đã ăn hết mấy viên kẹo xanh xanh rồi, nhưng chỉ được 7/9 thôi, làm ntn để được 8 cái circulation ai chỉ với T_T

16. Bibonot

Bibonot Dragon Quest GameOver

Mình có 2 câu hỏi:
    1. Yêu cầu để học kinh mạch của phái khác là gì ? Có phải là hoc nội công của phái nào ( đến 1 mức nào đó ? ) thì mới được học kinh mạch ?
    2. Nga Mi nên học kinh mạch của phái nào ?

Bác nào trả lời giùm :4cool_beauty:

17. .::DND::.

.::DND::. C O N T R A

1. Mặc định sẽ luyện đc lên tầng 9. Học nc1 của phái lên tầng 25 thì mở đc tầng 36, nc2 tầng 25 mở đc tầng 72, nc3 tầng 25 mở đc 108.
    2. chưa chơi NM nên ko rõ :D

18. phong_nhi

phong_nhi T.E.T.Я.I.S

Lão giun cũng chơi CACK à :))! Mà lão có chơi bản VN ko hay vẫn US ?!

19. Bibonot

Bibonot Dragon Quest GameOver

Đc luyện mấy phái hả bác ?

20. .::DND::.

.::DND::. C O N T R A

trc mình chơi bên US thì khi mở kinh mạch sẽ kích hoạt đc 3 mạch 1 lúc (thường thì là phái của mình + 2 phái khác). Khi mở NC3 nó cho phép kích hoạt thêm 1 mạch nữa là 4 mạch cùng lúc.
    Luyện thì bạn nên luyện phái mình trc, rồi đến các phái hỗ trợ cho hướng mình đang theo. VD đánh theo ngoại công thì thường mở mạch ĐM, CYV ...
    Nói chung tùy cách build của bạn mà kích hoạt kinh mạch tương ứng thôi :D