Thảo luận + Hỏi đáp Dynasty Warriors Online (bản tiếng Anh) ver 2.0

Thảo luận trong 'Dynasty Warriors Online' bắt đầu bởi Ryuna, 31/10/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. redlion909

redlion909 Donkey Kong

Ôi khiếp cái mục Gold....làm Q dữ dội quá :))

2. kalulu12345

kalulu12345 Liu Kang, Champion of Earthrealm Lão Làng GVN

huhu ác vãi lúa, hôm qua rãnh rãnh ko co train mà đi làm Quest đến hơn 20 cái mà giờ lại bị rollback thế này thì ....
    honor thì ko nói gì, mỗi cái tội phải làm lại Quest là đủ oải

3. Ryuna

Ryuna C O N T R A

làm Q đâu mà làm Q, ta đi buôn lậu vk đó [-(
    nhìn cái bảng Dometric skill có tí tẹo thế kia mà quest gì

4. Nuyta

Nuyta Bát Phủ Tuần Án Lão Làng GVN

đâu phải mình bạn đâu >"< mình cũng bị mất hơn 10 cái Q >"< tí nữa lại phải ngồi làm lại >"<
    @Ryuna : up lại cái ảnh đi ^^ tớ chưa được chiêm ngưỡng :D

5. Jukanius

Jukanius Đào Viên Tiểu Họa Gia Lão Làng GVN

Mai mới có nv xuống lắp Net, nên mấy hôm nay toàn lên trường ngồi vẽ vời cho khuây :)).

Cầy nhiều cũng vầy, cứ tàng tàng lo gì, đường dài mới biết sức ngựa.

6. aveyond

aveyond C O N T R A

Chả hiểu buôn lậu gì mà lắm gold thế nhỉ :-"

Hơn mình có 10 trận win mà.

Anh Ju pm đúng lúc đang ăn cơm :|. Afk cả tiếng chờ ai lên thì chơi chung cho vui :(

7. Ryuna

Ryuna C O N T R A

ảnh vẫn bt mà có bị sao đâu :|
    link đây http://ca9.upanh.com/16.6.20327146.L9k0/dwo.jpg
    copy vào trình duyệt mà coi

mình khoe là khoe cái giày thủy tinh với bộ quần áo ấy chứ, để ý mục gold làm gì
    công nhận cái quần đó ngắn thật :">

8. WuHuang

WuHuang Youtube Master Race

mới đc có 6k gold :-ss hãi.. chia tớ ít gold đi ;;)
    quần ngắn thế kia khối tướng địch ngơ ngác mà tướng ta cũng mất hồn :))

9. MieLing

MieLing Mr & Ms Pac-Man

Mình có thắc mắc là nhìn vào chỉ số nào để biết là đệ mình thuộc loại ăn tạp hay loại xịn. :( Mình thấy con nào cũng giống con nào chả phân biệt được (T.T)

10. Ryuna

Ryuna C O N T R A

ah, bắt đệ mà nói chuyện ăn tạp hay ko là do cái tính thẩm mỹ
    kẻ ăn tạp là đệ nào cũng bắt, trẻ ko tha già ko thương, xấu cũng bắt, đẹp cũng bắt, giọng hay cũng bắt, giọng kinh dị cũng bắt
    còn những người yêu cái đẹp như ta thì có chọn lọc lắm, xấu là ko thèm ăn luôn, phải đẹp, dáng chuẩn, giọng hay mới duyệt :">

tình hình là có nhiều bạn ngưỡng mộ và muốn đua theo mình quá, có khi phải tổ chức thi miss DWO mất thôi :">

11. babyangel764

babyangel764 Youtube Master Race

Các anh oi cho e hỏi nhận lương ở đâu vậy???

12. Ryuna

Ryuna C O N T R A

^: nhận lương ở chủ tướng của mình

ok, sửa lại cái ảnh trên cho ai ko xem được
    link photobucket nhé

13. ZhaoHuo

ZhaoHuo Red, Pokémon champion Lão Làng GVN

siêu mẫu DWO nè ;))

14. anvip2512

anvip2512 Donkey Kong

Dạo này phong cách sexy nở rộ quá nhỉ!

15. Ryuna

Ryuna C O N T R A

^
    ^: ủa? nhuộm được quần áo rồi ah?
    mai ta kiếm cảnh nào đẹp đẹp chụp 1 series luôn :-"

16. sammolord

sammolord Youtube Master Race

hixhix! Các bác ơi ! hoàn toàn là noob chính cống ! ko biết 1 tẹo nào lun ! thấy mấy bác nói khí thế qué! Cho mình hỏi:

1. Cách kiếm tiền ! nghèo rớt mòng tơi ! nhà nhà đều có áo mặc để dành thấy pà được có 116 tiền ! (cái áo bán trong shop 200)
    2. Cách tìm pet ! cũng biết sơ sơ cách hunt pet ! nhưng mà khi ra chiến trường chưa bao giờ thấy cảnh giống như trong Train!
    3. Cách làm q của ông thợ rèn ! kiu là kím Iron zìa cho lão, nhưng mà ra chiến trường đánh rớt rồi ! trong mình cũng có VK dư sao ko hoàn thành q được !
    4. giữa Mellee và cái lão Intructor chỗ centre Plaza khác chỗ nào dạ?
    5. giờ toàn là lụm VK thấy cái nào ưng ý thì chọn ! trong phần hướng dẫn đầu trang thấy có zụ theo ai để hox ! zị thì mấy thằng tướng đó nó ở đâu thế ! loanh quanh lẩn quẩn cũng trong cái thành đâu có thấy tướng ở đâu đâu?
    6. Lãnh lương theo mấy bác nói là kím thằng chủ tướng của mình lãnh ! nhưng mà ko biết chỗ thằng chủ tướng thì làm sao mà lãnh ! T_T !

Mình mới vừa lên cấp Guar ! có 1 con pet Lv 5 ! rất cần sự chỉ dẫn của các bác ! T_T !

17. Nuyta

Nuyta Bát Phủ Tuần Án Lão Làng GVN

@Ryuna : 40k gold >"< kinh khủng ... chia sẻ kinh nghịm gian thương với :D
    @ZhaoHou : cái ảnh đó là lúc CB mà >"<

18. Ryuna

Ryuna C O N T R A

kiếm tiền thì đi farm đồ rồi đem bán thôi, hoặc lên Guard rồi thì đi làm Q, cố đạt rank S được 600 gold/Q, 1 ngày làm 1 lần
    pet thì đi đánh càng đông tỉ lệ ra càng cao (nhưng cũng đồng nghĩa bị ks nhiều hơn), tốt nhất là lập 1 team 4 người quen đi farm đồ với comp, có pet thì chia sẻ nhau
    Q của thợ rèn: nó kêu đánh lính kiêm iron nhưng thực ra vào trận cứ đi bem lính thôi, 200 là được nhưng muốn rank S thì phải đạt 950 KO
    mấy thằng chủ tướng ở trong mấy cái phòng xung quanh Instructor ấy, chạy 1 vòng quang khu nhà đó là thấy
    muốn lãnh lương phải lên Guard và chọn chủ tướng, sau khoảng 1 tuần là sẽ có lương (nhưng bèo lắm, cả tuần rồi train > 2k H mà được có 1k7 gold >"<)
    40k là dĩ vãng, sáng mai ngủ dậy là 45k hoặc hơn rồi :-"
    ok, anh em với nhau tớ cũng chả việc gì phải giấu nghề: điều quan trọng nhất khi đi buôn là phải có hàng tốt, bán cái người ta cần chứ ko bán cái mình có, đi farm ra gear thì chạy ra broker ngắm nghía xem cái đó bọn nó có bán nhiều ko, nếu nhiều thì ném shop, nếu hiếm thì treo broker
    vũ khí thì phải biết cái nào ngon cái nào ko, ngon thì treo mà ko thì ném shop cho nhanh
    đừng tiếc cái gì cả, nên nhớ là tủ vk và quần áo rất hạn chế nên cái gì ko cần hoặc khó bán thì ném shop luôn cho đỡ chật (dù rằng ném shop được rất ít tiền nhưng có còn hơn ko)
    hiện nay do game mới mở nên hàng còn khan hiếm chứ sau này bão hòa rồi thì lại như bên Jap, gear +6 +7 có 3-500 gold, lúc đó mà ai mới bắt đầu chơi thì kiếm gold quả thực rất khó
    hồi tớ chơi bản Jap mới đầu vào chỉ farm ra toàn vk cấp 1-3, gear +2 +3 có bán cũng chả ai thèm mua do ai cũng mạnh hết rồi, đồ cấp cao lại rẻ, nhìn cái áo choàng cùi bắp giá có 5k mà thèm mãi ko mua nổi, sau phải nhờ ăn lương cao + làm Q mới khá lên được (bên đó farm chăm chỉ 1 tuần lương cũng được 3-4k gold chứ ko như bên này >"<)

19. sammolord

sammolord Youtube Master Race

:)thx Ryuna ! cái q thằng thợ rèn mình vẫn chưa hỉu ! lúc nhận q là chỗ thằng thợ rèn rồi ! rồi làm sao làm được cái q đó? ( mình thử vào trận đúng map rồi ! mà khi ra nó cũng zị! ko trả q được !):|
    cái đầu bạn nói khi lên Guar làm q ! thế thì q đó nhận ở đâu? và làm thế nào để đc. rank S ! (hơi hỏi tham 1 tí ! tại đang nóng lòng kím miếng tiền mua VK với đồ ! T_T !)
    còn cái chiện lập pt là ko thể ! =,.= ! chơi ở nhà ko rủ đc. thằng nào choy chung cả !trên mạng thì kím ko ra 1 mống VN ! yo game thì chỉ cắm đầu đy train ! noob we sao chat zí ngùi ta đc. ! T_T !:(

20. babyangel764

babyangel764 Youtube Master Race

kiếm thức ăn cho đệ ntn vậy mấy a??

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.