[Thảo luận - Hỏi đáp] Devil May Cry 4 (HDHC ở trang 1)

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Numberon, 19/7/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. m79grn

m79grn Youtube Master Race

Máy em cấu hình Core Duo 2.2Ghz Ram 1gb 8500GT 512MB.

2. AegisX

AegisX C O N T R A

Thế sao mình cũng đang đi ĐM mà làm phát Maximum Bet mà con Bẻial kô mất lửa ? Còn màng 20 đánh với thằng Santus trong phim thì max Exceed 3 hit là bể shield trong khi chơi bên Devil Hunter 3 hit + 1 hit bồi thêm mới bể,bên SOS thì 3 hit + 2 hit bồi thì bể shield ??? Ai giải thích dùm ?

3. winblue

winblue One-winged Angel

RAM 1Gb thì đừng ham hố super high,med thôi còn con 8500GT cũng thuộc loại thấp đó :'>

4. vaan0011

vaan0011

Tốt nhất cậu đưa link đây tớ xem xem,có khi cậu xem lộn clip của bọn trẻ con mà thích khoe :-?

5. jill_valentine

jill_valentine Legend of Zelda

đồng ý với bác ấy, 8500GT xài medium là chuẩn. chứ như thằng world in conflict thì chỉ có mức low mới chơi nổiX(.
    mấy bác biết làm cách nào để thanh red queen charge đến mức 3 không, tôi charge được có mức 1 ko ah.
    với lại sao không thấy mấy ông tổng hợp những chiêu thức mạnh gì hết vậy.:-/

6. doidenthui

doidenthui Youtube Master Race

đúng rồi bác... rảnh thì tổng hợp những skill nào mạnh và đánh để mua đi bác ^^. mới chơi lần đầu game này đánh mệt, mà hay ghê combo lia lịa hehe ;))

7. vaan0011

vaan0011

Mỗi khi lấy 1 vk mới của Dante tui đều nói những chiêu đặc biệt cần dùng mà =.=

8. doidenthui

doidenthui Youtube Master Race

cho e hỏi fát nữa... sao e coi trên youtube mấy ngừoi chơi nero máu của họ nhìu wa zậy... trong khi máu e có 5 cuc :|
    (đừng nói e gà, e mới chơi series này lần đầu nên chả bít gì xất ::()

9. winblue

winblue One-winged Angel

Máu là từ Blue orb,cậu có thể vào shop mua,mua 1 cụ là lên 1 ô máu.Còn nữa là đi lượm trong màn,làm Secret Mission với đập tượng thì sẽ được 1 Blue Orb Fragement,4 mảnh đó ghép lại được 1 cục Blue orb :'>

10. WarMaster01

WarMaster01 Donkey Kong

Đã có ai tìm được cách fix lỗi để shadow super high thì cutsence bị crash chưa?

11. winblue

winblue One-winged Angel

Hồi giờ tớ chưa bị lỗi này lần nào cả.Thấy cũng bình thường mà :'>

12. thanhtung85

thanhtung85 Youtube Master Race

bác nào hướng dẫn em bắn khẩu BAZOKA với, em up no lên rùi ma ko biết bắn kiểu súng to nhất thế nào cả.hic hic

13. vaan0011

vaan0011

Pandora chứ ko phải bazooka =.=.Muốn lên dc Revenge thì sau khi lên dc cấp thứ 2 thì giữ Space,nhấn A,S,D,A,S,D,A,S,D liên tục là dc(theo setting default của bản PC,còn xài Gamepad thì xoay analog 2 vòng)

14. solid_huce2606

solid_huce2606 Liu Kang, Champion of Earthrealm

Lỗi này chắc do đĩa game của bạn chứ DMC4 cài bản FULL ra chơi bt, ko cần patch ... mình chơi để max hết chưa gặp lỗi nào cả

Ram 1gb chạy super high thừa sức ... trước khi đổi Ram như bây h mình đã từng chơi với Ram kington 1gb bus667, cấu hình để max được hay ko thì chủ yếu do VGA thôi, còn DMC4 thì cấu hình đề nghị cũng chỉ cần Ram 1gb < với vista là 2gb >

15. vaan0011

vaan0011

Tui cũng xài bản full 2DVD,ko patch gì hết mà để Shadow Super High xem Cutscene lâu lâu lại bị crash 8-}

16. solid_huce2606

Sặc, vậy thì ko bik sao nữa, VGA bác giống của tui ... tui cũng chơi bản FULL chơi suốt mà chẳng bị crash lần nào ... bác thử down crack khác trên gamecopyworld.com xem có hết ko ...

17. vaan0011

vaan0011

Khỏi phiền phức làm gì,dù sao cái shadow của DMC4 nó cũng xấu tệ,để High là dc rồi,mình nhìn texture là chính thôi,ko quan tâm shadow

18. solid_huce2606

đâu có tệ đâu bác, đòi hỏi cao hơn thì lại sợ máy ko kham nổi, h 8800GT cũng sắp sửa vứt xó rồi ...
    P/S: bác pm cho mình qua nick solid_huce2606 để mình xin bản ZDrecorder được ko, bản của mình là 2.6.0 add key nào vào cũng ko được ... thanks bác trước ...

19. vaan0011

vaan0011

Tui cũng có nhớ cái key đâu mà xin :|

20. solid_huce2606

sặc, vậy bác đang dùng bản bao nhiêu, send tui bản của bác, mà mở soft lên rồi vào mục register là thấy hiện lên ID với code mà
    Đang định chơi lại vì mới mua được gamepad mới < gamepad cũ gãy analog mới đau >, nhưng h ko biêt sao cài ra cứ bị don't send hoài, trong khi trước ko bị sao, mà vẫn là con máy trước chơi ... cái này ko biết có phải lỗi crack ko ... < down cả trên gamecopyworld.com cũng vẫn bị, win thì bung bản ghost muôn thưở => pó tay >
    Ở đây có ai bik còn do yếu tố nào nữa dẫn đến lỗi này thì cho xin biện pháp khắc phục ... à mà còn bị với game Rainbowsix vegas 2 nữa

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.