Thảo luận RTK XI bản English

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi zedekul, 24/4/08.

1. consoilangthang

consoilangthang các sếp cho em title ✡ Shine Wizard ✡ Lão Làng GVN

ko cần phai anh em kết nghĩa thì nó mới support,chỉ cân cả 2 thằng có quan hệ,cha con,vợ chồng,anh em,hoặc bạn của nhau là đc và cái này tùy % mà nó support,thường thì cho nó kết nghĩa anh em,hoặc tụi nó là bạn bè săn thì hay support

2. Diesel Industry

Diesel Industry Nam Việt Đại tướng quân

Chưa gặp đền chùa di tích miếu mạo gì hết. :D Cái này quái nhỉ.

3. võ thánh

võ thánh Mr & Ms Pac-Man

hay tại bản EN khác bản CN ,ai tìm ra được cái miểu nào chưa,chỉ tọa độ cho anh em nào:hug:

4. AriesMarch83

AriesMarch83 Mr & Ms Pac-Man

Cái này tôi gặp rồi :D có lần dẫn quân đi đánh thành Namman đi qua cái đoạn hẻm có độc
    đừng lại đấy hiện ra cuộc nói chuyện với 1 tiểu đồng nó nói gì mình ko để ý ấn nhanh quá thế là nó cho chọn lại skill của 1 tướng =)) ko để ý tưởng nó bảo cho học thêm skill thế là chỉnh thằng Khổng Minh rồi chọn lại skill cho Khổng Minh :P sau đó thì hiện ra cái miếu và cuối cùng phải load lại game :))

5. monster_devil

monster_devil Youtube Master Race

Mình coi theo cái tọa độ mà mấy bác chỉ ở bản China đi qua đi lại hoài mà ko thấy có cái cổ miếu nào hết, ai có tọa độ mới gì ko ???

6. Diesel Industry

Uh, mình thử đi thử lại ở chỗ Nam man mà chắng thấy cái gì cả. Hơi chán :)). Hay bản China up lên PK rồi thì không có nữa nhỉ.

7. BlackXIII

BlackXIII Mr & Ms Pac-Man

Có ai tìm dc 2 tấm hình này thì nói mình nhé ::)
    Ah,thật ra trong bảng E này khi các bác win 1 lần sẽ unlock dc 1 số skill,còn nếu mở hết 30 tấm hình thì sẽ unlock dc hết các skill còn lại.Nó khác bản C PUK chút xíu

8. AriesMarch83

AriesMarch83 Mr & Ms Pac-Man

Cái bạn đang nói là phần gì thế ? tutorial hả ? sao tôi làm cái nhiệm vụ đầu tiên phát triển hết rồi mà vẫn ko đủ điểm để qua bài nhỉ ? nó cho 20 ngày để hoàn thành .

9. Diesel Industry

Ý bạn phát triển hết là thế nào? Nó đề ra mục tiêu đó, bạn thực hiện được mục tiêu là xong.

10. BlackXIII

Cái tui nói :bạn vô Settings-->Reference-->View Event Stills sẽ thấy có 30 tấm hình cần unlock.Tất nhiên trên đây mọi nguời đều có file unlock cả rồi,nhưng tui ko xài file đó mà muốn tự unlock hết,hiện giờ còn thiếu tấm Resignation và tấm Secret Meetings.Trong bản E này,khi mở hết các hình event thì mới unlock dc các skill hiếm như :Divine Potency(GCL),Flying General(LB)...,còn trong các bản J và C thì phải win 1 scenario trong vòng 10 năm

11. Diesel Industry

Không cần. Bản J với C mình chơi trong 40 năm cũng vẫn unlock được hết skill, mặc dù vẫn còn khá nhiều event. Bản Pk chơi challange sẽ unlock được thêm nhiều event nữa.

12. BlackXIII

Ah có thể mình nhầm chút,cái mình nói phải win trong 10 năm là trên PS2 (coi trên gamefaqs thì nó nói vậy),còn bản C và J thì mình ko biết tại lúc trước chơi lâu wa rồi.Riêng bản E này thì chắc chắn phải có đủ 30 tấm event mới unlock dc hết skill

13. Yeu game la...

Yeu game la... Nam Việt Đại tướng quân

Bạn thử làm đừng tăng sự trung thành một tướng gét chủ tướng của bạn và cho nó đến nơi thật xa khỏi kẻ khác mời , sau đó nó bỏ đi thì có cái hình event này thì phải ,vì mình nhớ là như vậy .Còn các skill thì hình như là bạn nói đối với bản EN ,vì bản này mình mới chơi còn các các bản thường khác mình chơi lâu rồi nhớ không rõ lắm.
    Nếu không đúng đừng trách nhá !

14. BlackXIII

Thanks bạn,đúng như bạn nói ,mình làm xuất hiện tấm Resignation rồi :hug:
    Bây h chỉ còn tấm Secret Meeting thôi.Tấm này nhìn hình giống như cảnh dụ hàng tướng,nhưng ko bít sao để xuất hiện nữa

15. Fireemblem&me

Fireemblem&me Dragon Quest

cứ lấy chữ ký đó save as đi mình cũng xin người ta mà họ có cho đâu

16. 2OLEGEND

2OLEGEND Mr & Ms Pac-Man

Trong cái topic di tích, có 1 số tọa độ, tớ cũng thử cho quân đi đến đúng toạn độ đấy và lượn chung quanh 1 vòng rồi, mà cũng chả thấy gì, vả lại, có 1 số tọa độ, như cái ở gần thành đô mà 2 cái quan ải đấy, nó nằm sâu trong núi, ko có đường nào để vào nên chả hỉu sao bác ấy check ra tọa độ đó nữa :|

17. Diesel Industry

Nâng cấp command level2 đi thì chui vào được :D.

18. Weinan

Weinan Donkey Kong

Thèng nào có skill traverse cũng đi vào được thì phải.

19. Thanh_Nguyen_BKV

Thanh_Nguyen_BKV Dragon Quest

ai unlock hết cho em cái file save đi :-s

20. 2OLEGEND

2OLEGEND Mr & Ms Pac-Man

Cái ấy ko phải là để ko thiệt hại về lính ko đi trên đường rừng núi thôi à :-/. Tại tớ coi bản đồ theo mấy cái ô ô thì thấy ko có đường nào dẫn vô cái ô nhỏ trong núi ấy, mà thường thì nâng hết mấy cái kia trước nên cũng chả để ý nâng cái command lên level 2 có chui vào được ko:D