Thảo luận về Berserker!!!

Thảo luận trong 'Continent of the Ninth Seal' bắt đầu bởi sevenkorea, 31/10/12.

1. kieusontnn

kieusontnn The Warrior of Light

clip 1 để đáp lại cái này
    kể cả sau fix thì vẫn áp dụng được combo ở clip 2
    còn ringout thì mình nói là mình không thích, cũng nhiều người không chơi ringout, relay có lỡ tay thì cũng nhảy xuống theo. bạn thích ringout thì đấy là quyền của bạn.
    mình xin lỗi câu kia, chẳng phải muốn biện hộ nhưng lúc đấy đang say rượu :2cool_sexy_girl:

2. sevenkorea

sevenkorea Mr & Ms Pac-Man

Cảm ơn bạn đã gạch đá :) mà emo là gì vậy bạn :D

3. sevenkorea

Được rồi! Chấp nhận lời xin lỗi!:2cool_hell_boy:
    Mình nói thế ý nói kiểu bug infinte combo bằng hit 1 chứ chém hit 2 thì là như bình thường rồi chẳng qua lợi dụng nó nên đối phương bị stun liên tục, nhưng mà trước khi fix mình đã test và thấy sao ko như trên clip nhỉ @@ chém nó hết hit 2 nó thoát đc liền.

Mình cũng có bảo thích ring out đâu, nhưng nếu có ring out đi nữa thì mấy thằng đó cũng ko nên tự sát như vậy =)) hôm nọ cũng vậy vào replay đánh thằng kia ring out phát no kêu mình noob ngay @@ chẳng lẽ sắp ring out nhưng ko thể dứt combo thì đánh dứt combo lui lại cho nó đứng dậy à =)) đúng ko bạn, nên ý mình là chửi mấy thằng đó đánh cũng bẩn tay thôi :2cool_confident:

Sao mình đã test rồi và thấy ko thể bug infinite combo được nữa chém hit 1 xong chuyển stance lại khó khăn hơn trước, bạn đã làm thử chưa mà bảo đc, riêng mình thì thấy ko đc :7cool_extreme_sexy_

4. kieusontnn

trước coi video mình có làm được, nhưng lâu ko chơi sv US chẳng nhớ pass nữa mà vào test lại, vả lại cũng không quan tâm lắm tới cái đấy.
    bọn US hay relay đúng là ghét ring out thật đấy, lỡ tay thì nó tự sát cùng, đang combo thì nếu có thể thì chuyển hướng, ko thì nó cũng dừng combo như bạn nói thật đấy. còn ranked thì tùy tâm thôi,gặp mấy thằng wa bựa nó grab trúng là nó ném m nó ra ngoài liền =))

5. LêThiênHồng

LêThiênHồng Granado Espada Moderator Lão Làng GVN

emo là hình mặt cười :):D=))

6. sevenkorea

Ọe :6cool_beat_shot: giờ mới biết cái này nha :8cool_cry: mà có thật ko đó má :7cool_spiderman: hehe

7. kieusontnn

emoticons là tên đầy đủ , biểu tượng cảm xúc gì gì đấy

8. sevenkorea

À là emoticon: Biểu tượng cảm xúc, nó giống từ emotion: cảm xúc, chắc từ từ này mà ra!

9. baoden2k5

baoden2k5 C O N T R A Lão Làng GVN

Cái vụ ghét ringout ta nghĩ cũng chỉ có đám newbie là ghét thôi, chứ người chơi lâu phải biết ringout là do bản thân mình ko chú ý đề phòng nó khi đánh ở những map có nhiều hố. Dù đối phương có cố ý ringout thì cũng là tiên trách kỉ hậu trách nhân thôi:1onion75: ( nên nhớ ngay cả mấy giải championship giữa bọn KR và JP cũng xài ringout mà vô địch đấy :2onion18: ).

10. sevenkorea

Exactly!! i like u too much!! :) Người ta có câu thiên thời địa lợi nhân hòa, webzen đã cho thời, vào đánh nhau gặp địa lợi thì ta đành hòa theo thôi!! hehehe!
    Mà sao nhân tài berserker đâu hết mà để ta lang thang 1 mình thế này :(( Buồn! :(

11. Ragna-Rok

Ragna-Rok Mr & Ms Pac-Man

Chứng tỏ số lượng ng chơi zerk bên vn mình cũng vào hàng thiểu số, có lẽ hiện tại shaman với hunter là nhiều. Hôm nào lập room pvp để cho tui vào học hỏi với nào, à mà main là slayer nhá chứ ko phải berzerk đâu :5cool_sweat:

12. kieusontnn

thật ra thì sau khi chơi ber lên tầm gần 5X mình thấy hơi thất vọng, với cả không hợp phong cách.
    lại vấn đề ring out, tùy thôi, có coi giải của C9 hàn gần đây tầm tháng 6 thì phải, ring out là nó nhảy xuống tự sát hiệp sau hoặc đấu lại luôn. cái giải kr vs jp thì tiền quan trọng hơn là cái chắc rồi :))

13. baoden2k5

Nick trong game bạn là gì ?? bên Guild PROTOTYPE bọn mình cứ tầm từ 6h tối - 12h đêm thường hay lập room relay giao lưu, nhất là mấy ngày này sau 1 thời gian dài bảo trì cáp thằng nào cũng cuồng chân cuồng tay và cuồng sát :cuteonion9:

14. dow40ksm

dow40ksm C O N T R A

qua thái chơi đi cuồng sát cho sướng

15. sevenkorea

Thất vọng vì dân vn chơi Ber quả là thiểu số :6cool_beat_shot:
    Dạo này mạng lag nên bệnh lười tái phát lại rồi! Còn nhớ lúc trước mắc bệnh này suốt ngày farm phập, 1 hôm tên Kazzuki rủ vào replay thế là từ sau hôm đó hết bệnh hẳn! dạo này ko thấy hắn pm rủ oánh nữa + thêm mạng lag thế là bệnh cũ tái phát :8cool_cry:
    Khổ thân! Ber thân hình đã mập còn mắc bệnh lười! chưa kể giờ ber chẳng thấy mống nào làm mình cũng chẳng hứng oánh nhau :5cool_sweat:

16. baoden2k5

Mạng đã fix rồi còn lag nữa đâu, 2 ngày nay bọn ta onl là phang nhau suốt. Mi cứ vào arena channel 1 check vài room relay thế nào cũng thấy bọn ta trong đó :8onion38:

17. Ragna-Rok

Ragna-Rok Mr & Ms Pac-Man

IGN: AsakuraAki / Slayer
    Guild: Legends

Hiện tại Guild online ít quá nên cũng chẳng rủ rê ai đc, đã thế h lại xuất hiện cái server connection lost nữa, nản kinh hoàng:4cool_baffle:. Để xem nếu đc thì tối nay sẽ vào pvp chơi cho đỡ chán.....

18. sevenkorea

Hôm qua là ngày đầu tiên sau khi hết lag vào bem :D quả là sướng hơn trước @@

19. sevenkorea

Ảm đạm, buồn rầu, thiếu sức sống :2cool_sad:, ko biết còn từ nào để diễn tả cho cái 2pic về Berserker này nữa ko nhưng sao chao ôi! Buồn thiuuuuuuuuuuuu! :8cool_cry::9cool_too_sad:

20. kieusontnn

[video=youtube;hhyWo_L6GS8]http://www.youtube.com/watch?v=hhyWo_L6GS8[/video]
    cái vụ backstep stun hit đầu giờ mình mới biết :@)