[Thảo luận + Hỏi đáp] Dynasty Warriors các phiên bản cũ

Thảo luận trong 'Dynasty, Samurai & Orochi Warriors' bắt đầu bởi JakeSatan, 13/7/08.

1. hoanghuyland001

hoanghuyland001 Youtube Master Race

game hay chơi mãi không chán, cho xin cái dvd

2. shadow09

shadow09 Dragon Quest Lão Làng GVN

Chơi conquest mode có màn hiện ra dấu ! là thế nào vậy:1cool_byebye:

3. Lê On

Lê On Space Marine Doomguy CHAMPION ♞ Blade Knight ♞ Lão Làng GVN

^ Đó là màn riêng của mỗi tướng ấy mà, đại loại như trong legend mode thôi...

4. huyhung65ht

huyhung65ht Mario & Luigi

Các bác ơi giúp mình cái, cứ bấm vô game rồi run thì nó nháy 1 cái khung lên rồi tắt, đây là lỗi gì ạ?

À muốn chơi game này thì phai luôn để language là Nhật mới chơi được ạ?

Chỉnh sửa cuối: 31/10/12
  5. biboo3

biboo3 シェンムー Ryo Hazuki

Bạn kiểm tra lại mấy thứ này xem đủ chưa, tốt nhất là nên cài mới hết cho khỏe: directX9.0c, driver VGA, anti-virus có lock file chạy của game (SM6.exe) k?
    Cài được rồi thì k cần để ngôn ngữ hệ thống là tiếng Nhật nữa.

6. shadow09

shadow09 Dragon Quest Lão Làng GVN

Hôm qua vẫn chơi bình thường đến hôm nay vào game thì thấy tất cả bị reset hêt:6cool_sure:.Tưởng file save bị hư rồi đành ngậm ngùi paste file save cũ từ mấy ngày trước vẫn không được:1cool_choler:.Cuối cùng phải cài lại nó mới nhận file save cũ giờ phải cày lại đau như bò đá:6cool_beat_brick:

7. diephvvnd

diephvvnd The Warrior of Light Lão Làng GVN

Ơ Cái này mới chơi đã được unlock tất cả các char à, không còn phài đi unlock char nữa hả các bạn

8. -K4-

-K4- Youtube Master Race

Mới up máy lên win7 thì cài cái window installer cứ bị báo lỗi: "Not enough storage is available to proess thí command" nên không setup game được. Ai biết cách khắc phục chỉ giúp,Tk.

9. thientaidien

thientaidien Mr & Ms Pac-Man

mọi người cho mình hỏi làm sao lấy đc vk lv11 cua lubu vậy, minh chơi màn battle of xia pi phần chaos thì lấy đc vk 10 rồi, nhưng phần NIGHTMARE MODE giết 1000 KOs xong mà vẫn không có vk 11 , ai biết chỉ mình với, thanks !

10. Lê On

Lê On Space Marine Doomguy CHAMPION ♞ Blade Knight ♞ Lão Làng GVN

Bản PC là bản thường + XL nên đã unlock hết các char rồi bạn, vào game chỉ việc chơi thôi...

11. - Saber -

- Saber - ✝ Excalibur ✝ Moderator ♞ Blade Knight ♞

Trước khi nghĩ đến vk nighrmare thì phải clear hết các màn trong legend mode ở cấp chaos (màn nào chia thành nhiều phe thì cũng phải clear hết cho từng phe).

12. thientaidien

thientaidien Mr & Ms Pac-Man

thanks bạn , giờ mình mới thấy @.@

13. Âu xít

Âu xít Mega Man

Mình mới chơi, sử dụng bạn auto patch Eng V 2 của thằng nào đó..... Thấy có nhiều vũ khí có seal lạ. Ví dụ như có seal: Pike, hay Sword.. Vậy các seal này có tác dụng gì vậy???

14. thuanbao

thuanbao Youtube Master Race

cho mình hỏi về phần cài của dynasty warrior 7. mua đĩa về thì thấy nó chỉ copy hết 3 đĩa ra 1 file nào đó. xong r` vào setup.ini sửa chữ. thì mình sửa rồi nó nói là sửa xong thì chạy file setup.exe nhưng khi mình chạy nó lại báo lỗi 1208 nữa là sao k hỉu nỗi. ai giải thích giùm mình vs thanks

15. songoku221

songoku221 T.E.T.Я.I.S

hok có link torrent khác ak @@", link của HDVNbit bắt phải reg acc .............. :((

16. darklynx

darklynx Persian Prince CHAMPION ✡ Shine Wizard ✡ Lão Làng GVN

Seal này giúp max 3 sao với vũ khí có tên trong seal, mà bản PC chả hiểu sao cứ 100 Power thì tự max hết 3 sao 8-}

17. TheNumber001

TheNumber001 Donkey Kong

Số sao của vũ khí được quyết định bằng 2 chỉ số Power & Speed mà :|...

18. Kiva..

Kiva.. Youtube Master Race

mấy bác cho em hỏi cài đặt bản DW5E trên PC thế nào, em chưa bao giờ cài đặt game giả lập :7cool_feel_good:, cho em hỏi thêm là DW5E có Destiny mode không? Với DW5E có bán ngoài hàng đĩa không để em chạy ra mua đỡ mất thời gian kéo Torrent :2cool_burn_joss_sti

19. NHVIP

NHVIP Youtube Master Race

Mọi người cho mình hỏi chút, mình bị lỗi khi chạy game và được hướng dẫn khắc phục như sau:
    Q: Cài đặt, crack xong nhưng ko vào được game, khi vào thì hiện cửa sổ đen rồi tắt.
    A: Vào folder DVD 1 trong bộ setup, vào folder DX9 rồi chọn file DXSETUP để cài đặt DirectX.
    hiện tại DirectX của máy mình là 11, có phải nếu mình cài DirectX của game là DirectX 9 thì DirectX của máy sẽ trở thành DirectX 9 hay ko, khi đó mình sẽ không thể chơi 1 số game yêu cầu DirectX 11 nữa phải không, ví dụ như game "Need for Speed Most Wanted" (khi cài game này nó bắt phải cài thêm DirectX 11 mới cho chạy)
    Nếu quả thật phải cài DirectX 9 để chơi game mà mất đi mấy game kia thì phí quá, bạn nào có cách giải quyết lỗi trên khác thì chỉ mình với :)
    THANKS nhìu :)

20. - Saber -

- Saber - ✝ Excalibur ✝ Moderator ♞ Blade Knight ♞

Lên trang chủ Microsoft mà Update lên directX mới nhất thôi chứ.