[THẢO LUẬN] - Ma Giáo

Thảo luận trong 'Cửu Long Tranh Bá - 9 Dragons' bắt đầu bởi Zell Dinch, 22/7/06.

1. mrgaac

mrgaac Youtube Master Race

có ai chơi Huyết CHiến Ma ko ? :">
    chơi dòng Thiên Ma Đao Pháp đó !
    bàn luật tí
    tớ mới NĐSX 1 thành
    cân lực 80
    còn lại chia điều cho mẫn tiệp + Sinh khí
    damage 600+
    máu 1k+
    vậy dc ko nhỉ ? :-?

2. baoanh

baoanh Mega Man

ai biết quest hộp gỗ của trương bá ở đâu kô ? Tìm mãi chỉ thấy hộp gỗ Lục thiết gì đó !

3. Angel6789

Angel6789 Youtube Master Race

Cai hộp gỗ TB nằm ngay chỗ cái hồ đó, ngay cho lõm vào hình chữ U phía trên đó, nếu có người mờ rùi thì đợi mợt tí nó mới hiện ra lại .

4. Emeraldar

Emeraldar Youtube Master Race

Anh có thể nói cụ thể thành tựu và thất bại của anh trong quá trình build point + Skill + Võ công của Quỷ Hồn Ma để anh em học tập đc ko:D
    @CloudWazker : Thx alot, hiện tại em đang train thử 1 Quỷ Hồn 1 Hắc Phong. có gì pm anh để thỉnh giáo thêm ^^.

5. serger

serger Legend of Zelda

NDSX 1 thành mà dmg mới có 600+ là ít quá đó bạn. TUy nhiên tăng như bạn là đúng rồi. Việc cần để nâng cao dmg là kiếm cây đao nào xịn xịn mà ép lên, như vậy sẽ nâng cao được dmg khá nhiều đó.:hug:

6. mrgaac

à quên dâmge ít có lẽ do cây đao
    tiết kiệm tiền nên còn xài Lang Nha Đao :D
    còn lại sau này sẽ dồn vào CÂn lực hết ! :">

7. mrgaac

hiz
    dư ngộ ý quá chời mà ko biết làm gì
    Huyết chiến ma chỉ xài đao thôi
    kiểu này lvl cao chuyển qua chơi Cuồng Bạo Ma quá ;)

8. baoanh

baoanh Mega Man

Em hỏi cái nhiệm vụ Nam Tường cái ? Bug chăng ? và nhiệm vụ lấy tấm bản đồ của thằng gì đó tìm ra báu vật thì phải . Nhưng kô biết tìm ở đâu ?

9. shanghaith

shanghaith Donkey Kong

alo cho hỏi quest tìm cái hôp báu vật của Ngân Hào Tiên nằm ở đâu vậy máy pác

10. baoanh

baoanh Mega Man

Sao cái q đánh hòn đá sao đánh xong rồi vẫn kô đc vậy ?

11. snicoo

snicoo The Warrior of Light

ai biết cái quest cống phẩm(2) đi kím thằng Dương Hoành Thiết .Quest nó bảo thg` đấy o Bạch Sa Bình gần mấy con Huyết Liêm tăng mà tui kiếm mãi mà chã thấy con Dương Hoành Thiết ở đâu hết ai biết chỉ dùm tui với thx nhìu

12. anh_quoc1

anh_quoc1 Mario & Luigi

em định chơi con ma giáo đi quyền cước . Ko biết sau nay chia ra 4 class thì quyền cước là class nào vậy

13. cloudwazker

cloudwazker Mr & Ms Pac-Man

class quyền cước là cuồng bạo ma đó tăng vào cân lực và trí tuệ vừa đánh cận chiến vừa có thể buff, nhưng sao tui thấy hơi ít người theo cuồng bạo ma đó nha

14. cloudwazker

cloudwazker Mr & Ms Pac-Man

:hug:
    hình như cái đó là bug đấy mình củng hỏi nhiều ng rồi cũng chưa ai tìm ra thg Nam Tường ở đâu, có ng nói no 24h mới xuất hiện 1 lần và ở random trên map (pó tay) :hug: , còn 1 Q bị bug nũa là Q đánh bon cướp mộ ấy đánh từ màu vàng đâm đánh xuống xanh lè mà cũng chẳng thấy rớt cái cục đặc sản zi` đó ra nữa.
    À sẵn đây hỏi mọi người có ai làm Q tìm chỗ ẩn náu của thg Ma Ý KHâu chưa vậy, sao tui tim hoài mà không ra chỗ đó có ng nói là ngay chỗ chữ Mai của Mai Thạch Sơn mà tui chạy tìm hoài vẫn kô thấy chỉ thấy 4 thg Hô Pháp của Hắc Ảnh đoàn với thg Hắc Ảnh đoàn chủ thôi :-/

15. Cfants_dang

Cfants_dang Dragon Quest

chỗ tây nam có đám nhện ấy , đánh cái cục đá gần đấy ,đánh vỡ cục đá là xong ,đánh xong cũng mất 10' đấy =.= ,mình theo dòng mẫn tiệp đánh chính xác cao mà cũng phải mất 5' mới đánh xong ,đúng là đá có khác ,đánh vào toàn mất có 1 %

16. baoanh

baoanh Mega Man

Ặc cực nỗi là tui đánh hoài 4, 5 lần cục đá đều chả thấy gì ! Rõ ràng là tui có mang bản đồ Tư Mã + nói chuyện thằng lợn nào đó roài ! Mà đánh mãi chả đc gì !

17. GiantTiger

GiantTiger C O N T R A

Mếu đánh được thì sẽ hiện lên dòng chữ đỏ nói cái gì đó để báo cho bạn biết là đã làm xong nv, nếu bạn chưa làm xong hay bị ks thì nó sẽ ko hiện lên. Nếu đánh hoài mà nó vẫn ko ra thì tốt nhất là bạn hủy nv rồi làm lại (cũng có thể là rương đồ của bạn đã đầy).

18. baoanh

baoanh Mega Man

rương tui còn thừa hoài + hình như bị ks đang tính thử lại ! nhưng thực hiện lại kiểu gì ? Tui có thấy hiện lại dấu ! đâu

19. Raeil

Raeil Youtube Master Race

em ko phải pro nhưng cũng xin đc góp ý
    em đi Huyết Chiến cảnh 4 Chu Thiên rùi nhưng bỏ mấy ngày vì bận công chuyện thấy tụi bạn nó trâu bò wa1 nên bỏ.
    nhưng em thấy Huyết Chiến nên luyện skill Thiên Lôi Kích ( gây choáng 6s ) , Tu La Sơ Hiện ( gây xuất huyết trong 15s:26 máu / 3s ờ skill 1 ) , và Địa Ngục Trãm ( cái nì damage lên rất khủng ). còn lại tùy theo ý thích và chọn lựa của mỗi người :)

20. baoanh

baoanh Mega Man

Sao tui thấy Ma giáo kô kill đc các player theo Tà phái hay sao ý ? chẳng lẽ phải sang Chính giáo để Pk sao ?