Thảo luận-Hướng dẫn-Chít chát Imperiaonline vào đây nhé...

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi tunganh2010, 17/2/06.

1. AhnHyu83

AhnHyu83 Youtube Master Race

2. SOIBIENDEN

SOIBIENDEN Mr & Ms Pac-Man

He`he`, cậu Huy làm ăn ngon lành ghê. Thấy toàn đánh được 100K trở lên. Như vầy chẳng mấy chốc mà.......... hết chỗ đựng tiền. :D

Việt Nam bây giờ đang xếp hạng 18 trên bảng tổng sắp. Ác chiến chưa. Sẽ còn lên nữa nếu anh em ta cứ chiến đấu như đồng chí Huy. :D :hug:

3. SOIBIENDEN

SOIBIENDEN Mr & Ms Pac-Man

4. 007forever

007forever Youtube Master Race

Chỉ tội mỗi bác Kiên để lỡ mất cơ hội làm ăn hôm thứ 6,7,CN vừa rồi. Trời ơi giá sắt rớt con ghê hơn USD mất giá ---> Anh em quả này lên Quardian hết

5. tunganh2010

tunganh2010 Mr & Ms Pac-Man

Đang bận lòi mắt đây..hix..giá iron giờ còn nhiêu để tớ vô mua up cái amor tech cái..lv 7 rồi..có lên gủadian...hahaha...CN tuần sau là rảnh rồi..lúc đó vào chiến với anh em...hix..lúc đó chắc mình trở thành gà cho tụi nó quá...hahahaha

6. AhnHyu83

7. tunganh2010

NGả nón khâm phục một trận phòng thủ cực hay...anh bái phục em đấy Huy...hehehe...trước giờ mình tự hào là người có những trận đánh kinh khủng nhất của ally mà giờ chào thua rồi..hehehe...để khi nào chơi lại học tập Huy mới được..hehehe...tuy nhiên thiệt hại cũng khỏng khiếp quá..hic...cố gắng rebuild lại rồi đập cho thằng đó một trận mà trả thù..hihihii...anh là có tính thù dai lắm thằng nào mà đập anh thế nào anh cũng chơi lại nó cho bít tay....hehehe...

8. ymcop

ymcop Mr & Ms Pac-Man

chào mọi người, Ymcop tới từ liên minh Asian, liên minh mới lập ko lâu. Asian là Alliance allied với liên minh Vietnam và một số liên minh thuộc các nước châu á nữa, còn SOIBIEN là ..... ^.^

9. ymcop

ymcop Mr & Ms Pac-Man

10. AhnHyu83

Bác kiên cứ quá lời :D ,vì thấy quân nó đông thế biết ko thắng được nên thà "gạch đá cùng tan",hình như nó offline sau khi cho quân attack em,trước khi nó tấn công đến em mobilize thêm ra gần 600 heavy cava và 1000 heavy sword nên mới đủ kiềm chân nó thêm vài round,làm giảm moral của nó,chứ 60 cata thì for 5 còn die chứ nói gì đến cái for 4 của em.
    Hehe bác ymcop hên thật,thằng đó đem heavy archer cho nhiều vào,sword và spear để công thành thì ko đem nhiều,làm kéo dài thời gian đánh -> quân lost nhiều -> giảm moral.

11. TheKaiser

TheKaiser Mario & Luigi

ymcop là ai vậy, có trong alliance mình ko? Trận đó bác ko thắng cũng uổng, di seige fortress gì mà đem có 600 swordmen ghẻ với 3 catapult, đánh kiểu đó fortess lvl 2 may ra bị sập =))

12. drtuan

drtuan Youtube Master Race

ặc,lâu quá kô vào diễn đàn,có thành viên mới ah,hoan nghênh hoan nghênh,cậu Huy nhà ta đúng là hậu sinh khả úy nhẩy,cố lên,cả derkaiser nữa,chỉ còn 2 người sót lại cùng chiến đấu với chúng ta thôi,hohohohoh.Keke,tuần sau ông kiên vào bảo đảm thua điểm cả derkaiser nữa,:)),vô lại leader ơi,kô thành gà đấy,:))

13. tunganh2010

hehehehe...uh khéo tớ vô thành gà cho chúng nó chăn quá..hehehe...nhưng cũng vui vì ally mình giờ thêm mấy tay chiến đấu hơi bị hàng khủng...hehehe...các cậu yên tâm đến thứ 2 tuần sau tớ chơi lại sẽ làm vài trận hoành tráng như lần trước cho các cậu coi..hahaha...point tớ thì hơi bị thấp nhưng quân thì hơi bị nhiều..hahaha...nhất là heavy calavary và calphut...thành 5 giờ chẳng là cái gì rồi :-) Anh em cố lên nhé...lập lại trật tự thế giới chứ..để tụi Bul lộng hành quá..hehehe

14. AhnHyu83

Sáng nay ngồi ún cafe lụm được 1 em cũng khá.
    Nhà co 2 prov,tổng cộng cũng được gần 300k gold ,lúc đầu em đó có hơn 2k sword trong nhà,sau khi mobilize thêm lính thì check lại thấy nó online :( ,vố này tưởng nó xài res sau khi cướp được zậy là mình tốn tiền nuôi quân,ai dè em ấy đi move res chia đều cho 2 prov,10 phút sau check lại thấy ko có lính nữa,lại ko thấy 30 cái ram trong nhà -> đoán nó đem đi đánh ai rồi.
    Mừng húm,cho liền heavy sword đi đánh 2 prov 1 lúc,tính ra nó đem ram đi đánh thì không thể về sớm được,mình chỉ đi = sword nên nhanh hơn.
    Vậy là....
    http://www2.imperiaonline.org/imperia/game/bitki/2006_3_29/527946_534430_65169_en.txt
    http://www2.imperiaonline.org/imperia/game/bitki/2006_3_29/527946_534430_65167_en.txt
    Xong vố này định làm 1 trận HOF cho vui ,tính ra mất >2.5k solider để có trận đó,point lost khoảng 600.Đang suy tính lại vì không biết nên để giành lượng cho war alliance hay sao đây nữa

15. ymcop

ymcop Mr & Ms Pac-Man

ơ, tớ nói rồi mà, Ymcop là Alliance "Asian", Alliance friend của Alliance "Vietnam" của mọi người, mọi người có thể hỏi "SOIBIEN" rõ hơn ^.^

16. ymcop

ymcop Mr & Ms Pac-Man

ơ, tớ nói rồi mà, Ymcop là Alliance "Asian" liên minh của hợp chủng quốc ^.^' các nước châu á, là Alliance friend của Alliance "Vietnam" của mọi người, mọi người có thể hỏi "SOIBIEN" rõ hơn, sao ko thấy "SOIBIEN" phát biểu gì cả nhỉ ^.^

17. drtuan

drtuan Youtube Master Race

Nếu vậy thì sao kô qua alliance viet nam lun,àh mà quên,ymcop la leader ma,-_-,chan,hic

18. 007forever

007forever Youtube Master Race

Kinh nhỉ đúng là allince asian ----> ráng tập hợp đủ 10 thành viên asian đi huynh đài

19. TheKaiser

TheKaiser Mario & Luigi

Tùy vậy, giờ ko còn VN để thu thập nữa, theo tui thấy còn 1 vài VN lang thang chưa có alliance rồi ráng tập hợp thêm 1 vài mem nước ngoài để chiến đấu với bọn Bul :D
    Cố lên nhá ymcop

20. AhnHyu83

Thêm 1 nhát 300k, đủ tiền mua stone xây for 5.
    Lại phải đi đánh tiếp để kiếm tiền đã,định để tiền rearch mà nghĩ lại chờ nó research xong chắc bị thằng khác luộc mất sạch rồi nên xây for 5 luôn.
    À vừa leo lên được rank Lieutenant ,khà đang ráng đuổi kịp bác kien đây

http://www2.imperiaonline.org/imperia/game/bitki/2006_3_30/527946_527884_67719_en.txt