[Thảo luận] Patapon 2 ( nghiêm túc nha các bác )

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi legendarysaiyan, 31/7/08.

1. princesai

princesai Youtube Master Race

yeah, phá đảo rồi... nhưng có nên chơi tiếp để lấy full đồ không bà con nhỉ? CHơi không có mục tiêu cứ thấy thế nào ấy nhỉ ??? :(

2. VenoSama

VenoSama Mario & Luigi

Demo ko thể ra được đồ Javelin (_ __!).Theo mình bạn nên chơi full đồ.1 game hoàn tất khi mình lấy được mọi thứ mà game đó có :X no cheat , no hack

3. princesai

Tức là bây h chỉ đánh nhau với mấy con quái đểl lên LV và nguyên liệu thôi à? Vì mấy màn theo cốt truyện chỉ đánh đc 1 lần rồi nó bị ẩn đi mà. Mình chỉ luyện lv cho 6 con cung lên lv10 ultimate, 3 con ngựa ultimate và 3 con béo lên ultimate... mấy con chim,cung,tay sắt,phù thủy vẫn ở lv1.. cứ tưởng trò này dài , ai ngờ ngắn thế :(

4. baokhoa900

baokhoa900 Youtube Master Race

Việc gì các bác phải thế. Chơi game mục đích là vui => xong thì bỏ để sang game mới để các bác ơi!!!

5. princesai

yeah :D:)):D:)):D:)):D:)) :D:)):D:)):D:)):D:))

---------- Post added at 14:31 ---------- Previous post was at 14:28 ----------

patapon 3 có hay như P2 không nhỉ? Tối nay thử xem hihi

6. VenoSama

VenoSama Mario & Luigi

Mình quyết tâm chơi game với mục tiêu full đồ , no cheat , no hack :D . tiền thưởng tăng lên thành 500k cho bạn nào có thông tin về món đồ kia.Cám ơn các bạn đã đọc

7. baokhoa900

Phí tiền quá đe. Để 500k mua 50 cái đĩa game chơi ko sướng à bác. Bác nghĩ xem khi lấy được Item đó rồi Bác sẽ làm gì với nó ? No giúp được gì bác ?Cũng > PtP 3 thôi .

8. baokhoa900

ở game spot cũng có 1 bác đang tìm như bác nè =]].
    I know that i am missing these weapons: Strong bird, Defence staff, Dream JAVELIN and wind shoes. I also know that getting Strong bird and Defence staff are impossible to get(I have completed this game) . But i think i can get Dream Javelin and wind shoes. Does anybody happend to get these after beating the game? And i do know that these can be gotten beyond Ekkora Oasis mission, but i wanted to know exact mission where these dropped from. And also i liked to know is Piercing Javelin impossible to get. (Yes i know most of these are bad weapons but im a collector.)

Toàn dân colector =]]

9. VenoSama

VenoSama Mario & Luigi

Hx tiền nong ko thành vấn đề quan trong là sở thích sưu tập nó ăn vào máu rồi ko bỏ được ý các bác ạ :(( các bác mà chơi mấy game Castlevania , Final Fantasy , Megaman thì mình send file save 100% cho các bác :X thích vãi lọ ai có thông tin gì về món đồ kia ko :((

10. glouds

glouds Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Zzz....Bác chơi kiểu tốc hành rồi, demo kiếm được javelin iron, piercing, giant và heaven, và cũng nhớ rõ là piercing javelin cũng kiếm được trước khi có đồ chơi của robopo n. Bác cứ down lại bản demo, farm cho full squad gyababaan lvl 10 cho yari, tate, yumi, deka, kiba và full toripon và megapon hươu lvl 10 nhé. Ít nhất 3 cây piercing nếu được ngần đó đấy. Còn mất mấy trăm giờ chơi thì hên xui, đó là kinh nghiệm bản thần hồi mới mua con 3k dính ngay 6.20, cả 6 tháng trời gắm patapon 2 demo với giả lập GBA....

Chỉnh sửa cuối: 1/7/11
  11. VenoSama

VenoSama Mario & Luigi

chết mẹ thank bác glouds thế h mình chơi lại từ đầu hả bác hay dùng file save cũ vẫn được,để mình chơi lại nếu lụm được sẽ hậu tạ bác :D có gì bác để lại yahoo nha

12. glouds

Tùy bác, cái này mình cũng chả biết. Nếu chơi trên demo thì phải làm mới và farm lại thì lâu thôi rồi luôn. Chúc bác may mắn.

Chỉnh sửa cuối: 1/7/11
  13. *Zombie

*Zombie Youtube Master Race

Lót gạch phát, em đang chơi game này, đang xây dựng đội hình "cung cổ thụ" để farm đồ mà khó quá =.=!

14. glouds

Cung cổ thụ thôi ah? Giáo cổ thụ, kị cổ thụ nữa. Mang vũ khí cùi cùi 1 tí để quái khỏi chết sớm nhưng kị phải trâu nhất có thể. Đừng ngạc nhiên khi farm boss >6 dòng

15. latinoheat48

latinoheat48 Space Marine Doomguy

No pain no gain mà pác :D Ráng tạo 1 đội đi ... boss stag như điên dại luôn :)) :)) Nội trong 1 turn mà nó stag tới 2 lần $-)

16. Shaquile_O'neal

Shaquile_O'neal Legend of Zelda

patapon 2 này tui đi đến dòng cuối luôn rồi , đánh con trùm cuối là cái con spirit bay bay ấy , đánh mãi ko chết tức quá delete game luôn :|

17. glouds

Mới Karmen Omen thôi ah? Còn Dettakarmen với Zuttankarmen nữa mới gọi là clear all boss.

18. Shaquile_O'neal

làm sao để giết đc tụi nó bác , có cần vũ khí đặc biệt gì ko

19. glouds

Ráng nâng cấp lũ rarepon lên tối thiểu là hươu lvl 10, nếu được thì cứ thiên thần, quỷ hay rồng lvl 7+, lúc đó thì cứ lấy thịt đè người thôi.

20. Shaquile_O'neal

ồ , hèn chi , tui chơi patapon 2 đến tận map cuối rồi mà quân mới lèo tèo lv 5 lv 6 , dame yếu xìu