Thảo luận + Hỏi đáp EA Land, The Sims Online

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi Rockman X, 26/3/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Rockman X

Rockman X Mr & Ms Pac-Man

"ko hiểu chơi bằng cách gì" =>hầu hết mọi người không chơi dc mà sao nhiều người nói chơi dc
    "chơi vô ích ..."==> lúc đó em biết nó sẽ reset thì chơi cũng đâu có được gì đâu, bở vậy mới nói thế.

dù sao cũng xin ghi nhận ý kiến của sis, chắc em diễn đạt ý kiến em làm mọi người hỉu nhầm, sry hen!!!

2. kinado

kinado The Warrior of Light

Thôi, hòa cả nhà nhé. Cùng giúp nhau tốt hơn ^^. Vừa cài lại xong TSim định vào del con sim cũ, tạo con mới nhưng chẳng thấy ai online để mình chuyển tiền cả.. huhu..

Giờ thì sim lại đang bảo trì. :((.

3. Rockman X

4. AzuriVN

AzuriVN (a.k.a. Akira™) Moderator

@sis kin: hix, CN này em kt môn vật lý rùi :((. Hix hẹn dịp khác vậy sis nhé T__T.

5. kinado

hix, mấy giờ em thi??? Thi xong đi cũng được mòa.. Ráng đi em ^^

6. Rockman X

chài, em qua ealand chơi bình thường mà TC 3 thì............

7. kinado

Xem tin tức trên đó thì biết có x2 skill, hỏi lại bạn họ bảo hôm qua có rồi :((. Ko thấy thông báo gì về vụ job bên TC3 nữa :(

8. Rockman X

hix, cúi cùng cũng chơi dc TSO nữa roài....

9. kinado

Thông báo với mọi người thân iu.
    Kin chính thức khai tử nick kinado trong game. Thay bằng Merlion ^^. Có gì bookmark lại Kin nha ^^.

10. jacklai

jacklai Youtube Master Race

kin dạo này xôm tụ quá , trong game đi shop liên tục, shop cho 1 tủ đồ rùi bảo cái tóc xấu quá mún đổi lại char khác cho đẹp. Con gái điệu quá.. hahahaha . Mai mốt chán tên Merlion đổi tên , LovelyLion đi hahaha

11. kinado

Ui ai thế nhỉ? Chắc phải lên kế hoạch điều tra "kẻ lạ mặt" này. Ai biết tung tích vui lòng pm Kin để nhận hậu tạ :D.

@all: chẳng hiểu dạo này thế nào, toàn type thiếu từ hoặc sai chính tả. Kiểu này chắc già lú lẫn rồi.

12. girlovely

girlovely Donkey Kong

hehe, ss Kinado lên tiếng hay ghê, ss hok nói em cũng nói mà trc đây em với snow cũng đã nói roài nên em hok nói nữa>_<(óe chả bik bà ấy bi nhiu tuổi, thui kiu đại là ss cho lịch sự:D:D)... pé Moon nhỏ nhất ở đây í nhưng chả bik kiu ai là anh chị hay bạn đâu, toàn là thằng này, nhỏ kia, nó, ...:D:D...kệ mún kiu sao kiu để ngkhác thấy đc tư cách của mình và gđ của mình thía nào (gần mực thì đen gần đèn thì sáng!!!)... Nói nhìu đâm ra ngta ghét mình vì cứ đi sửa lưng ngta... Khôn nhờ dại chịu, sống chết mặc bay đi ss ơi... cho nó khỏe con người:devil:
    Kinado cũng ham hố đc ngta kiu là ss y chang Linh;;);;)
    Hê ông sao nói là bữa nay đi học xong sẽ bik là tuần sau có off đc ko rùi ông im re hok trả lời trả vốn gì hết??
    À mà bữa giờ là tui ghẹo ông thui chứ đừng thấy zị mà hok dám đi OFF sợ tui 35 ông ở ngoài nha==>haha ở ngoài tui cũng có giá lắm chứ bộ (nhưng chưa thành đậu xanh!!), đâu fải đụng ai cũng 35 ngta:p:>... ông hok đi tui bik nói chuyện với ai giờ>_<có nói chuyện với ông hạp nhất (vì trong TSO có mình ông chịu khó nhảm với tui:D:hug:)...
    Tui sẽ chém ông>_<cái tội làm cho mọi người hi vọng rùi thất vọng hả.. .Ông thi xong ông đi hok đc hả??? Mà ông thi bsáng or bchiều??? (chúng ta có nên dời đi chơi lại btối cho mát mẻ hok ta:D:D? vì tình hình dạo này trời nóng nực vô cùng==>tui ra nắng nóng 1 hồi bị nhức đầu khủng khiếp>_<)
    @All: nếu như theo lời Moon nói "có chơi cũng chả đc gì cả" nhưng tui vẫn luyện skill đc mừ:-/:-/
    THUI CẢ NHÀ NGỦ NGON:x:-*IU CẢ NHÀ NHÌU NHÌU

13. Rockman X

không, hôm qua sims mở lại rồi, chơi thoải mái >.<

14. Rockman X

@all: event speed bonus: từ nay trong 2 tuần, mỗi ngày sẽ có 2 giờ tốc độ skill là 247%, thời gian không cố định, chúc các bạn may mắn

ngoài ra sắp tới, chúng ta sẽ có 1 buổi party VN được tài trợ bởi " quý ngài HaNoiCapital" ở đó chúng ta sẽ có dc cơ hội kiếm dc một số tiền rất lớn do anh đó thưởng qua những trò chơi mang tính competition

15. AzuriVN

AzuriVN (a.k.a. Akira™) Moderator

Anh chàng này là DyorLeMinh đó ss ^^.
    Tui có trả lời ở trên rùi muh, đây nè
    Bà nghĩ vậy à :)), tui bít cái đó chỉ là trong game thui ^^. Giòm hình bà là bít ở ngoài có giá rùi.
    Tui kt bủi chìu.
    =))

16. Rockman X

tuyên bố đình chỉ nick skill MoonLight FLower, thay vào đó là nick tiền TwiLight Flower

17. HaNoiCapital

HaNoiCapital Youtube Master Race

Một số thông tin về sự kiện VN Party 1st.

Hiện nay chắc hẳn không ít Sims trong cộng đồng VN chúng ta cảm thấy chán nản khi vào game. Một phần vì không conection được, một phần vì cảm thấy nhàm chán với việc luyện skill và một phần quan trọng khác đó là hiện nay Jobs đang disable. Vì thế HNC mong muốn tổ chức một buổi partyonline đem lại một niềm vui mới trong TSO.
    Trong party chúng ta sẽ tổ chức các trò chơi, các môn thể thao và thiết kế thời trang v..vv Hiện nay HNC mới chỉ nghĩ ra được 1 số nội dung như là : Thi bơi , thi làm pizza và thi trang phục đẹp nhất.. Và tất nhiên đã thi đấu là phải có thưởng:x
    Về nội dung: Thi bơi. HNC sẽ tạo một đường bơi thật dài quanh co. Mỗi lượt sẽ có từ 2 đến 4 vận động viên tham gia, ai chiến thắng sẽ vào vòng sau. Hiệu lệnh bắt đầu được xác định bởi pháo hoa.:x
    Sẽ có phần thưởng cho vận động viên chiến thắng (cái này chưa bít bao nhiu:;))
    Về nôi dung: Thi làm pizza . Chúng ta sẽ quy đinh một số lượng pizza cần phải hoàn thành. Team nào đạt đủ số lượng bánh trước team đó win. Phần thưởng team chắc là hơi nhìu (Để nghiên cứu sau :;))
    Về nội dung: Thi trang phục tự chọn HNC Sẽ mua khoảng 4 tủ đồ. Cùng một lúc các thi sinh sẽ được chọn đồ trong 1 khoảng thời gian xác định. Kết quả sẽ phụ thuộc vào khán giả. Ai mặc đẹp nhất người đó win.
    Đó là 3 nội dung mà HNC mới nghĩ ra được. Các bạn nghĩ ra được nội dung nào khác thì post tiếp sau.
    Về địa điểm party có thể HNC phải mua riêng một mảnh đất nhỏ khác, hoặc tổ chức tại nhà HNC. Toàn bộ thời gian Party sẽ được các phóng viên liên tục cập nhật chụp hình và bình luận. Post lên forum sau.
    Hi vọng chúng ta sẽ có một thế giới Sims riêng made in VN. :hug:

18. Rockman X

payout pizza mới: 4 8 16. ( bị trừ 1/2 rồi)

19. HaNoiCapital

HaNoiCapital Youtube Master Race

Giảm tỷ lệ bonus. Lấy đâu xiền party đây em =((

20. jacklai

jacklai Youtube Master Race

kin đừng "xạo ke", giả bộ ko bít mi`nh là ai hahaha, Hiện giờ tình hình TSO có vẻ thê thảm. Bà con it online. Nhiều người mún bỏ vì nản...

@Kin: Nói thật lòng là char Kinado dễ xương hơn Merlion vì tóc đen hợp với châu á, Bé Merlion tóc vàng giống châu Âu wá

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.