[Thảo luận + Hỏi đáp] Dynasty Warriors các phiên bản cũ

Thảo luận trong 'Dynasty, Samurai & Orochi Warriors' bắt đầu bởi JakeSatan, 13/7/08.

1. changlangtuu

changlangtuu Legend of Zelda

con yuanji chết nghe còn đỡ, con xing cai nó lầm lầm lì lì mà sao lúc nó chết la nghe "á á", thiệt là yếu đuối :1cool_byebye:

bên nam thì thằng shima yi nó chết nghe hại nhất, "ớ ớ hớ" => y chang như bị... :5cool_beat_plaster:

thằng shima yao lúc nó chết xong nó nói câu gì nghe hay lắm, ai biết ko dịch tui dùm tui đi :D

:5cool_still_dreamin ước gì mình là zhuge nhỉ

2. amazed

amazed Mr & Ms Pac-Man

Seal chỉ đc tính khi gắn vào slot

3. hinokage

hinokage Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

Mọi người hay gọi là r a p e boss phải không X_X

4. changlangtuu

mình là mình rất hạn chế giết Yue Ying, chỉ trừ phi nó làm ảnh hưởng tới màn chơi, bất đắc dĩ mới giết thôi :1cool_byebye:

Yue Ying đẹp mà, phải cho sống :5cool_still_dreamin

5. tuonglaiok

tuonglaiok Mario & Luigi

thế hóa ra các cậu thích giết em ấy chỉ vì cái tiếng lúc chết đi ấy à:8onion13:

6. changlangtuu

:1cool_byebye: tui giết vì ghét, ko phải vì cái tiếng của nó àh nha

7. tuonglaiok

tuonglaiok Mario & Luigi

thế cậu ghét cái gì mà phải giết cho bằng dc,nói cho tớ biết đi

8. amazed

amazed Mr & Ms Pac-Man

Câu của Shima Zhao hình như là "Okay, I give up... for now at least. Next time i won't go so easy on you"
    Bên nữ tiếng "á" của Zhu Rong nghe đỡ nhất
    Bên nam tiếng "á' của Zhang He mới ghê:2onion2:
    Chưa thấy mặt Xing Cai cười nhỉ :3onion24: toàn thấy hậm hực hằn học Liu Shan với Guan Ping

9. changlangtuu

con Xing Cai màn legend cuối nó đi theo thằng Liu Shan suốt, ko biết nó nói gì, nhưng đại khái là thấy nó vì Liu Shan mà làm đủ thứ :1cool_choler:

Guan Ping đẹp trai ko lấy, lấy thằng đần :cuteonion19: chắc bị ba nó ép hôn quá

10. amazed

amazed Mr & Ms Pac-Man

:3cool_adore: Guan Ping chết trẻ mà, còn Liu Shan là do Zhuge Liang môi giới hôn nhân thì phải :1onion75:

11. Setsuko Ohara

Setsuko Ohara Mario & Luigi

khoái cái thằng ho lao bên jin :)) thằng đấy vừa nói chuyện vừa ho khụ khụ tếu vãi

12. ilovevi

ilovevi Mr & Ms Pac-Man

Liu Shan là đứa mình ghét nhất :)

13. amazed

amazed Mr & Ms Pac-Man

Lão Guo Huai mỗi lần xài Ex với musou 2 là nằm lăn ra :cuteonion22: trong WO3 2 ông Guo ngắm gái, 1 ông đau tim, 1 ông ho sặc sụa :8onion10:

14. hung_2011

hung_2011 Mr & Ms Pac-Man

Ex của Xing Cai la c4 chứ nhỉ :4cool_confuse:

15. steppe Copious

steppe Copious The Warrior of Light Lão Làng GVN

CM hình như là chơi để luyện lv thôi thì phải? chơi mới đầu ham chiếm thành, đến khi chiếm hết không thấy gì xảy ra nữa, cứ chơi tiếp.
    mà sao thấy LM giống CM thế nhỉ? ai cho mình biết nội dung của CM và LM không?
    cho hỏi thêm, mình không hiểu lắm vụ nâng cấp vũ khí. đơn giản là mua rồi vào phần vũ khí của mình rồi gắn seal vào thôi. còn rèn thì tùy vũ khí, có vũ khí thì rèn được, còn lại thì không? hình như là max rồi hay sao ấy, không hiểu lắm.
    ví dụ giờ mình muốn vũ khí của mình mạnh thêm, hay thêm slot để lắp thêm seal thì làm thế nào?
    còn vụ trong thành nó hiện ra lá cờ rồi có mấy thằng tướng ghé thăm là gì vậy?

16. hinokage

hinokage Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

Vũ khí cố định slot, nhiều nhất là 5 thường ở vk chao, nightmare. MNo64i vk có 1 seal cố định, rèn là luyện mã cái seal này để unlock nó lắp vào slot

Trong thành có treo cờ vào gặp tướng là để unlock voice trong gallery (và wallpaper thì phải :-?)

17. amazed

amazed Mr & Ms Pac-Man

Trong CM chủ yếu là đánh để tìm vk 7, vk của màn ex (khi hoàn thành hết các màn trong CM sẽ mở ra 2 màn ex tìm vk), chiếm hết thành trong CM thì có thể thoải mái trả lời câu hỏi của Scholar để lấy cây song kiếm 11
    Trong LM chủ yếu là các màn dành cho các tướng ko có mặt trong phần Kingdom Mode, LM dùng để farm vk chaos và nightmare, vk 7, 10 của các char mới và declone
    vk nào rèn đc là vk đó có seal chưa max, đem nó đi luyện hoặc bỏ vào thợ rèn để rèn
    Các vk mặc định slot không thể thêm vào hay bớt ra
    Trong thành hiện lá cờ có tướng xuất hiện thì lại nói chuyện với nó, sẽ đc tăng điểm bond và có khi đc wallpaper 2

18. kikithai1994

kikithai1994 Mr & Ms Pac-Man

có bác nào có trainer hok ?? =.='' có cái trainer trong mấy trang trước nhưng xài là bị dis ai có bản nào ko dis send mình thanks :)

19. phieubatvn

phieubatvn Mr & Ms Pac-Man

Chắc do bạn xài crack 1.01, vào đây rồi down trainer fù hợp nhé (trainer cho crack 1.01 ấy): http://www.gamecopyworld.com/games/pc_shin_sangokumusou_6.shtml

20. runan

runan Thánh Chiến Hiệp Sĩ

hố hố, tui thì ko chọn màn theo phe của bác mà chọn cái màn ở CQ mode đánh solo 1 chấp 10 đấy, 10 em lần lượt ra cho mà hành hạ, tha hồ phê, :)) bản tiếng Nhật cũng có chỗ hay đấy chứ nhỉ.Mà tui thấy em Yuanji nhìn good lắm mà, mặt mày sáng sủa, vóc dáng tuy có nhỏ nhắn nhưng vòng 1 ăn đứt khối em còn lại :))

:1cool_dribble: mình thì đực rựa thì tha bổng trừ phi bắt buộc phải giết để wa map, còn nữ thì 1 em cũng ko tha, thấy là thịt hết :D

Mình hi sinh 5h download + 10GB ổ cứng chỉ để nghe cái tiếng ấy thôi đó :5cool_still_dreamin
    dùng từ phê nghe ghê quá, chưa đến mức phê mà chỉ thấy sướng thôi :))

ặc,của pà ấy nghe ghê lém, đỡ nhất chắc là của Văn Cơ ấy :D còn khủng nhất là 100% của Yuanji rùi :1cool_byebye:

ko bít tên liushan này có danh tiếng gì trong TQC ko mà cũng dc đưa vào danh sách Dynasty Warrior nhỉ ? Chắc nổi tiếng ở mảng đần+ngố. Thà cùi pắp như Hạ Hầu Uyên bị làm thịt cũng còn xứng đáng mặt tướng trên chiến trường :))

Chỉnh sửa cuối: 7/4/12