Thảo Luận +Hướng Dẫn Download và Báo Danh ZX2 openbeta 22/09

Thảo luận trong 'Tru Tiên 2' bắt đầu bởi bangtamvnn, 20/9/09.

1. conan118

conan118 Mr & Ms Pac-Man

Tình hình là sau khi up lên phiên bản 537, copy file configs.pck vào thì không chơi được nữa. Nó bắt update lại file cũ của nó mới cho vào. Mọi người có ai bị giống vậy không giúp mình với

2. bangtamvnn

bangtamvnn Donkey Kong Lão Làng GVN

:-w chả hỉu các cậu down thế nào chứ tớ có 1h37p mạng poya ko dây =(( người vn tap chung ở chanel mấy tớ hay ở chanel 3 mà chả gặp ai >.<

3. siunhan0

siunhan0 C O N T R A

TT2 dạo này có gì mới ko nhỉ?? hay chỉ ra 2 phái này thôi :|.PW đúng là câu tiền thật:-w:-w

4. GameplaySea

GameplaySea Youtube Master Race

em còn ko update đc cơ :(( cứ đc 1/3 thì lại lỗi

5. hoài xưa

hoài xưa C O N T R A

chơi mãi vẫn chỉ có 2 cái phải đấy chán chít mãi chẳng thấy up thêm mấy cái phái mới như phần hương cốc

6. jambovt05

jambovt05 Mr & Ms Pac-Man

ai có bản cài đặt up lên GALAXYZ hộ em với:((:((:((:((

7. bangtamvnn

:(các bạn chú ý vì ko có ai làm việt hóa nên chưa có bản vh mới do vậy các bạn ko viet hóa nữa tức là ko copy file configs.pck vào elemen nữa vì up vào chỉ làm các bạn quay về bản cũ rồi up lên mà chả dc gì [-Xbao giờ có bản vh mới tớ sẽ up lên :|

8. Freddy_vs_Jason

Freddy_vs_Jason Mr & Ms Pac-Man

Có ai biết làm thế nào để up skill cho pet không ? tui thấy có thằng TQ nó quảng cáo con pet của nó nè [​IMG] [​IMG]

9. hoài xưa

hoài xưa C O N T R A

èo ra được 1 tháng roài mà vẫn chưa thấy mấy cái phái kia đâu cả :-w

10. bangtamvnn

:)up skill thi khó gì ra thang nhỏ ben canh dai su thu nuoi mua cuon 50v/1 cai ten la gi to quen roi ,roi quay sổ xố ra radom skill chu y hệ nào thì mua hệ đó skill sẽ ra radom ví dụ pet hệ hỏa mua cái hệ hỏa quay se ra skill hệ hỏa hoặc skill dùng chung các hệ ,muốn up skill lên thì khi bạn quay dc skill giống với skill ban đầu của pet thì học cho ,pet sẽ lên 1 cấp skill đó .nếu quay ra skill mà khác skill ban đầu của pet thì tu luyện sẽ cho pet học dc skill mới đó còn cấp độ sẽ random 1/99 or 11/99 or 30/99 :(tru tiên 2 tớ cũng có 2 con phán quan nhưng toàn hệ thổ và nhật tìm con hệ hỏa khó quá:-wmaf có 4 skill hic con kia tận 6 botay b-(

11. jambovt05

jambovt05 Mr & Ms Pac-Man

Tình hình là down đc rồi nhưng hok cập nhật đc phiên bản 544. Ai có bản patch 544 vứt cho anh em sài tạm nha Tk nhiều

12. Oanhonno1

Oanhonno1 Youtube Master Race

13. LinhXjnh

LinhXjnh Donkey Kong

Làm thế nào có chữ VIP trên tên nv như JoKeR thế nhỉ? :-o

14. mr88

mr88 Mr & Ms Pac-Man

Mọi người có cách nào để nhìn rõ cái bảng anti ko , chứ có mấy cái nó chùm chùm lại ko nhìn thấy toàn bị dis 5p thôi :(

15. mr88

mr88 Mr & Ms Pac-Man

Cho mình hỏi tí là đang update được 1/10 cây màu vàng thì nó hiện lên cái bảng có 2 dòng và có hiện thời gian 10s đếm lùi , mình ấn cái dòng đầu thì nó chạy được 1 tý thì lại hiện tiếp và khi ấn dòng thứ 2 thì nó văng lun phải update lại từ đầu . Cho hỏi là bị j và khắc phục ra sao với lại mình down patch 500-550 về ko extract ra được và ai có patch up lên 500 cho mình xin nha CÁM ƠN NHIỀU:(

16. rkolegend

rkolegend Youtube Master Race

anh em oi vao game tt2 thay sver rui` ma` ko dung' phien ban? updat moi' nhat' ai co' ban updat moi' nhat xin box len day cho em sai voi' thanks

17. Imperian

Imperian Youtube Master Race

cái này là file đang tải về giữa chừng thì bị gián đoạn, sau 10s đó thì nó từ động tải lại file đó

18. Imperian

Imperian Youtube Master Race

Vào đây để down patch 500-550, click vào mấy ô màu xanh nước biển.

19. mr88

mr88 Mr & Ms Pac-Man

Down về rồi mà ko extract ra được nó cứ hiện cái bảng extract rồi mình chỉ đến thư mục trutien2 xong nó hiện % down nhưng cứ 0.000 hoài , còn chép 3 cái svlist-svgroup1+2 chép vô userdata->sever thì nó chỉ ở patch 500 nó hiện lên bảng update mình ấn đồng ý và nó hiện lên bảng có 2 dòng và mình ấn dàng đầu rồi ko thấy hiện tượng update j cả xong cái nó vô bắt đầu game lun và khi mình ấn vô cả 2 sv pg09+10 vô trong game thì có thấy sever nhưng đăng nhập vô thì nó hiện bảng 40s đếm từ 1 rồi xong hiện lên bảng chữ tàu như là đang bảo trì hay sao đó ko bik phải ko nữa.AI bik chỉ dùm với , ngồi sáng giờ mà ko vô được game:((

20. mr88

mr88 Mr & Ms Pac-Man

Cho hỏi là vô game vẫn thấy ping sever mà sao đăng nhập thì nó lại báo bảng 40s rồi đếm từ 1 trở đi đến 4-5s thì hiện lên 1 bảng [chữ tàu , chữ tàu ] lên web game thì thấy dòng 30/10 12:00 ko bik có phải bảo trì ko mọi người:(:(:(:(