Thảo Luận Về Các Sự Kiện, Điều Kì Lạ Trong Series The Sims

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi aassaa, 12/1/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. blackthai

blackthai Mr & Ms Pac-Man

Cho mình hỏi hôm trước có thằng khách qua nhà mình, nó ẳm con toodler của mình trên tay, đúng lúc đó lại là 1h khuya. Rồi nó nói its too late... gì gì đó, rồi nó ẳm con nhóc của mình đi mất luôn:)):)). Mình ớn quá nên thoát ra ko save. Có ai biết làm sao để hết bị cái này kô ?

2. bumbui

bumbui Guest

Đó là nhân viên xã hội. Khi bạn bỏ đói toodler hay thờ ơ ko chăm lo nó, nhân viên xã hội sẽ đến và đưa nó đi luôn.
    Còn nếu là teen trở lên thì sẽ được Grim Reaper tiễn.

3. blackthai

Kô, thằng khách đó là cái ông mặc đồ màu xanh dương, da đen, đeo kính mát màu xanh, qua nhà mình chơi ( hình như là Darren Dreamer thì phải ). Ổng qua nhà mình chơi rồi lấy mất thằng nhóc luôn:( mà kô biết sao để sửa:|

4. FlowerLee

FlowerLee T.E.T.Я.I.S

kái nì chắc ko sửa được đâu ^^ Nó đích thị là khách, ko phải social worker. Nó thích thì nó ẵm em bé mình đi àh. Mình cũng bị vụ nì mà mất con hoài. Giờ nuôi em bé phải để trong phòng riêng khóa cửa lại chỉ cho người nhà vào thôi

5. blackthai

Oh, hóa ra là "chuyện kô của riêng ai", vậy mà cứ tưởng phải tháo sims ra cài lại chớ:D

6. __Tôi__

__Tôi__ Youtube Master Race

Con sims của mình thì có 3 đứa bạn gái , có bầu hết 3 đứa . đẻ ra 3 thằng Ku , mình định là cho 3 đứa đó ở với mẹ , đỡ phải chăm sóc . ai ngờ bà chị của con sims mình hình như ghiền con nít hay sao ấy , bắt cóc 3 đứa nhỏ về . báo hại mình nuôi mệt nghỉ :LMAO: , gia đình 3 người nhưng chỉ có 2 người chăm ( Bà chị với Ông nội ) còn thằng em thì suốt ngày đi tán gái >"< , ra công viên gặp bạn bè ko cần biết già trẻ gì cũng tán ( ọc ọc )
    [​IMG] cha vs con

7. chaulennam

chaulennam Mr & Ms Pac-Man

ặc ặc, sao con sim bạn đen thế? con của anh Grim à?

8. __Tôi__

__Tôi__ Youtube Master Race

Vâng bộ công cụ lao động̉a anh Grim ạ ^=^ ( __!)

9. Tenjou

Tenjou Legend of Zelda

Ko biết sims 3 có giống sims 2 ko, nhưng sims 2 gặp hoàn cảnh đó là tớ cứ dùng moveobjects on, move baby đặt xuống đất rồi delete quách thằng dám bắt cóc con mình đi (còn nếu nó bắt lúc nào ko biết thì chịu, chỉ có cách thoát ra ko save rồi vào lại). Chăm baby mệt gần chết, bị bắt đi hoài bực lắm.

10. autumn_wind

autumn_wind Donkey Kong

Thế à?? Thế thì khi nào chăm con thì đừng mới khách tới, chừng nào con lớn đã. Hên là mình 2 đứa rồi mà chưa bị bắt đứa nào cả ;))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.