Thảo Luận & Thắc Mắc The Sims 1

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi yugi_hiro, 23/11/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. crew

crew The Warrior of Light

Download thì chỉ down được bản trên GBA thôi, vào cái trang www.chinagba.com mà down vào đấy search là thấy, còn bản trên PS2 thì mua đĩa ở ngoài.

2. T.Z.C

T.Z.C Youtube Master Race

các bạn cho mình hỏi, mình có bản The Sims All in One rồi thì có thể mua thêm 2 bản Makin' MAgic và Double Deluxe upgrade lên nữa được không ?

3. JAKASAI

JAKASAI Mario & Luigi

Theo Jak biết thì một khi đã "nhỡ tay" cài bản The Sims All in one rồi thì bạn không thể cài thêm bản Sim nào khác đâu. Thật đáng tiếc nhỉ ! Mấy bản về sau như MM thì có nhìu trò hay lém đó.

4. crew

Ai bảo cài sims all in one rồi thì không cài được các bản khác, tui vẫn cài bình thường mà có thấy nó bị làm sao đâu, nếu muốn cái lại có thể dùng cái chương trình có trong đĩa cài sims để xoá cái reg di

5. JAKASAI

JAKASAI Mario & Luigi

Vấn đề này Jak không biết, dzì lúc trước đi mua disc game dzìa chơi, thấy có bộ all vậy thì tiện wá, đỡ phải cài nhìu, Jak tính mua goài, nhưng cái bà bán hàng lại nói như rứa nên Jak hổng mua luôn. => Cái này là lỗi của bả, Jak dzô can !! ^__^

6. duonghoa2005

duonghoa2005 Donkey Kong

Ban mua 1 cai dia Sim 1 nha,dia dau tien ah,cai vao may,(vao 1 thu muc nao do tuy ban),Copy toan bo file trong Sim ALL vao thu muc Sim vua moi cai.Cai dat MM vao may theo thu muc vua moi cai Sim 1.

7. kiepphongba

kiepphongba Youtube Master Race

vậy có thể cho mình hỏi cái sims all tốn hết bao nhiu chỗ trống trên ổ cứng ko

viết đủ 30 kí tự
    viết đủ 30 kí tự
    viết đủ 30 kí tự
    viết đủ 30 kí tự
    viết đủ 30 kí tự

8. quocsan007

quocsan007 Mr & Ms Pac-Man

các bác ơi sao trong sim makin'magic của honghainew em mua ve lúc cài vào thì nó cứ bị đứng ở đoan cài patching cuối cùng đoá . Em vào control panel để remove cài lại thi` nó ko cho nó cứ báo lỗi vậy làm thế nào đây !

9. duonghoa2005

duonghoa2005 Donkey Kong

hinh nhu la 2GB may thi phai,minh ko nho nua,noi chung cai vao o D het la duoc roi

10. buomma

buomma Dragon Quest

bác quocsan007 ui, cái sim MM đó, khi cài tới đoạn patch phải đợi gần nữa tiếng lận đó, tốt nhất là bác cứ để đó rùi đi đâu raùi quay về, chứ nóng lòng là hỏng hết.
    Còn việc ko cho cài thì bác kiếm cái sim erase xoá hết sim đi là xong.

11. crew

buomma ơi cho tui hỏi có trang web nào down skin của các nhân vật nỗi tiếng jay ca sĩ, diễn viên không? Với cả cho tui lại cái link down mấy cái đèn ma thuật để lấy các vật liệu làm phép đi.

12. leo_minh

leo_minh Legend of Zelda

13. quocsan007

quocsan007 Mr & Ms Pac-Man

các bác ơi em cài từng bản một từ The sim , Lavin' Large , House party , Hot Date , đến lúc cài thêm vacation đến 95 % thì nó báo là Mục ExpansionPack3/sound/sound.far lỗi rùi out ra cài lại từ đâu nó vẫn cứ báo lỗi thế lam` thế nào để cài được đây ! (cài từng bản một) ! Em chịu thui !Mong bác nào chỉ bảo vậy !

14. buomma

buomma Dragon Quest

Vậy là do đĩa rùi.. thử đổi đĩa khác xem
    Cũng có thể do máy nữa.. sau mỗi lân lỗi u có khởi đông 5lại máy ko ???

15. quynh_nhu

quynh_nhu Mr & Ms Pac-Man

Tôi muốn sử dụng nút import để chuyển studio nhưng không biết làm thế nào. Và chỉ cho tôi biết nhà trong studio nằm trong thư mục nữa nhé vì tôi không tìm thấy?Tôi mới chỉ biết dùng nút import để chuyển nhà của Sim thôi. Cám ơn rất nhiều

16. BIMBO

BIMBO Youtube Master Race

Hello, Bimbo thông báo là đã có đĩa The Sims 2 tại Hà Nội!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Sáng nay Bimbo đã phải đợi gần 2 tiếng đồng hồ để lấy đĩa ở chỗ bọn Hồng Hải New. Các bạn có thể đến đó bây giờ, 4 đĩa đấy. Bimbo đang cài thử, giao diện đẹp tuyệt vời, nói chung là không có gì để chê nữa. Thông báo với các bạn như vậy thôi, bây giờ bimbo chuẩn bị chơi đây. Hôm nay phải đi học nhưng chắc phải bùng 1 buổi, hì hì...

17. Akechi

Akechi Legend of Zelda

ừ chơi đi gùi húi hận nghe bạn hehhe cái crack bạn đang chơi ko có xây nhà được đâu mà ham

18. namnanh

namnanh Mr & Ms Pac-Man

Các bác ơi, máy tui P4 2.80GHz, 256MB of Ram, card màn hình 64 mà chơi Sim 2 vẫn bị giật hà mặc dù tôi đã dung chương trình để nâng tốc độ Sim 2. Có bác nào biết chỗ down cái giả lập card màn hình không thì cho tui biết với.
    Thanks nhiều :D :D :D :D :D :D :D .

19. crew

Máy giật chắc là do cái card và ít ram thôi, máy tui card 128MB, ram 512 nên là chạy ngon lành, không giật chút nào và dùng thêm cái smogle thì không có tí răng cưa nào hết.

20. namnanh

namnanh Mr & Ms Pac-Man

Vậy bác cho tôi cái chương trình smogle đi. The Sim 2 của tôi cũng có răng cưa đấy.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.