[Thảo luận - Hỏi đáp] Starwars series - Cách chơi SW: Jedi Academy online

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Symphonic, 7/1/07.

1. huy254

huy254 C O N T R A

copy file trong thư mục crack ở trong đĩa cài rồi paste vào thư mụa cài đặt

2. 南方电视台

南方电视台 T.E.T.Я.I.S

ko tạo ổ cd ảo , bun cái files = winrar trong dĩa sau đó install deamon tool , bun cái đó ra 3GB lận X( , lên mạng down crack về còn hơn có 5MB

3. Symphonic

Symphonic Around The World

ai qua đc bàn knightfall chưa....khó quá, nhất là giết con Jedi master

4. San Goku

San Goku Mario & Luigi

Đúng là cái đó khó thật . Ráng giữ máu cho Anakin bằng cách kill thật nhiều lính và jedi . Tới lúc tụi nó xuất hiện , tốt nhất là dùng Saber Throw mà tấn công tụi nó từ xa .

5. Ng Cheuk Hai

Ng Cheuk Hai Mr & Ms Pac-Man

cho hỏi dòng này là maps nào vậy , cái này là chơi đi dòng hay galatic conquest vậy

6. silv3r

silv3r Donkey Kong

ưhm... phải nói cái này chơi mạng rất hay :wink:
    thử tưởng tượng bạn là trong những jedi tham gia cuộc chiến ở Genoosis 1 mình tả xung hữu đột giữa đám hàng trăm tên Droid :D ...amazing.....:D

chơi mạng trò BF 2 này không cần nhìu người vì hầu hết các chiến binh Droid and Clones đều do CPU điều khiển rồi .. bạn chỉ cần làm Jedi cầm trong tay lightsaber chém xả đối phương để giành chiến thắng #>:) ( quả thật cảm giác như đang xem film star wars episode 2 vậy )

bản thân tui đã cùng chơi mạng vời nhìu người ở nước ngoài và rất lý thú :D
    còn ở Vn thì.... coi bộ thời gian sẽ còn lâu để có thể lôi kéo người chơi vào cuộc ...

7. Soul Legend

Soul Legend Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

wa' chính xác , bạn có con mắt tinh đấy , trò này nếu ai chơi đi lại nhìu lần sẽ có cảm giác khoan khoái lắm , mà tui vô mấy cái sever của mấy thèn nước ngoài ko dc , nó bắt có cd key . Còn tui tạo server thì tụi nó vào , pó tay . Mà U có login nick gamespy ko vậy , tui login nick xong là out ra windows ngay
    Cùng tạo mạng hamachi chứ , SW republic comamdo U cũng tạo kìa , giờ U tạo lun đi để tui chơi nữa , version trong game là 1.0 (ko up lên 1.1 vì ko có crack đâu) . Khi chơi online ko dc chọn những maps do gamers làm (những maps down trên mạng) , ko dc sự dụng mod (back up lại file mission.lvl là OK )

8. silv3r

silv3r Donkey Kong

tui chưa bao giờ tạo room cho Republic commando mà :| .. nhưng kệ bỏ chuyện đó wa 1 bên đi :D

bây giờ sẽ tạo 1 room hamachi để mọi người cùng chiến ( nhưng có phải ý ông nói là giữ nguyên bản gốc không nâng cấp .. xài những gì đang có :D phải không???)

room hamachi nè
    room : BFVN2 ( viết hoa hết đó nhe )
    Pass : dekco
    #>:)

9. Ng Cheuk Hai

uh` , he' he' vào chiến thui , à quên 3 nick kia dều là tui hết :D . Tạo maps Mos Eisley assault . keke tui vào đây , à quên hamachi 1.0.1.3 ấy http://63.208.197.224/files/HamachiSetup-1.0.1.3-en.exe . Khi tạo vào phần mutiplayers chọn internet thành lan rồi tạo , còn người chơi thì vào mutiplayers chọn internet thành lan lun

10. Symphonic

Symphonic Around The World

đièu khiển Jedi làm thế nào để hồi máu vậy?

11. San Goku

San Goku Mario & Luigi

Đó là cái Map ở Coruscant , chơi đi theo cốt truyện đó. Màn đó khó lắm nhưng tôi thấy màn ở Kashyykk khó hơn .

12. Ng Cheuk Hai

bó tay , jedi có 2 kỉu máu , 1 kiểu là cây light saber : phải giết quân địch mới tăng dần , ko thì từ từ giảm dần , hết thì die .
    1 kiểu là máu giống clones , bom máu thì lại gần những cái máy móc hoặc uống nước tăng lực do mấy thèn clones phăn ra :D , nhấn F6 khi lại gần những thèn bác sĩ nó sẽ đưa máu

13. silv3r

silv3r Donkey Kong

:D khi bác chơi đến phần clone chuyển thành stormtrooper rồi mới thấy cái cảnh....:D
    cực cực khó ... nói ra sợ bác nản chứ ... cho dù có là jedi đi chăng nữa thì restar cái map đó mấy lần chứ ko ít đâu #>:)

14. Ng Cheuk Hai

có ai chơi đi màn đến những maps bắn máy bay bị văng ra windows ko , tui chơi install action và galatic conquest thì ko bị khi chơi đi màn thì bị chán , đang bắn ngon ngon đạt dc huy chương war hero thì văng , chán . Còn bác silver chưa trả lời câu hỏi tui nữa hix , tui vào server tụi n1o thì nó hiện lên là ko có cd key thế sao bác vào dc

15. Warheit

Warheit Mega Man

Mấy Ông Hẹn Nhau 8h Tối Chia Team Đánh BF 2 Đi Ghiền Cái Nì Quá Roài

16. Ng Cheuk Hai

ok 8h tối nay nha , ai ko lên thì ... kick :D , nói vậy chứ tui ko lên dc 7h đi hoặc 9h30 tối đi
    khoe ảnh chút mấy U xem hình rồi cho ý kiến

Các file đính kèm:

17. Warheit

Warheit Mega Man

éc cái hình anakin hài ghê á :)) ờ tối nay nha mạng hamachi BFVN2 đó nhá tui mới zo hôm qua ^^

18. silv3r

silv3r Donkey Kong

coi bộ còn hơi ít mem we' :D ..nhưng ko seo thời gian còn dài có thể chờ được mà
    cái đáng lo ngại trước mắt là ping vẫn còn cao quá không bit seo cho nó ít ít cả ::)

19. Ng Cheuk Hai

he' he' bác silver chịu thua chưa :D .
    Chỉ ae cách phá combo của grevious : 1 use force pull or push rồi chạy lại đánh , 2 là chạy tốc độ w + w , hoặc w + shift khi đến gần rồi chém , he' he' lúc này vào utapa mà giết bác silver .
    Tặng mấy U hình này nè : Tập đoàn obi-wan kenobi

Các file đính kèm:

Kích thước:
      53.4 KB
      Đọc:
      73
  20. ultima

ultima Sith Lord Revan Lão Làng GVN

chen ngang hỏi chút
    Cái star wars jedi knight jedi academy với cái battle front này thì cái nào đánh jedi hay hơn nhỉ? :-?
    Chỉ chơi mỗi cái Jedi knight nên ko biết j hết :">