[THẢO LUẬN] - Ma Giáo

Thảo luận trong 'Cửu Long Tranh Bá - 9 Dragons' bắt đầu bởi Zell Dinch, 22/7/06.

1. eyes_on_me

eyes_on_me Mr & Ms Pac-Man

Cách làm nv nhập môn lấy 5 cái sừng:
    Cứ vào nhận nv, thời gian đếm ngược 5' bắt đầu. Đi giết mấy con khỉ đó (ko cần đánh từ đầu tới cuối, canh con nào ít máu mà phang). Hết thời gian cũng ko sao, tiếp tục đánh, tránh bị giết. Khi dc 4/5 thì ra tự tử rồi về làng, hủy quest rồi nhận lại quest (lúc này 4 cái răng vẫn còn và khi nhận quest nó vẫn hiện 4/5). Trong 5' nhận quest lần này chỉ cần cố kiếm thêm 1 cái nữa là xong. Tui đã làm và thành công. Mọi người làm lẹ ko thôi adm fix bug này thì mệt à nha. Tui làm xong quest khi ngưng thần 8 và mất 2h để tìm ra cái bug này. Giờ thì đi ngủ, phê qué.

2. songynghia

songynghia Youtube Master Race

chỉ số thế nài thì it nhất cũng Ngọc Đỗng Song Xuy thành thứ 6+:o :o .
    Thành thứ nhất với 800hp+chính xác~ 158+ damage ~620 đã end Q rồi.

3. lebaophucviet

lebaophucviet Qingfang Moderator

Hic lên ngọc đỗng chọn theo nội công.
    Giờ ko solo được T_T

4. SCVN

SCVN Youtube Master Race

Anh em nào rồi thì làm cái list skill + tác dụng của nó lên để mọi người xem với. Đợi bọn VNG lâu pà cố

5. hey_hello13579

hey_hello13579 Mr & Ms Pac-Man

các bạn ở đây cho tui hỏi xíu: tui định theo Hắc Phong Ma, cách đánh của nó là gì vậy? Quyền và chưởng à? và cách built của char nì lun nha, cám ơn

6. ImmortalQueen

ImmortalQueen C O N T R A

_ Biết gì đâu mà build :|. Ai thích build sao thì build, tự sáng tạo mới không hối hận, mất công râu ông này cắm cằm bà kia rồi lại mắng người hướng dẫn noob -.-"

7. lebaophucviet

Hắc phong ma là chưởng chứ ko có quyền đâu.
    Tăng trí tuệ và chân khí

8. duyanh903

duyanh903 Youtube Master Race

tui thi co cach buil ma giao cung dc
    neu co 6 diem thi tang 4 vao can luc, con sinh khi=man teip moi cai tang 1.
    con neu co 4 thi tang 2 vao can luc.sinh khi=man tiep moi cai tang 1
    ba con thay the nao cung gop y'

9. Fire Phoenix

Fire Phoenix C O N T R A

Đây HPM đây , nó dùng nội công chưởng, skill của nó làm giảm 50% tốc độ trong 6s, đánh theo lối kite (hit and run), damage cực yếu. Nâng HP trên 700, mẫn tiệp vừa đủ xài, 1 chút trí tuệ kha khá còn nhiêu vào Chân khí hết.
    Máu tui 750 , mấy cái kia ko quan trọng, max damage hình như 760 ra làm 1 cái là xong , nó đánh tui còn 300 máu. Bí quyết, mua cái cục +40 SL, =30 né tránh bên hợp phì mang vào, tui mang 3 cục :))

10. ~($_$)~

~($_$)~ Legend of Zelda

theo tui ai theo chưởng thì chú trọng nhất là trí tuệ vì nó tăng dam của cú khí công (chưởng ý nói kiếm hiệp chút ) còn chân khí chỉ là tăng mana thui ko có liên quan gì với dam của khí công đâu , còn cân lực với mẫn tiệp thì khỏi tăng cũng được nếu có thì tăng để mặt đồ thui ,còn sinh khí thì cũng rán nâng lên 1k là đủ ^^ mà chắc lên tầng 4 mấy pa mới đủ 1k máu quá ^^

11. lebaophucviet

Giỡn hoài hehe.
    Tui mana 1k9,máu >700
    Nhưng chút tẩy lại ko biết ra seo ^^

12. hey_hello13579

ủa kỳ vậy? Tui mới hỏi 1 chú đã theo Hắc Phong Ma trong CL thì chú ta bảo toàn học quyền ko thôi ~_~

13. lebaophucviet

Tui hắc phong nè toàn chưởng ko thui
    Nếu xài quyền thì gọi là gì gì ấy wên rùi

14. Fire Phoenix

Fire Phoenix C O N T R A

Lúc đầu mình cũng nghĩ như bạn, nhưng tăng điểm Trí tuệ ko thấy gì hết, trong khi tăng Chân khí thì chỉ số quan trọng " Sát thương nội công" tăng lên vùn vụt, bạn có thể bỏ vài điểm để kiểm chứng.

15. hey_hello13579

Uhm vậy cho hỏi thêm còn điểm ngộ ý của Hắc Phong Ma thì tăng vào cái gì bi giờ?

16. CongNT

CongNT Youtube Master Race

Ko có bác nào tăng theo Huyết Chiến Ma, Quỷ Hồn Ma, Cuồng Bạo Ma à, em đang phân vân chưa biết nên theo cái nào, có lẽ là sẽ build theo Cuồng Bạo Ma.

17. solarboy

solarboy Youtube Master Race

Huhuhu,hố hàng ùi! Trong trang web thấy cuồng bạo mà cầm đao --> có skill đao--->dùng đao
    Đến lúc chuyển class xong kô thấy skill đao đâu hết ,huhuhhu,bị hố ùi !!!!!!!!!
    T T Chưởng môn ma giáo chơi xấu wá!!!!!!!!!

18. xualeez

xualeez Youtube Master Race

Giết sao nỗi mà giết ! Tui là Huyến Chiến Ma - Ngọc đổng song xuy 12 mà đánh với nó còn ko trúng nữa là giết. Thật ra Q đó không khó, ông chỉ cần đánh trúng nó 1 cái là ok chạy về nộp Q được rồi. Con đó nó né ghê lắm :D

19. hey_hello13579

ặc có ai chỉ tui char hắc phong ma ko vậy? tăng điểm ngộ ý vào cái gì bi giờ

20. xualeez

xualeez Youtube Master Race

Anh em ai chơi MG theo đường Huyết Chiến Ma có ai muốn test thử với tui không ? Tui đang tăng theo kiểu 2 cân lực - 1 sinh lực - 1 mẫn tiệp. Có ai đi theo kiểu pure streng tăng toàn cân lực + sinh lực (mẫn tiệp chỉ vừa đủ cầm vũ khí) không ? Mình muốn test thử xem trong CLTB này độ chính xác và né tránh có quan trọng như trong VLTK hay không? Hiện giờ mình đang Ngọc Đổng Song Xuy 12 thành, nick trong game là dEs, nếu ai cùng cấp và pure streng như mình nói thì hãy pm vô đấu trường Hợp Phì test thử xem.
    Tất cả vì mục đích tìm cách build đúng nhất cho dòng Huyết Chiến Ma.