Thảo luận TDonline (TSonline đổi tên) là game có bản quyền hay SV Pri

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi sapbogame, 24/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Crescent_Moon

Crescent_Moon Donkey Kong

Bạn nào giúp mình với! 30 char 30 char

2. lanceangel

lanceangel Donkey Kong

Má ơi đợi mỏi thật nha...Thôi thi học kì xong tính tiếp vậy :))

3. Boy-hp

Boy-hp Persian Prince

run xong out ra log lại nó mới đánh,hoặc là chưa nhận Q

Crescent_Moon thích bài này.
  4. Crescent_Moon

Crescent_Moon Donkey Kong

Dc rồi, thanks bác hổ nhiều nhá!

5. Boy-hp

Boy-hp Persian Prince

mod đổi tên rồi thì vô đây bàn cho nó đúng nội dung =))

6. mẫu_sơn

mẫu_sơn Donkey Kong

Dù thế nào thì mình cũng chơi. Trong ý nghĩ thì thấy TD là game lậu đến 90%. Hi vọng nó sẽ thọ và phát triển tốt thôi. Hi vọng NPH không để anh em thất vọng trong khâu quản lý và chính sách. Game lại hút máu chắc mình bỏ thôi

7. ktp_no1

ktp_no1 T.E.T.Я.I.S

ý kiến của m là nếu game phát hành thì chờ đợi 1 2 tháng xem nó có thọ ko ( vì chưa biết pri hay bản quyền ) , tham khảo ý kiến mọi người về game ( trình độ quản lý , nội dung game .... ) rồi mới đưa ra quyết định chơi hay ko vì bản thân vẫn còn đang bận thi cử học hành :">
    ý kiến mình có gì thiếu sót thì mọi người góp ý nha , đừng quăng tạ quăng gạch m tội nghiệp :D

8. Boy-hp

Boy-hp Persian Prince

^
    tôi cũng nghĩ có rất nhiều người có cùng suy nghĩ như cậu ^^

9. max_ms

max_ms Persian Prince

nghĩ vậy thôi chứ lúc nó ra kiểu gì bác chả reg 1 nick vào game chạy lăng quăng :))

10. ktp_no1

ktp_no1 T.E.T.Я.I.S

thank các bác đã ko ném tạ ........ ^^
    mình thấy ai chơi game lúc đầu bao giờ cũng có ý tưởng chơi vui rồi giải trí , ko đua đòi top gì nhưng về sau thì ... :|
    vì vậy trước khi đầu tư thì cũng nên xem thứ mình định đầu tư nó như thế nào đã :D

Chỉnh sửa cuối: 24/5/12
  11. Boy-hp

Boy-hp Persian Prince

game nào thì cũng sẽ phải có lúc kết thúc,nhưng thường thì Pri dễ chết hơn.có thể kể ra vài lí do:

- bị kiện cáo
    -ăn chia ko đều giữa những người hùn vốn
    -bị hack phá
    -ít tiền,thời gian đầu ít người chơi ,ít người nạp thẻ ko đủ lực
    -ko kiểm soát được bug game,game bị lỗi,quản lí lỏng lẻo không giữ chân được người chơi

12. 1548

1548 Youtube Master Race

boy - hp láo quá, xem lại mình đi

---------- Post added at 23:26 ---------- Previous post was at 23:24 ----------

xem CF pri kìa còn ngon hơn là CF của VTC nửa, không có hack trong pri mà bản chính thức lại có pri. Mở to mắt ra mà nhìn

13. mẫu_sơn

mẫu_sơn Donkey Kong

bác boy-hp nói thế là chuẩn rồi, ông còn cãi cái quái gì nữa. Vâng, tỷ lệ game pri sống sót lâu dài ông tính xem là bao nhiêu phần trăm =))

14. 1548

1548 Youtube Master Race

người ta mong chờ muốn chết ổng lại bàn ra, tức không? :8cool_matrix: :8cool_rap: :soldier_baby:

15. Metatron092

Metatron092 Mega Man Lão Làng GVN

Thế nào gọi là bàn ra ?
    Giả sử nó ra đc 1 tháng đùng 1 cái bị kiện vì vụ bản quyền -> đóng cửa ?
    Đó ko phải là vấn đề tiếc nuôi là bỏ tiền hay ko bỏ tiền , cũng chả phải cái vấn đề thích với ko thích , nghi ngờ với ko nghi ngờ và cũng chả liên quan đến việc chơi với chả chơi , chúng tôi bàn về vụ bản quyền này là hoàn toàn suy nghĩ cho những người " mong chờ muốn chết " như các bạn , mong chờ cho đã vào đùng cái chết queo ko có để chơi đấy .

16. hoangviet7

hoangviet7 Youtube Master Race

Nói thật nha , gamer VN như cái $%#$ , lúc ko có thì van xin năn nỉ , lúc có thì bày đặt chảnh chẹ nói này nói nó làm như ta đây hay lắm ,hay thì làm cho riêng mình cái sv offline mà chơi ,vác cái mặt đi chơi ké bên sv nước ngoài bị chúng nó kỳ thị thì chỉ biết chịu nhục dám nói dc câu nào,
    Ai dám nói chắc là sv Pri , mà PRi thì có sao ai chơi dc thì chơi ko chơi dc thì a lê hấp phánh đi cho đẹp trời có ai ép mấy người chơi ko ?
    Sao cứ có mấy cái kiểu tự PR bãn thân mình thành sao nhờ , đẵng cấp ko có người ta làm cho mà chơi rùi còn bày đặt ta đây hiểu biết rộng chỉ trích này nọ
    Nếu cảm thấy nghi ngờ sợ nó đóng cửa thì đừng có chơi ngậm cái mồm lại cho game nó ra êm đẹp cho ae người ta chơi , hay là ko nhịn dc sv mở cửa thì tơm tớp .

---------- Post added at 01:15 ---------- Previous post was at 01:07 ----------

Bạn là clg hay là cha của người ta , ý bạn nói là mọi người ngu hết dek biết suy nghĩ hay sao mà phải cần nhờ bạn suy nghĩ dùm , ko biết thì câm ko chơi thì cút chứ mở miệng ra là mún chửi vào mặt rùi làm như pro lắm , người ta chơi vì đam mê cho dù nó là pri hay nó chết yểu thì người ta vẫn chơi ko tới lượt bạn lên tiếng dạy đời nha !

17. TocVangHoe221198

TocVangHoe221198 Mr & Ms Pac-Man

Tóm lại những cuộc tranh chấp và cãi vã trên cũng là vì 1 số người đặt hết niềm hy vọng vào 980x ( toẹt ra là đầu tư nhiều time và money vào 980x )...khi nghe tin tdonline ra đời thì cảm thấy niềm tin của mình đang bị xé nát....private hay có bản quyền...sống lâu hay mau chết còn phụ thuộc vào người làm tdonline có làm tốt hay không ? có tâm huyết hay ko? Tốt nhất là không nên xúi dục hay kích động theo chiều hướng trái hay phải vào niềm tin của người khác...mọi việc bây h chỉ có thời gian mới có thể trả lời....Nauy , Thụy Điển , Phần Lan muôn năm :))

18. RaiRenJin

RaiRenJin Mario & Luigi Lão Làng GVN

:-?? Đ-éo ai có quyền cấm các người chơi game pri?

Và Đ-éo ai có quyền cấm chúng tôi bàn luận?

Nói thế đã được chưa??

19. mocuran

mocuran Mr & Ms Pac-Man

Nói ngang như cậu thì nói làm Đ-é-o gì :-??

Có lửa thì phải có khói,có kẻ thích đi áp đặt thì người ta mới nói.Mà cũng đ-é-o ai nói chuyện với cậu sao lồng lộn như bị tốc váy lên thế :-??

20. Metatron092

Metatron092 Mega Man Lão Làng GVN

Ờ thì bản thân mình đâu có là cái củ cải gì =)) .
    Từ hồi mình nghỉ TS ở server U Châu là cách đó 10 ngày nó chuyển qua thu phí vì lúc đó NornSaber CB nên dọn nhà cho đến tận bây h mình chả có mò vào cái TS nữa .

Mình bàn về cái sv này có pri hay không cũng giống như ngày xưa mình giúp 1 số bạn bị hack item , hack acc khi chơi TSTW thôi :) . Đó cũng lại lý do dạo này lại lảng vảng vào box TS .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.