[Thảo luận + Hỏi đáp] Dynasty Warriors các phiên bản cũ

Thảo luận trong 'Dynasty, Samurai & Orochi Warriors' bắt đầu bởi JakeSatan, 13/7/08.

1. aveyond

aveyond C O N T R A

Bạn có đợi nó ra đoạn Demo thằng Guan Yu nó nói "You and i are one" rồi nhảy lên ngựa chạy mất ko !?

Là Musou Mode phe Lu Bu thôi :|

2. mr.jiju

mr.jiju Youtube Master Race

vậy sao mình chơi về nước rùi sao không có DongZhou vậy bạn chỉ dùm.

---------- Post added at 20:23 ---------- Previous post was at 20:18 ----------

mà bạn chỉ dùm mình làm sao để có đội Khăn Vàng mình về nước hết rùi chỉ còn Hoàng Sào mà tìm mãi chẳng thấy Hoàng Sào bạn chỉ dùm. Thank

3. po0_kut3

po0_kut3 Youtube Master Race

Cái vụ xích thố xong r` ạ :x còn cái vụ vk lv10 của LuBu nữa :(( đánh hết r` mà k thấy vk đâu :(

4. aveyond

aveyond C O N T R A

Bạn có chơi chế độ Hard ko, với lại trong hướng dẫn cũng nói là mình cầm Lu Bu và phải đánh tất cả tướng. Có lẽ đợi 1-2 hôm tui quay được clip cho. Hoặc bạn lên youtube tìm cách lấy vk 10 củ Lu Bu cũng được.

@mr.jiju: bạn nói khó hiểu quá. Chơi về nước là gì ?? Lại còn Hoàng Sào nữa ???

5. po0_kut3

:x hard hả a :x tks a :x để e thử :x

6. mr.jiju

thì là mình chơi con Lubu qua hết vòng rùi mà vẫn không có DongZhou. còn Hoàng Sào thì trong kia chỉ là phải chơi tất cả các đội Shu, Wei, Wu, Lubu, DongZhou, Nanman, Hoàng Sào, thì mới có đội Khăn Vàng mà mình tìm mãi vẫn không có Hoàng Sào bạn biết thì chỉ dùm mình.

7. StJohn-TheEagle

StJohn-TheEagle Persian Prince GameOver

Ý bạn là thằng Yuan Shao ấy hả? Vậy thì tên hắn là Viên Thiệu.
    Bạn cứ dùng tên tiếng Anh, ai cũng hiểu, đừng chế tên Hán Việt như thế, chỉ thêm khó hiểu thôi.

8. mr.jiju

vậy ban chỉ dùm làm sao để có DongZhou mình chơi hết các đội rùi mà không có DongZhou. cả làm sao để có Yellow Turban's bạn chỉ dùm.

9. mr.jiju

ai chì dùm cách lấy ngựa Tăng Sức Đánh trên ngựa cái làm đúng như trong hỉ dẫn mà mãi chẳng thấy xuất hiện Item. cả lấy vk10 lubu chẳng thấy vòng Lu Bu Rebellion
    gì cả chỉ dùm cái. thank

10. po0_kut3

http://www.youtube.com/watch?v=Mk4kwML4fiM&feature=related đây là HD lấy ngựa tăg sức đánh k cần phải làm theo HDCT chỉ cần làm y nguyên trong video là đc. :x tôi đã thử r` :>
    http://www.youtube.com/watch?v=KNROatsCdy0&feature=related còn đay là cái vụ vk lv 10 nó là bàn Nan Yang -> Lubu's Revolt trong phần Free Mode. Chỉnh phần hard r` làm theo như trong video :x

---------- Post added at 00:22 ---------- Previous post was at 00:20 ----------

Cho e hỏi lấy vk lv 10 Quan Vũ ntn :(( làm theo HD đánh xog hết tướg đến cổg 5 thì chờ Hạ Hầu Đôn lên nhưg mà k thấy đoạn Demo nói ch. mìh đã đứg thủ xem nó có nói chuyện k cũg k thấy rì :-o chỉ thấy nó lao vào chém mìh :(( thế là lại phải giết :">

11. po0_kut3

chết cha :"> e nhầm :"> Cách lấy Bodyguard Manual chứ :"> bvệ chiếc xe đến cổg thứ 5 thì chờ Hạ Hầu Đôn đến nói chuyện :( nhưng mà nó không nói chuyện nó đánh mìh :-<

---------- Post added at 10:55 ---------- Previous post was at 10:18 ----------

Đây. Các a chỉ hộ e đứng chờ Hạ Hầu Đôn ở đâu ạ :( [​IMG] Chỗ trước 4 hay giữa 4 và 5

12. superman456

superman456 Youtube Master Race

Chỗ 5 đó chỗ 4 chỉ để làm chậm mình thôi. Mà bạn lấy Quan Yu thì dễ ăn vòng này hơn. Nếu xài mấy thằng khác thì mò hơi lâu.

13. shine_ssc

shine_ssc Youtube Master Race

Cho mình hỏi chút. Trong hd ghi là unlock vk 10 của lubu là màn lubu rebellion. Nhưng phần hd unlock stage ko có màn này. Cho hỏi làm sao unlock đc màn này + lấy vk 10 đi free mode đc ko vậy ?

14. StJohn-TheEagle

StJohn-TheEagle Persian Prince GameOver

Ko phải Rebellion thì là Revolt.
    Mô tả chi tiết: màn đánh trong cung điện, chạy vòng vòng giết lính rồi đập Dong Zhuo là hết màn.

15. Raphic

Raphic Legend of Zelda

cho mình hỏi,minh down bản DW4 full về,crack rồi, nhưng khi vào nó chạy xong phần now loading là bị văng ra là sao vậy,có khi nào game ko nhận card màn hình ko,máy mình p4 3.0,ram 512 card 64,có cách nào khắc phụ để chơi được ko vậy

16. gacondilonton

gacondilonton Youtube Master Race Lão Làng GVN

Ai đã lấy đc vk 4 của Quan Vũ giúp mình với, mình đánh theo cách Flame chỉ, nhưng đập xong 2 con Niu Jin và Yue Jin trước khi thủy công diễn ra, sau đó đợi mãi mà chẳng thấy thằng Guan Ping nó bị 2 thằng nào tấn công cả, thấy mỗi chú Yu Jin ở gần đó, đập chết luôn thấy có cái Item nhưng nhặt rồi sau đó kiểm tra thì ko phải.
    Tiếp theo làm theo hướng dẫn của một site tàu khựa thì nó nói là hạ 2 con Niu Jin và Yue Jin trước khi thủy công diễn ra, sau đó thì chạy lên đập thằng Pang De, đập xong thì cái cầu nó xuất hiện, lao vào trong đến đoạn có ngã rẽ thì rẽ phải rồi nhặt. Mình cũng làm y hệt nhưng không có cái gì xuất hiện cả.
    Mình đang chơi DW5 Ori.

17. DarkSlayer

DarkSlayer Yojimbo GVN LEGENDARY ⚔️ Dragon Knight ⚔️ Lão Làng GVN

Cho hỏi tui chơi dw 5 trên pc thì thấy fps quá cao nên khi chơi nhân vật cứ sử dụng C1 bấm điên cuồng lắm mới qua được C2 có cách nào khắc phuc ko ????

18. vietdinhcao

vietdinhcao Youtube Master Race

Làm sao để mở đc Tales The Two Qiaos vậy, làm theo hướng dẫn ko đc?

19. thanhtuanvt1

thanhtuanvt1 Mr & Ms Pac-Man

chỉ mình chỉnh cấu hình cho đẹp cái , hình DW4 xấu quá, mình có card màn hình rùi

20. aveyond

aveyond C O N T R A

DW4 vỗn dĩ hình nó đã ko đẹp rồi, vào setting chình max hết lên chỉ là tăng tầm nhìn và tăng số lượng quân nhìn thấy thôi.