Thảo Luận & Thắc Mắc The Sims 1

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi yugi_hiro, 23/11/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Nickky1982

Nickky1982 Mr & Ms Pac-Man

Cho tui hỏi ở Sài Gòn thì chỗ nào bán đĩa sim 8 in 1 vậy làm ơn cho tui địa chỉ luôn đi để tui nhờ anh tui mua

2. mcartney

mcartney Youtube Master Race

trong the sim ma thuật,nguyên liệu garlic(tỏi) sao mình ra ngoài magic town mua mà ko thấy bán vậy mấy bạn,vậy mình phải tìm ở đâu bây giờ?

3. flaming full

flaming full Youtube Master Race

Tui hỏi cái: ở Hà Nội có chỗ nào bán đĩa Sim Living Large với những bản khác ko? Tui cần mua đĩa để cài lại Sim trong máy. Ai biết chỉ giùm

4. flaming full

flaming full Youtube Master Race

To Zoronoa, ông cần đĩa đó thì đến cái hàng bán đĩa game ở khu thành công hỏi thử xem, cái hàng gần đường Nguyên Hồng ấy. Hôm trước tui ra hỏi mua đĩa nó cũng hỏi tui là có mua All in one ko. Chỉ tiếc lúc đó chưa đủ tiền nên ko mua

5. yugi_hiro

yugi_hiro .::Heroic Leader::.

yu ở HCM, dĩ nhiên là ko biết rồi >__<.
    cái này nên qua bên quảng cáo thì e mới hợp. vả lại 1 bản Ex thì cứ đến mấy tiệm games mà hỏi. nhưng tốt nhất thì kiếm All in one, có cả bản Livin large luôn.
    ???

6. Nickky1982

Nickky1982 Mr & Ms Pac-Man

Sao ko ai giúp tui zậy hả?Làm ơn giúp giùm đi chứ sắp Tết gồi

7. Zoronoa

Zoronoa C O N T R A

cám ơn nha, tui mua đựoc rùi, nhưng nó có 3 đĩa chứ có phải 2 đâu nhỉ?
    bạn ở quận nào? Nếu ở cầu giấy, bạn vô chùa hà mà mua, có các đĩa cài từ the sims1 -> the sims makin magic

8. yugi_hiro

HM 8 in 1 ?
    Cái đó thì cũng hiếm, ít chỗ có lắm. Bạn đến Triều Vũ ở CMT8 xem ... cách đây 1,2 năm hình như có :D
    Nếu ko có thì mua All in one và bản makin magic cũng được. bản 8 in 1 thì 3 CD ...

9. tamthe7000

tamthe7000 Youtube Master Race

Có đó bạn đương Lạc Long Quân (gần Đầm Sen) mấy tiệm chỗ đó có đấy. Mình có mua rồi văng đâu mất tiêu rồi ::(

10. tinhkophai

tinhkophai Youtube Master Race

cho hỏi chỗ nàp bá tất cả các bản the sim 2 dậy

11. superGB

superGB Legend of Zelda

à mọi người ui, ai đó có thể cho mình xin cái link để download cái SIM 1 về nhà chơi đc ko, sao ra tiệm hoài mà chẳng thấy T____________T

12. Jackdaw

Jackdaw Youtube Master Race

Hình như The Sims 1 không cho down :-"
    Đang chơi lại The Sims Super Star, mới thắc mắc một vấn đề ^^ Ở Downtown có cái cửa hàng bán những thứ kì quái như đồ phù thuỷ. Mà muốn mua nhưng nó không cho bán, hình như đòi tokens -__- Có ai biết nó là cái gì, và làm thế nào để mua đồ không?
    Sims SS là all phải không nhỉ? :P Chẳng lẽ đấy là trong Sims Magic?

13. LovelyBoy4444

LovelyBoy4444 Legend of Zelda

Ở downtown hay ở đâu, bạn coai kĩ lại coi, chỉ có ở Vacation island là mới đòi lấy đồ = tokens thôi!!!

14. princeofpersia05

princeofpersia05 Youtube Master Race

ban noi la bien vat nuoi thanh nguoi phai khong? the lam sao ma tim ra duoc1 con vat nuoi trong khi tui chi cai Sims Superstar va Sims Makin Magic. ban chi tui voi

15. princeofpersia05

princeofpersia05 Youtube Master Race

cho tui hoi nhe,ban co biet cho nao co Snake venom va Black rose hong? chi tui voi.

16. Jackdaw

Jackdaw Youtube Master Race

Tôi đâu bị quáng gà chứ :D Ở Downtown mà, cái cửa hàng ấy bầy mấy cái đầu voi hoặc đại loại như thế ^^
    Nhưng có thể bạn nói đúng, hôm nọ vừa xây lại một siêu thị bên Downtown, chắc là vớ luôn nó trong Buy Mode rồi ^^

17. LovelyBoy4444

LovelyBoy4444 Legend of Zelda

Snake venom và Black rose là cái gì?????????A biết goài đó là vật liệu để chế tạo thuốc phải hông? Đi ra Magic town tìm mà mua!!!
    Ừa, khi cài chung thì dc phép xài Buy mode chung mừ, u có thể mua đồ cho pet tại các nơi ở Downtown v.v...

18. yugi_hiro

Black Rose thì cần phải có bản Super Star. mấy thằng crazy fan sẽ quăng black rose khi bạn cố tống cổ tụi nó đi, ai ko có bản này thì thua.

19. kinado

kinado The Warrior of Light

HIhi. Bây giờ Kin chán sim 2, đang chơi lại The Sim Makin'Magic ;)) , nên muốn hỏi Yu chút chuyện nè. Có cheat hay đồ vật nào tự động có Magic coins ko? Kin làm việc kiếm Magic coins lâu quá. Những món đồ Kin down từ trang của buomma ( hơi lâu rồi), có dạng là IFF, phải làm sao mới dùng được. Kin thử cho nó vô thư mục download nhưng ko được.

20. chon_hoi

chon_hoi Mr & Ms Pac-Man

Hix, em vừa mua 3 đĩa cái Sim 8 in 1 có cả makin magic, cài 4 tiếng đồng hồ mới xong, đã thế cài đến vạch cuối cùng đĩa 3 nó lại tự động thoát, nói là có problem, em vào chơi thử thì nó đòi đĩa 1 của makin magic, ai có cách gì chỉ cho em với hoặc cho em cái crack của sim makin magic với, Thx mọi người

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.