[Thảo luận + Hỏi đáp] Dynasty Warriors các phiên bản cũ

Thảo luận trong 'Dynasty, Samurai & Orochi Warriors' bắt đầu bởi JakeSatan, 13/7/08.

1. Tiger-tank

Tiger-tank シェンムー Ryo Hazuki

bác nào hảo tâm up lại patch 1.02 lên Fshare với , có acc vip ở đó

2. teentitans12

teentitans12 Mario & Luigi

các bạn cho mình ở phần đi lấy Sao bên Freemode nó bắt Kích hoạt "Triệu hồi Enemy Force" , thì làm như để kích hoạt hả các bạn =.="

3. StJohn-TheEagle

StJohn-TheEagle Persian Prince GameOver

^ Skill của Bodyguard. .

4. thatanhquytu987

thatanhquytu987 Youtube Master Race

Các bác nào có cách kiếm gems nhanh không ?

5. - Saber -

- Saber - ✝ Excalibur ✝ Moderator ♞ Blade Knight ♞

Luyện 1 tướng lv cao chút, build 2 vk cho mạnh vào, 1 cái tập trung deal dmg, 1 cái hồi máu, musou, rage. Đi cấp utimate, chọn màn material cho nhanh (chỉ cần chạy đi kill tướng chính). Đi được 40 màn thì chắc đã có hơn 9k gem. Chọn tiếp đi màn 41, vào màn thì pause lại rồi thoát ra main menu. Vào free mode mà fusion vk, xong save lại rồi vào ambition mode đánh tiếp.
    vk mạnh để deal dmg: phi tiêu của Wang Yuanji, đao của Sima Zhao, cung của Xiahou Yuan, bomerang của Zhu Rong, kiếm của Cao Pi ... với C6 cực mạnh.
    vk hồi máu thì cứ lấy của Wang Yuanji

6. mrga9

mrga9 Legend of Zelda Lão Làng GVN

có à đc rồi , phải cho máy 1 chọn xon :6cool_beat_shot: nhưng bị dính lỗi đồ họa như chỉnh low dù chỉnh cấu hình cao :6cool_beat_shot:

Chỉnh sửa cuối: 30/6/14
  7. dark_knight_1408

dark_knight_1408 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Bác nào có DW8 patch 1.02 có JP voice sẵn dạng portable k up lên Fshare giúp e nha. Thanks a lot!

8. trip01

trip01 Mr & Ms Pac-Man

Có ai có file movie của game không cho mình xin,mình down game của nosteam có 6Gb4 giờ mới phát hiện full đến 13Gb.
    Còn cái SweetFX có cách nào để giảm độ đậm của màu ko,cài vào thấy rất tốt chỉ tội cái màu nó đậm quá,chỉnh trong setting của máy cũng đc nhưng mất công chơi xong chỉnh lại quá :(.
    Độ phân giải làm sao để chỉnh cao lên được ? máy tính để res 1600 x 900 mà trong game nó có 1280 x 1024 là hết.

9. thatanhquytu987

thế đánh xong ambition mode p2 khi cứu xong hiến đế thì con chơi tiếp được không hay là phải chơi lại ?

10. thatanhquytu987

Có ai đánh ở trận xích bích mà nhân vật chậm hẳn đi không ?

11. hahehuhi

hahehuhi Youtube Master Race

Mình cũng bị như bạn nhưng hạ cấu hình xuống thì hết.

12. dnkhanhhoang

dnkhanhhoang Mr & Ms Pac-Man

Vào đây chọn down mấy file rar High.Movie.Pack nhá. Tải xong cho hết vào thư mục RES
    http://kickass.to/dynasty-warriors-8-xtreme-legends-complete-edition-cracked-3dm-t9119206.html

13. trip01

trip01 Mr & Ms Pac-Man

14. dnkhanhhoang

Anou .... Cho mình hỏi cái. Có ai chơi phe Wei Chapter 8XL (màn cuối của nhánh riêng) bị dis game. Cứ vào chơi chọn nhân vật xong là dis, trong khi chơi freemode vào màn bình thường, mình nghĩ có thể là do lỗi cutscene, ko biết là do bản game của mình hay sao nữa. Bản mình đã patch 1.02 và voice JAP đầy đủ

15. ThietThuPTIT

ThietThuPTIT Mr & Ms Pac-Man

Vũ khí của Tuân Úc nhìn chán nhỉ :D
    Đang coi Tân tam quốc, tới đoạn Tuân Úc bất đồng ý kiến với thím Tháo về việc xưng vương, chèn ép Hiến đế, sau bị Tháo gợi ý tự tử, tội vãi :9cool_too_sad:

16. dark_knight_1408

Mình đang xài bản portable của 1 bạn nào đó đã patch 1.01 và voice JAP v1 đầy đủ. Mình down patch 1.02 vs voice JAP v2 full mà làm hoài k đc. Bạn có thể share mình bản bạn đg xài lên fshare đc k? Thanks a lot! Mình cài xp có python 2.7 rồi mà k tài nào chạy đc file install để patch voice. Giúp mình với bạn nhé!

17. dnkhanhhoang

Bạn có lộn giữa patch voice jap và patch mod không, chứ cái patch voice đầu cần gì tới python đâu. Mình thì xài mạng cùi nên không up lên fshare được ~~~. Cứ thử từng bước, cài đặt game, copy hết các file trong patch 1.02 vào (nhớ sau đó cop vào luôn cả crack) xong rồi chạy patch voice Jap.
    Patch voice Jap có đúng là bạn down từ link trong post này không: http://s13.zetaboards.com/koeiwarriors/single/?p=9769021&t=7170318

18. live_evil1992

live_evil1992 Mario & Luigi

Mình mới down về chơi .. cho hỏi lever mấy + trang bị ra sao thì mới đánh được lubu lấy cây 5th của guan yu mọi người ?

Chỉnh sửa cuối: 1/7/14
  19. dark_knight_1408

Mình down đúng patch voice jap đó va làm theo hướng dẫn nhưng đến bước chạy install nó k chạy bạn à, mình xài xp sp3

20. takasi050

takasi050 Youtube Master Race

cho mình hỏi là cái Explosive vs cái Induction nó có trồng lên nhau khi ép vô chung 1 vũ khí ko? hay là tách ra:cuteonion32: